Mtaa gani apewe Dr.kikwete?


Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,136
Likes
573
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,136 573 280
Jambo wana JF... baada ya kumaliza karibu majina yote ya watu mashuhuri kwa Mitaa na Barabara hapa BONGO nawaomba tufunguke kuhusu Mtaa/Barabara tumpatie M.K.W.E.R.E? Ndg.B.Mkapa tume-reserve Morogoro road... Hivyo tusahau hiyo...
Mimi napendekeza Barabara ya ipitayo Tandale Uzuri...kutokea Sinza Kijiweni hadi Magomeni kanisani... sifa ya kwanza ni ndefu na ni pekee ambayo haina jina rasmi...toa maoni yako bila jazba...
 
Kibukuasili

Kibukuasili

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
861
Likes
12
Points
35
Kibukuasili

Kibukuasili

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
861 12 35
Apewe barabara ya kuingia nyumbani kwake kunaitwaje sijui huko chalinze.
Hapa mjini hamna mtaa wake, ila mashindano ya umiss tuyaite alhaj dr jk miss tz. Itakua kumbukumbu nzuri tu
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,012
Likes
3,781
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,012 3,781 280
Umenisemea tayari mkuu,mtaa wa kwa mtogole ni suitable kupewa J.K street
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,605
Likes
7,948
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,605 7,948 280
Hahaha ile barabara ni nyembamba.mnapishana kama mnanyang'anyana barabara.inafaa kuitwa jk
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,090
Likes
14,127
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,090 14,127 280
Dah naona kila mjumbe katoa jibu hilo hilo yaani kwa Mtogole nadhani ingemfiti saaana, au kwa kijiwe gani tena jamani?
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,012
Likes
3,781
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,012 3,781 280
Umenisemea tayari mkuu,mtaa wa kwa mtogole ni suitable kupewa J.K street
 
K

KALABASH

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2011
Messages
477
Likes
30
Points
45
K

KALABASH

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2011
477 30 45
Jambo wana JF... baada ya kumaliza karibu majina yote ya watu mashuhuri kwa Mitaa na Barabara hapa BONGO nawaomba tufunguke kuhusu Mtaa/Barabara tumpatie ******? Ndg.B.Mkapa tume-reserve Morogoro road... Hivyo tusahau hiyo...
Mimi napendekeza Barabara ya ipitayo Tandale Uzuri...kutokea Sinza Kijiweni hadi Magomeni kanisani... sifa ya kwanza ni ndefu na ni pekee ambayo haina jina rasmi...toa maoni yako bila jazba...
Sijakupata mkuu. Unasema "Ndg Ben Mkapa TUME-RESERVE Morogoro road" Ni wewe na nani mwingine mliokaa na KURESERVE Morogoro rd? Nielimishe juu ya hili kabla sijaendelea na kuchangia kuhusu hii mada.
 
LE GAGNANT

LE GAGNANT

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
1,247
Likes
8
Points
135
Age
47
LE GAGNANT

LE GAGNANT

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
1,247 8 135
Mpeni uwanja wa taifa
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,136
Likes
573
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,136 573 280
Haya SHIME SHIME Mbunge wetu wa Ubungo twaomba utoe Pendekezo hilo kwa Baraza la Madiwani wa wilaya ya Kinondoni walipe kipaumbele jambo hilo Murua...

Moja ya vitega uchumi muhimu vilivyopo kwenye barabara hiyo ni Hotel ya Den France-Sinza,Mtanzania-Manzese Uzuri,Vatican City,Deluxe Hotel,Lion Hotel-Sinza na Hotel le Grande Migomigo...
Vingine ni WALE WAJASIRIAMALI WA Mtogole,Perfume safi ya mfereji wa Tandale kwa Tumbo...na kile kituo cha Magari yaendayo kasi pale barabara ile inapokutana na ile ya Kawawa
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Tuanzishe matamasha ya mziki kila mwaka mfano wa Fiesta, tuyaite jk. Hana hadhi ya kupewa barabara.
 
K

Kima mdogo

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
303
Likes
0
Points
0
K

Kima mdogo

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2011
303 0 0
Kwa hapa MO TOWN apewe mtaa wa njoro karibu kbs na eneo yapanapomwagwa kinyesi,
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
21
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 21 0
Haya SHIME SHIME Mbunge wetu wa Ubungo twaomba utoe Pendekezo hilo kwa Baraza la Madiwani wa wilaya ya Kinondoni walipe kipaumbele jambo hilo Murua...

Moja ya vitega uchumi muhimu vilivyopo kwenye barabara hiyo ni Hotel ya Den France-Sinza,Mtanzania-Manzese Uzuri,Vatican City,Deluxe Hotel,Lion Hotel-Sinza na Hotel le Grande Migomigo...
Vingine ni WALE WAJASIRIAMALI WA Mtogole,Perfume safi ya mfereji wa Tandale kwa Tumbo...na kile kituo cha Magari yaendayo kasi pale barabara ile inapokutana na ile ya Kawawa
Pia kandokando ya barabara unaweza kujhpatia miguu na utumbo wa kuku bila kusahau firigisi
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,136
Likes
573
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,136 573 280
Sijakupata mkuu. Unasema "Ndg Ben Mkapa TUME-RESERVE Morogoro road" Ni wewe na nani mwingine mliokaa na KURESERVE Morogoro rd? Nielimishe juu ya hili kabla sijaendelea na kuchangia kuhusu hii mada.
Ni kweli kabisa Mitaa yote mirefu iliyopo jijini tayari ina majina ya viongozi wetu mbalimbali... sasa uliobakia mrefu ni huo... Mifano ya Barabara zilizokuwa-reserved mpaka sasa ni

OCEAN ROAD-Cleopa Msuya...
UFUKONI ROAD-Malecela Close...
MOROGORO ROAD-BWM
KIGOGO ROAD- Kuna tetesi itaitwa Sumaye Road
KINONDONI ROAD-Salim Ahmed Salim

Nisizitaje zote kwa sasa... Kalabash amua kunyoa ama kusuka...
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
21
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 21 0
Uwanja wa fisi mchana uitwe hivyohivyo uwanja wa fisi na usiku wakati madada poa wakiwa sokoni uitwe JK street
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
hata sinza kwa TUMBO ule mtaa utafaa ukipewa jina lake
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,561
Likes
1,571
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,561 1,571 280
hahaaaa mweee apewe tandale bana
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,136
Likes
573
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,136 573 280
Opps Nilitaka kusahau Wabunge wetu wenye kuwaza saaana kwa kutumia MAKALIO pamoja na Meya aliyewatuhumu MIYE SIMO...

kuna ile ya Tabata hadi Kinyerezi itaitwa MASABURI road (Nitakuwa ninacheka sana nikiona vibao vya mtaa huo)

Ule Mtaa wa Dunga kuanzia Hombus hadi M'nyamala Hospital utaitwa Iddi Azan Street

Ule Mtaa Maarufu wa Lindi kupitia Kishamapendo hadi Amana utapewa jina la Issa Hassan "ZUNGU" Close

Ule wa kuanzia Tandika Davies Corner hadi Jet kupita Buza utaitwa Mtemvu By Pass...

Ule wa Majumba sita hadi Kona ya Segerea utaitwa Makongoro Mahanga Road
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
285
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 285 180
Naona memberz JF siku hizi tumekosa cha kujadili!
Kwa fikra hz nchi itaendela kuwa masikini tu!
 

Forum statistics

Threads 1,213,704
Members 462,214
Posts 28,486,814