Mtandao wa GSM Foundation, RC Makonda na kinachoendelea...

Mtandao wa GSM Foundation, RC Makonda na kinachoendelea...

Ha ha ha ha hii sindano moja tu inawaingia watu namna hii subirin kwanza dozi kamili ije maana hii combo ya sizonje na makonda inakwenda kutikisa wengi zaid ya mnaowatetea humu.. Picha ndo kwanza kinaanza
 
Kinachosumbua watanzania ni kuanza kusema maovu ya mtu pale anapoingilia anga zao. Mimi ni kati ya watu ambao wanadhani Makonda ni mwepesi sana kwenye kazi ya mkuu wa mkoa, anapaswa kuwa kwenye uenyekiti wa mtaa au vijiji. Ila kuanza kusema maovu yake baada ya aka ka-operesheni kake ka madala ya kulevya itaonekana kama ni kutaka kumpunguza nguvu, mimi nadhani kuna haja ya kuwa-expose watu waovu mapema kabla ya kusubiri hatua kama hii ya Makonda.
Kama ni maovu ya Makonda yalishaanikwa sana lkn badala ya kushushwa akakuzwa kwa sababu walio juu yake walifurahia matendo yake. Nani amesahau alichomfanyia Mzee Warioba?
 



Kuna tetesi kwamba RC Makonda alikuwa na matatizo binafsi na Wema Sepetu Pamoja na Petit Man, wote wakiwa wana mtandao wa GSM. Na hata polisi walimkamatia Petitman Nyumbani kwa Makonda.
1. Je, Petitman alifuata nini nyumbani kwa Makonda ambako mtuhumiwa alipigwa vibaya sana kabla ya Makonda kuwaita Polisi?
2. Biashara gani inafanyika nyumbani kwa Makonda?
3. Je, kwanini Makonda ajichukulie sheria mkononi na kumpiga mtuhumiwa madawa ya kelvya?
4. Kipindi cha yuma, Makonda, Wema na Petitman walikuwa marafiki
5. Mtandao wa GSM makonda anatajwa. Je ni kweli, na ni mtandao gani?
6. Ile pickup yeye rangi ya Damu ya Mzee, Makonda kaitoa wapi?

Tunaiomba serikali ichunguze hizi tuhuma dhidi ya Makonda. Na kama ni kweli, huyu jamaa akamatwe na kupelekwa mbele ya haki. Kwani ni suala zito la kimaadili mtu anapotumia madaraka kulipiza kisasi. Hasa kuwatumia polisi

Rais wewe ni mtetezi wa wanyonge. Niliguswa sana ulimvyomsaidia Yule mama mjane. Hata kama hawa vijana wanatumia madawa ya kulevya, sawa sharia ichukue mkondo wale, ila pia haki itendeke. Kwanini Makonda awaite nyumbani kwake na kuwapiga?

Kweli wauza unga mmeshikwa pabaya. Yaani mnatengeneza kila aina ya story ili kuwahamisha watu kwenye vita na nyie.

Makonda yupo smart mtachemka tu. Kwa namna yoyote wazalendo tupo naye.
 
7d74364df4df04eac65e474233213932.jpg
 
There is behind of scene between makonda and artists.. lakn makonda anatumia kivuli cha madawa ya kulevya . Sawa kuna uwezekano mkubwa hao wasanii ni watumiaje wa ngada.. lakn makonda kuna kitu anakitaka
 
Kwahiyo mnataka mgeuzia kibao... Wauza sembe mwisho wenu umefika.
 
Kwendeni zenu huko Wnafiki wakubwa, mlikua wapi siku zote!!?
Yeye alikuwa wapi siku zote? Kwani issue ya Madawa ya Kulevya imeibuka baada ya Matokeo ya Form Four? Shule sita za Mwisho kitaifa zisingekuwa zinatoka Dar hii vita tungeisikia kweli? Wewe ni Wa Kupuuzwa, tuhuma kama zipo,haijalishi zinatolewa lini, any time, Criminal Offences have no Expire Dates! Be warned!
 



Kuna tetesi kwamba RC Makonda alikuwa na matatizo binafsi na Wema Sepetu Pamoja na Petit Man, wote wakiwa wana mtandao wa GSM. Na hata polisi walimkamatia Petitman Nyumbani kwa Makonda.
1. Je, Petitman alifuata nini nyumbani kwa Makonda ambako mtuhumiwa alipigwa vibaya sana kabla ya Makonda kuwaita Polisi?
2. Biashara gani inafanyika nyumbani kwa Makonda?
3. Je, kwanini Makonda ajichukulie sheria mkononi na kumpiga mtuhumiwa madawa ya kelvya?
4. Kipindi cha yuma, Makonda, Wema na Petitman walikuwa marafiki
5. Mtandao wa GSM makonda anatajwa. Je ni kweli, na ni mtandao gani?
6. Ile pickup yeye rangi ya Damu ya Mzee, Makonda kaitoa wapi?

Tunaiomba serikali ichunguze hizi tuhuma dhidi ya Makonda. Na kama ni kweli, huyu jamaa akamatwe na kupelekwa mbele ya haki. Kwani ni suala zito la kimaadili mtu anapotumia madaraka kulipiza kisasi. Hasa kuwatumia polisi

Rais wewe ni mtetezi wa wanyonge. Niliguswa sana ulimvyomsaidia Yule mama mjane. Hata kama hawa vijana wanatumia madawa ya kulevya, sawa sharia ichukue mkondo wale, ila pia haki itendeke. Kwanini Makonda awaite nyumbani kwake na kuwapiga?

