Mtandao wa GSM Foundation, RC Makonda na kinachoendelea...

Mtandao wa GSM Foundation, RC Makonda na kinachoendelea...

Kinachosumbua watanzania ni kuanza kusema maovu ya mtu pale anapoingilia anga zao. Mimi ni kati ya watu ambao wanadhani Makonda ni mwepesi sana kwenye kazi ya mkuu wa mkoa, anapaswa kuwa kwenye uenyekiti wa mtaa au vijiji. Ila kuanza kusema maovu yake baada ya aka ka-operesheni kake ka madala ya kulevya itaonekana kama ni kutaka kumpunguza nguvu, mimi nadhani kuna haja ya kuwa-expose watu waovu mapema kabla ya kusubiri hatua kama hii ya Makonda.

Kinachowasumbua watanzania wengi ni kuongozwa na hisia na mihemuko, na sio vichwa vyao. Tatizo sio timing, sababu, wala aliye nyuma ya tuhuma, bali tuhuma zenyewe. Tuhuma zinazotolewa ni za msingi, na zinatakiwa kutolewa ufafanuzi na uchunguzi kwa sababu zinamhusu kiongozi wa uma, na zinahusika na 'vita' inayoendelea.
 
Je yeye alikuwa wapi kuwataja hao wasanii?Hivi ni kwa nini mnapenda sana kutetea maovu yaliyo wazi? Watu wanauliza juu ya uhusiano wake na jina la kijiji fulani kilichogeuzwa herufi zake ili kudanganyana toto.Hivi katika haya mazingira tuliyomo kuna mtz hata mmoja anayedanganyika? Yule kijana anayo laana ya kumnyang'anya babu yake. Na hiyo haitafutika mpk atakapotubu. Hiyo ndiyo kanuni ya Mungu ukitubu kwa kumaanisha atakusamehe na kukutlfutia dhambi zako. Na kamwe hatakumbuka tena hizo dhambi. Mwambieni asubuhi tu ndiyo Maana ya ujio wa Bwana Yesu na umwagaji wa damu yake pale msalabani ili aliyenielekeza daraja lililokuwa limevunjika kati ya mwanadamu na Mungu. Mwambieni asiogope kutubu
 
Mkuu hata ww unaingizwa mkenge kirahisi hivyo? Hakuna userious wowote kwenye hii vita kwani list iko hapohapo ikulu na hakuna hatua. Isitoshe mpaka tunaingia mitamboni waliokamatwa ni wasanii tena watumiaji na sio wauzaji. Halafu ukichimba ndani zaidi unakuta muanzisha vita ana mahusiano ya karibu na wafanyabiashara hii. Kwa ufahamu wako wote pamoja na kelele zote hakuna muuzaji hata mmoja. Kusoma ni shida na picha huoni?

GSM hivi si wanahusika na Malls na malori ya kusafirisha mizigo, that is what i clearly know.. au kuna kingine kikubwa.. au GSM kuna nn kwani..?

Maana lisemwalo lipo.. sipingi moja kwa moja, sbb haya mambo bana ya siri kuu.. ila sbb Makonda kaanzisha moto, wote watajulikana, ndio tunasema atleast kaanza, tusipinge, atleast tumepata pa kuanzia.. ujue mwanzo mgumu
 
Makonda ni zaidi ya Waziri wa mambo ya ndani kwasababu yupo karibu sana na mfalme!
 
Ngoja wamalize kumuhoji Wema, atakuja na majibu ya maswali yote kuhusu hawa GSM na makondo, kama PETIT alikuwa kwa makonda siku anakamtwa kuna uwezekano walizidiana maarifa kwenye biashara, ila Wema hawezi kuacha hata jiwe moja la makonda limesimama.
 
Hawa GSM ndio HSC na ndio maswahiba wakubwa wa mtoto wa mstaafu wa pale magogoni mtoto huyo nae alishakamtwa huko china na mzigo, huu mtandao ndio unaosumbua lakini Makonda baada ya kumpiga petit kama ni kweli basi alikaa chini akajutia haira zake akaona kuliko ndugu wa petit waje waseme ukweli makonda kaamua kuwahi kupambana nao ili wakija sema ukweli wasisikilizwe, hapa kweli makonda kacheza ila lazima kawachafulia hao maswahiba zake na zile fadhila zinaweza kuwa ndio basi tena.
 
huu umbeya mbona haukuletwa mapema, nyie ni drug dealer supporter
 



Kuna tetesi kwamba RC Makonda alikuwa na matatizo binafsi na Wema Sepetu Pamoja na Petit Man, wote wakiwa wana mtandao wa GSM. Na hata polisi walimkamatia Petitman Nyumbani kwa Makonda.
1. Je, Petitman alifuata nini nyumbani kwa Makonda ambako mtuhumiwa alipigwa vibaya sana kabla ya Makonda kuwaita Polisi?
2. Biashara gani inafanyika nyumbani kwa Makonda?
3. Je, kwanini Makonda ajichukulie sheria mkononi na kumpiga mtuhumiwa madawa ya kelvya?
4. Kipindi cha yuma, Makonda, Wema na Petitman walikuwa marafiki
5. Mtandao wa GSM makonda anatajwa. Je ni kweli, na ni mtandao gani?
6. Ile pickup yeye rangi ya Damu ya Mzee, Makonda kaitoa wapi?

Tunaiomba serikali ichunguze hizi tuhuma dhidi ya Makonda. Na kama ni kweli, huyu jamaa akamatwe na kupelekwa mbele ya haki. Kwani ni suala zito la kimaadili mtu anapotumia madaraka kulipiza kisasi. Hasa kuwatumia polisi

Rais wewe ni mtetezi wa wanyonge. Niliguswa sana ulimvyomsaidia Yule mama mjane. Hata kama hawa vijana wanatumia madawa ya kulevya, sawa sharia ichukue mkondo wale, ila pia haki itendeke. Kwanini Makonda awaite nyumbani kwake na kuwapiga?


