Mstari gani au verse ya FID Q umekubamba?

Mstari gani au verse ya FID Q umekubamba?

Walishaamini unawahitaji zaidi ya wanavyokuhitaji
Mapenzi ya wadau wa mjini hugeuka samaki na maji
Kuishi ndani yake tu na nje yake uvuliwe
Kwa msaada wake upikwe na uishe uliwe
Sikuumbwa nije kusettle for less
Naisubiri mvua inyeshe nijitokeze ku dance
If nonsense........................
Thamini huu muda kabla haujageuka history
Part of past don't fit script for future memory
 
Unaweza ukahisi mi napita kwa kusahau mi nahustle
Niliyezaliwa africa ugumu wa maisha umenifunza kustruggle
Ukiwa idle unamu attach shetwain
Kichwani nina msaaf na bible ni zaida ya......... Kwani
Kila kicheche huwa anajiona ni mzima
Na njia pekee ya kuepuka ngoma ni kugoma kupima.
 
"inatosha wanasema hapana dondosha na tena wanaochana hawajiiti konshaz ni ngoshaz"

bendera y chuma..
 
kuna ile moja wakigombea demu fiesta akamwambia
"......uzuri wako unaladha zaidi ya bao la usingizini..."
 
Usiposituka Afrika unaweza zikwa hai,napaelewa saana hapa kuna hii nyingine,Wapo tayari kukupa pombe ila sio hela ya kulaa
 
Unayemtaka humpati utampata wapi..anayekutaka humtaki humpi nafasi. Wengi hawagraduate na A wanagraduate na AIDS.
 
Maisha ni menu na mhudumu ni muda faster unganisha oda zenu kisha hukumu itakuja.
 
Usiache kile ulichotaka maishani ghafla tu na kufata kile ulicho tamani.

Ielewe ikuelewe kama Oxygen na Carbon hauwezi game bila peni muulize saigon/ naishi kisuperstaa na usanii haupotei natumia chapaa toka ina sain ya mtei/ niletee mabubunda mjeshi nikiwa vitani nikiwakuta mnaabudu Punda mi nitawaletea majani/
 
Asiye mpenda ndugu yake anaye mwona hawez mpenda mungu asiyemwona!!!!!! Halafu !!!!! Adui yako unaye mmudu ni vyema kumuombea dua kwa mungu unayemwamini ili aendeleee kumuumbua ! Tisha mbaya mbovu

Kupitia yeye kuna mengi utayajua na huo ndo ukweli wenyewe ambao hata wewe HAUKUUTAMBUA
 
Uzuri upo ndani, kwa nje tunajiongopea
Brazzamen usikose amani, makunyanzi yakikutokea
 
Wakishaamini unawahitaji zaidi ya wanavyo kuhitaji
Mapenzi ya wadau wa mjini hugeuka samaki na maji
Kuishi ndani yake tu, nje yake uvuliwe
Kwa msaada wake upikwe, kisha anawishe uliwe
 
Back
Top Bottom