Najua unawapenda sana akina wema.kwa ushauli usiingilie kati vita hii madawa ya kulevya yanaangamiza vijana wengi usitumie media ku weaken operesheni hii
 



Kuna tetesi kwamba RC Makonda alikuwa na matatizo binafsi na Wema Sepetu Pamoja na Petit Man, wote wakiwa wana mtandao wa GSM. Na hata polisi walimkamatia Petitman Nyumbani kwa Makonda.
1. Je, Petitman alifuata nini nyumbani kwa Makonda ambako mtuhumiwa alipigwa vibaya sana kabla ya Makonda kuwaita Polisi?
2. Biashara gani inafanyika nyumbani kwa Makonda?
3. Je, kwanini Makonda ajichukulie sheria mkononi na kumpiga mtuhumiwa madawa ya kelvya?
4. Kipindi cha yuma, Makonda, Wema na Petitman walikuwa marafiki
5. Mtandao wa GSM makonda anatajwa. Je ni kweli, na ni mtandao gani?
6. Ile pickup yeye rangi ya Damu ya Mzee, Makonda kaitoa wapi?

Tunaiomba serikali ichunguze hizi tuhuma dhidi ya Makonda. Na kama ni kweli, huyu jamaa akamatwe na kupelekwa mbele ya haki. Kwani ni suala zito la kimaadili mtu anapotumia madaraka kulipiza kisasi. Hasa kuwatumia polisi

Rais wewe ni mtetezi wa wanyonge. Niliguswa sana ulimvyomsaidia Yule mama mjane. Hata kama hawa vijana wanatumia madawa ya kulevya, sawa sharia ichukue mkondo wale, ila pia haki itendeke. Kwanini Makonda awaite nyumbani kwake na kuwapiga?


MKIMSEMA SANA NA YEYE ATAPELEKWA JESHINI KAMA MV DAR ES SALAAM ILI MSIMGUSE......HATA AKIHONGWA SIO KAZI YENU..MWACHENI ALE
 
Vipi kama Mkulu anamtumia Makonda kama mtu wake wa kimkakati? Maana naona hata mawaziri wamenywea ,ile commission ya madawa ya kulevya si iko chini ya waziri mkuu? Mbona kuko kimya?
 
Kwendeni zenu huko Wnafiki wakubwa, mlikua wapi siku zote!!?
Ndio wameibuka sasa muwasikilize sasa na muwape haki ya kuchunguza haya kama mlivyochunguza wale aliowataja Makonda tupate mizania ya haki. Hii inaitwa mwaga ugali nimwage mboga. Wewe uliyemwagiwa mboga usianze kusema kwa nini hawakumwaga jana
 
Bahati nzuri Mh. Rais yuko makini sana, anajua sana nani ni nani..!!

Mh. Makonda kagusa maslahi ya watu kama huyu Musukuma sasa anaanza kupiga mayoweee...!! RC Makonda, ningefurahi azidishe kuwabana na washtakiwe wote watu wa Dar wanahusika na drugs, Mh. Rais alisema, hata awe nani, hata akiwa mkewe anahusika na madawa na akamatwe, peleka mahakamani, afungwe.. Mh. Rais yuko makini sana..

Huyu Musukuma anatumika hilo liko wazi.. hii vita inagusa watu wengi sana
 
Kinachosumbua watanzania ni kuanza kusema maovu ya mtu pale anapoingilia anga zao. Mimi ni kati ya watu ambao wanadhani Makonda ni mwepesi sana kwenye kazi ya mkuu wa mkoa, anapaswa kuwa kwenye uenyekiti wa mtaa au vijiji. Ila kuanza kusema maovu yake baada ya aka ka-operesheni kake ka madala ya kulevya itaonekana kama ni kutaka kumpunguza nguvu, mimi nadhani kuna haja ya kuwa-expose watu waovu mapema kabla ya kusubiri hatua kama hii ya Makonda.
Ktk hili Mimi binafsi mamuona DC hap ametulia ktk kazi zaidi ya huyu Mako......
 
Haya sasa kuna kitu kimejificha hapa
Kama ulikuwa kwenye msimamo wa kupinga wauza unga baki kwenye msimamo huo huo haya mengine yasikuyumbishe, hao yawezekana ndio mtandao ule ule wa wauza unga. Wanahaha kuanzisha uzushi na story kibao ili kumkatisha Tamaa makonda na kuwakatisha Tamaa wapambanaji wote wazalendo wanaopinga vikali utumiaji,uuzwaji,usambazaji,usafirishaji wa aina yoyote ya madawa ya kulevya
 
Mwingereza
Nilikuwa nasoma heading tu lkn nilikuwa sijaingia dani yake.

Hapa naanza kumpata msukuma vizuuri na hoja yake kama ule muongozo wa Leo ndiyo umekomelea kabisa otherwise nae mtukufu yumo ndani ya hii kitu.

GSM ni kitengo hatari sana ktk hii nchi, kumbuka HSC na hawa GSM ndiyo muendelezo wa haohao hsc.

Iko mambo mingi hapo
 
Back
Top Bottom