Hapa sasa patamu!
 
GSM hivi si wanahusika na Malls na malori ya kusafirisha mizigo, that is what i clearly know.. au kuna kingine kikubwa.. au GSM kuna nn kwani..?

Maana lisemwalo lipo.. sipingi moja kwa moja, sbb haya mambo bana ya siri kuu.. ila sbb Makonda kaanzisha moto, wote watajulikana, ndio tunasema atleast kaanza, tusipinge, atleast tumepata pa kuanzia.. ujue mwanzo mgumu

Nikuambie kitu mkuu, hakina dhamira ya dhati ya hili suala kwani list iko mezani nyumba namba moja. Hicho anachokifanya Makonda ni kutumia nafasi yake kama kiongozi wa umma. Mwigulu waziri mwenye dhamana kwa kuwa anajua hii ni michezo ya watoto wa mjini wanaojuana kwenye hii biashara kaona akae kimya. Msukuma kwa kuwa anaijua michezo hii kaamua kumwaga mboga. Rais maskini anajua kijana anachapa kazi, kumbe jamaa anafanya shughuli zake za nyuma ya pazia!!! Ona mpaka sasa hakuna muuza unga hata mmoja zaidi ya watumiaji tena wengine marafiki waliohitilafiana na huyo RC. Na kukudhibitishia hii ni michezo tunayofanyiwa na viongozi ngoja uone sakata litakavyoisha kama utani. Stuka mwanangu tunachezewa michezo na watoto wa mjini wenye madaraka.
 
Mwisho wa siku lazima tuwe na pakuanzia, sasa Kama na wewe ni Team Wema...... Hapa sio Instagram!
Huo u team mnao nyie VI.la.za! Ninachoongea Ni Kuwa unapokwenda kwenye kudai ama kuitafuta ama kuipigania, Nenda ukiwa na MIKONO safi! Makonda achunguzwe, yeye ni binadamu km wengine, hakuna aliye juu ya SHERIA,yeyote anaweza kutenda jinai, na kuibua jinai nyingine SII kinga ya kuficha jinai ulizotenda!
 
Ww muuza ngada....unataka kutoa watu kwenye leli...ionekane ni personal attack tumeshtuka!!
 
Kinachosumbua watanzania ni kuanza kusema maovu ya mtu pale anapoingilia anga zao. Mimi ni kati ya watu ambao wanadhani Makonda ni mwepesi sana kwenye kazi ya mkuu wa mkoa, anapaswa kuwa kwenye uenyekiti wa mtaa au vijiji. Ila kuanza kusema maovu yake baada ya aka ka-operesheni kake ka madala ya kulevya itaonekana kama ni kutaka kumpunguza nguvu, mimi nadhani kuna haja ya kuwa-expose watu waovu mapema kabla ya kusubiri hatua kama hii ya Makonda.


Hoja yako ina mapungufu. Sasa unawezaje kuzungumzia tuhuma za Makonda kuhusika kumpiga huyo Peitit Man kabla makonda hajampiga. Hilo tukio inasemekana limetokea wakati huu ambapo makonda kaanzisha kampeni dhidi ya watumiaji wa madawa ya kulevya. Sasa lingezungumziwaje kabla halijatokea. Inawezekana pia hayo mengine ya kwamba sijui Makonda alikuwa na ukaribu na Wema, na Petit Man na GSM foundation yamefahamika kiundani baada ya hilo tukio la Makonda kumwita Petit Man nyumbani kwake, kumshambulia na kumwitia polisi. Kimantiki, umekosea.
 
Huo u team mnao nyie VI.la.za! Ninachoongea Ni Kuwa unapokwenda kwenye kudai ama kuitafuta ama kuipigania, Nenda ukiwa na MIKONO safi! Makonda achunguzwe, yeye ni binadamu km wengine, hakuna aliye juu ya SHERIA,yeyote anaweza kutenda jinai, na kuibua jinai nyingine SII kinga ya kuficha jinai ulizotenda!
You are talking nonsense!
Subiri sindano iwaingie....
 
Kama unafahamu yote hayo na una uhakika nayo kwa nini usiende kutoa taarifa pale Central Police? Unadhani JF ni mahala sahihi? Vinginevyo ni majungu tu

Kama jf sio mahala sahihi jitoe mkuu badilishana mawazo Facebook na watoto
 
Huyu makonda mbona sasa anaonekana yeye ndo mchafu kuliko hata wale aliowataja kama kweli yanayoongelewa ndo yenyewe, kwa kweli maneno haya wahusika wanatakiwa kuzifanyiwa kazi tuhuma hizi mambazo kila kukicha zinaibuka zaidi, yawezekana kweli ikawa ni chuki binafsi
 
Mlikua wapi kusema uovu wake toka zamani, hata huyo Wema kama alijua Makonda ana mahusiano ya kimapenzi na Masogange alngoja nini kisema mpaka adakwe na msokoto ndio aseme sasa hata kama kuna ukwel nani ataamini
Swali gani hilo,mbona humuulizi Makonda na serikali mbona hawakuwakamata hao siku za nyuma?
 
You are talking nonsense!
Subiri sindano iwaingie....
What an I.diot! Baki hapo na u team na uono hafifu! Bahati mbaya hii mijadala inachangiwa na watu wasioweza kufikiri zaidi ya uono WA pua zao, mmoja wapo Ni Wewe!
 
Back
Top Bottom