bantu.garage
JF-Expert Member
- Oct 13, 2015
- 1,436
- 503
Anayo CHOPA
Elimu elimu elimu...Huyu jamaa alipataje ubunge ni kilaza wa karne
Mkuu Tumia reply kuquoteHivi unaquote vipi,maana hii jf sasa itabidi tuwe tunapelekwa semina ya kuoperate kule ngurudoto
kweli kabisa.Maprofessor wenyewe hawana ajira wanalia njaa watawatafutia ajira gan km siyo ya kuosha vyombo?
Yani msukuma hatofautiani na mmoja huko Tunduma alishinda ubunge lkn na yeye ni DARASA LA NNEmusukuma elimu ataitoa wapi wakati hatal shule ya msingi hajamaliza ameishia darasa la tatu, hata kuandika jina lake ni shida