Msimuige Dk mwaka na ndoa za wake wanne atawapoteza

Msimuige Dk mwaka na ndoa za wake wanne atawapoteza

Kusema ukweli kabisa kuwa na mke mmoja kwa wanaume wengi ni suala la kimaisha tu yaani pesa ni tatizo pia dini ila kwa hulka wengi tunapenda wanawake wengi.

Na hata marole model wetu kina solomoni,isaka,yakobo nk wanathibitisha hili
 
Yeah ofcourse ukiwa unakula mbususu frequently matatizo ya kumwaga dakk 2 utayasikia kwa jirani tu. Ila mbunye ya kupimiwa kila baada ya week2 ndio yale kidebe kimejaa ukichopeka tu wazungu ndani😅
Hii ni kweli kabs
Wk 2 ukija kuzama aaaah dk 3 nying 😄😄😄😄
 
Yeah ofcourse ukiwa unakula mbususu frequently matatizo ya kumwaga dakk 2 utayasikia kwa jirani tu. Ila mbunye ya kupimiwa kila baada ya week2 ndio yale kidebe kimejaa ukichopeka tu wazungu ndani[emoji28]

Umeongea kwa uchungu sana[emoji23]
 
Mmebadili mada toka biashara na uchumi kwenda mapenzi, ndoa na ngono...hamjamtendea haki mtoa uzi na mnapaswa kumtaka radhi kwa style ya ndugai.
 
Waache waume zetu wake tu, maana hawajaoa lkn Mambo wanayofanya utasema wameshaoa...waache wahalalishe tule Bata Kama wale wake wa Daktari
 
Kusema ukweli kabisa kuwa na mke mmoja kwa wanaume wengi ni suala la kimaisha tu yaani pesa ni tatizo pia dini ila kwa hulka wengi tunapenda wanawake wengi.

Na hata marole model wetu kina solomoni,isaka,yakobo nk wanathibitisha hili
Mimi sikubaliani na kuoa mke mmoja. Kwa nini tunamdanganya Mungu, kumbe tunadanganya nafsi zetu na imani zetu. Hii ya mke mmoja ni utamaduni tu wa wazungu. Lakini hata Biblia hakuna mahali imesema oeni mke mmoja. Na kwenye Biblia wengi wa Manabii walikuwa na wake wengi. Suleiman akabarikiwa hadi kuwa na wake mia saba.

Nimegoma kuoa kwa kupingana na hilo la mke mmoja, make sintoridhika na mmoja. Nataka wengi.
 
Hahaha,Kama mtu anajitosheleza na dini yake inaruhusu Basi ruksa..Kama anajitosheleza au anajiweza ktk nyanja zote aoe tu shida iko wapi?maana Ni heri mwanaume aoe kuliko kua na michepuko 100,maana Ni ngumu sana mwanaume kua na mke mmoja,Ni wachache wanatosheka na mmoja,wengine hawana pesa,wngine nguvu,na sababu nyingine mnazozijua wnyew

Sent using Jamii Forums mobile app
 
OGOPA SANA KITU KINACHOTAFUTILWA UHALALI WAKE KUPITIA DINI.

ASILI YA MWANAUME NI KUMILIKI MWANAMKE 1, HATUWEZI PENDA WAKE AWILI KWA MOYO MMOJA.NDIO MAANA MUNGU ALIUMBA ADAMU NA HAWA.
NA KWA UWEZO WA MUNGU, ANGEWEZA UMBA MWANAUME MMOJA KWA WANAWAKE 5, LAKINI ALIFANYA MOJA KWA MMOJA.
ZAMA ZETU HIZI UPOTOFU NI MWINGI,
 
OGOPA SANA KITU KINACHOTAFUTILWA UHALALI WAKE KUPITIA DINI.

ASILI YA MWANAUME NI KUMILIKI MWANAMKE 1, HATUWEZI PENDA WAKE AWILI KWA MOYO MMOJA.NDIO MAANA MUNGU ALIUMBA ADAMU NA HAWA.
NA KWA UWEZO WA MUNGU, ANGEWEZA UMBA MWANAUME MMOJA KWA WANAWAKE 5, LAKINI ALIFANYA MOJA KWA MMOJA.
ZAMA ZETU HIZI UPOTOFU NI MWINGI,
Ingekuwa hivyo Mungu asingeruhusu wake wengi. Enzi hizo soma maandiko matakatifu, manabii na watu wengi wa Mungu walikuwa na wake zaidi ya mmoja. Hadi ilifikia mmoja wa manabii ambako uzao wa Yesu ulitokea alioa ndugu wawili, yaani dada na mdogo wake. Ibrahimu alie barikiwa uzao wake soma habari zake. Soma juu ya Suleiman. Kisha nambie ni wapi katika Biblia kunakataza kuoa wake wengi.
Hivi unajua Adam alikuwa na mke alieitwa Lilith? Ambaye ndo mke wake wa kwanza. Unaposema zama zetu hizi zipi wakati haya yalikuwepo toka enzi na enzi.

Kilicho katazwa katika maandiko matakatifu ni uzinifu.
Ndo maana Daniel katika Biblia, alipochukua mke wa mtu na kumfanya mkewe kisha kufanya njama na kumuuwa mme wa yule mwanamke, alilaumiwa na Mungu kwa kudhurumu mke wa mwingine kisha kumuuwa huyo mume. Hakuna sehemu iliyosema Mungu alimuonya kwa kuoa wake wengi la hasha. Jiulize ni kwa nini hata nabii alotumwa na Mungu akumuuliza Daniel kwanini unaowa wake wengi?

Shitaka lake lilikuwa kwa nini umechukua mke wa Mtu, na pili kwanini ukaamua mme wake halali? Hapa ni uzinifu. Hata amri kumi zinasema usizini, na usimtamani mke wa jirani yako.

Hakuna panaposema usioe wake wengi.
 
Mimi sikubaliani na kuoa mke mmoja. Kwa nini tunamdanganya Mungu, kumbe tunadanganya nafsi zetu na imani zetu. Hii ya mke mmoja ni utamaduni tu wa wazungu. Lakini hata Biblia hakuna mahali imesema oeni mke mmoja. Na kwenye Biblia wengi wa Manabii walikuwa na wake wengi. Suleiman akabarikiwa hadi kuwa na wake mia saba.
Nimegoma kuoa kwa kupingana na hilo la mke mmoja, make sintoridhika na mmoja. Nataka wengi.

Wangapi?
 
Mtoa mada,
Sema "Mimi Sina nguvu za kiume"
Usiseme "sisi hatuna nguvu za kiume"
Anataka kusema wote tuna matatizo kama yeye [emoji1787][emoji23]

Wengine wake zetu wanaishia kuomba poo tu, kila mbuzi ale kwa urefu wa kamba yake.
 
Back
Top Bottom