Msimuige Dk mwaka na ndoa za wake wanne atawapoteza

Msimuige Dk mwaka na ndoa za wake wanne atawapoteza

themagnificient

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2016
Posts
1,065
Reaction score
3,845
Dk mwaka anaishi kiakili sana yaani jamaa anatengeneza pesa kwa kutumia akili tu, Dk mwaka kipindi cha hivi karibuni amekuwa akipromote sana wake zake watatu mtandaoni na akisema kuwa soon anaongeza mwingine wa nne.

Sasa Dk Mwaka kama mnavyomjua anapiga pesa nyingi sana hasa hzi za vijana wanaolalamika hawana nguvu za kiume ndio mahali madokta wa mjini hawa wanapopiga pesa, sasa Dk mwaka ile kuwa na wake wengi ni mpango tu wa kuifanya biashara yake izidi kunawiri yaani wewe mwenyewe ukiangalia dk ana wake watatu na anaongeza mwingine wa nne hivi karibuni unasema hapa kweli dawa zake zinafanya kazi kumbe mwenzako yupo kimkakati anapiga pesa tu.

Ila kiuhalisia kwa Dunia ya sasa 2022, kuwa na wake wengi na ukaweza kuwarishisha ni kipengele , wanawake unaweza owa hata wanne ila pesa ndio itawaweka lakini sio mapenzi, miaka ya sasa utaishia kuchunwa tu ila vijana huko nnje watakusaidia vilivyo.

Kila mtu aowe mke wa maisha yake ambae mtaishi kwa amani mkiiga mmekwisha.

1642485759429.png
 
Dk mwaka anaishi kiakili sana yaani jamaa anatengeneza pesa kwa kutumia akili tu, Dk mwaka kipindi cha hivi karibuni amekuwa akipromote sana wake zake watatu mtandaoni na akisema kuwa soon anaongeza mwingine wa nne.

Sasa Dk Mwaka kama mnavyomjua anapiga pesa nyingi sana hasa hzi za vijana wanaolalamika hawana nguvu za kiume ndio mahali madokta wa mjini
Ni rahisi kuwaridhisha wanawake wakiwa wanne kuliko kumridhisha mwanamke akiwa peke yake.
 
Dk mwaka anaishi kiakili sana yaani jamaa anatengeneza pesa kwa kutumia akili tu, Dk mwaka kipindi cha hivi karibuni amekuwa akipromote sana wake zake watatu mtandaoni na akisema kuwa soon anaongeza mwingine wa nne.

Sasa Dk Mwaka kama mnavyomjua anapiga pesa nyingi sana hasa hzi za vijana wanaolalamika hawana nguvu za kiume ndio mahali madokta wa mjini hawa wanapopiga pesa, sasa Dk mwaka ile kuwa na wake wengi ni mpango tu wa kuifanya biashara yake izidi kunawiri yaani wewe mwenyewe ukiangalia dk ana wake watatu na anaongeza mwingine wa nne hivi karibuni unasema hapa kweli dawa zake zinafanya kazi kumbe mwenzako yupo kimkakati anapiga pesa tu

Ila kiuhalisia kwa Dunia ya sasa 2022, kuwa na wake wengi na ukaweza kuwarishisha ni kipengele , wanawake unaweza owa hata wanne ila pesa ndio itawaweka lakini sio mapenzi, miaka ya sasa utaishia kuchunwa tu ila vijana huko nnje watakusaidia vilivyo

Kila mtu aowe mke wa maisha yake ambae mtaishi kwa amani mkiiga mmekwisha

Huyo jamaa tulio kaa kwa madiba ndo tunafahamu biashara gani anayo fanya hiyo anayokwambia ni manukato ya kusafishia biashara yake
 
Ukiwa na wake wengi uwezekano Wa kuwa na stamina zaidi ya kuwamudu ni Mkubwa kuliko ukiwa na Mke mmoja.

The more you make your Body active, the higher the endurance, hence the more the stamina..
 
Ukiwa na wake wengi uwezekano Wa kuwa na stamina zaidi ya kuwamudu ni Mkubwa kuliko ukiwa na Mke mmoja.

The more you make your Body active, the higher the endurance, hence the more the stamina..
Yeah ofcourse ukiwa unakula mbususu frequently matatizo ya kumwaga dakk 2 utayasikia kwa jirani tu. Ila mbunye ya kupimiwa kila baada ya week2 ndio yale kidebe kimejaa ukichopeka tu wazungu ndani😅
 
Back
Top Bottom