Msimamo binafsi: Mabadiliko (Yes) Lowasa (Big No)

Msimamo binafsi: Mabadiliko (Yes) Lowasa (Big No)

Mbona unaumia sana mwingine akitaka EL amshaidie ktk mabadiliko ktk maisha yao binafsi?Ndio maana wananchi wamewachoka sana, Mgeja anasema siku alipojitambua kwamba wananchi wamewachoka tena sana,wananchi wanataka tuwondoke mapema iwezekanavyo bado akajua si muda tena wa kuaga ccm

"AMSHAIDIE"ndiyo mdudu gani?
 
huku nilipo nyumba km tano hivi wamesema watampigia kura maghufuli.....
 
nakuunga mikono mtoa mada Mimi Kura zingine zitabaki upinzani ila uraisi hapana
 
Ni sawa unakula msosi alafu unakataa kwenda chooni hahahaaaaa pole yako mingi mingi
 
Huu ni msimamo wangu binafsi simlazimishi mtu yoyote kuufuata maana waswahili wanasema" Wengi wape".
MUNGU akipenda tarehe 25/10/2015 siku ya uchaguzi nitafanya ifuatavyo.
1. Ubunge: Nitampigia kura ya ndiyo mbunge toka UPINZANI.

2. Udiwani: Nitampigia kura ya ndiyo diwani toka UPINZANI.

3. URAIS: Kura itaharibika maana Lowasa simkubali hata kidogo. Siwezi shiriki dhambi ya kumkabidhi nchi hii Edward N. Lowasa.
Hata ikitokea ENL akashinda binafsi sitamtambua kama Rais wangu (atakuwa rais wa hao waliompitisha).
HUU NDIYO MSIMAMO WANGU MIMI. Naomba msimamo wangu uheshimiwe

tumekusikia
 
hili la kueleza dhambi ya lowasa hata maprofesa limewashinda.unapozungumzia kutokumpigia kura lowasa bila kuainisha sababu za msingi inanifanya niwadharau watoa mada wa aina hii maana na mimi nataka nielimike juu ya madhambi ya lowasa kwa ushahidi wa kutosha.
 
Huu ni msimamo wangu binafsi simlazimishi mtu yoyote kuufuata maana waswahili wanasema" Wengi wape".
MUNGU akipenda tarehe 25/10/2015 siku ya uchaguzi nitafanya ifuatavyo.
1. Ubunge: Nitampigia kura ya ndiyo mbunge toka UPINZANI.

2. Udiwani: Nitampigia kura ya ndiyo diwani toka UPINZANI.

3. URAIS: Kura itaharibika maana Lowasa simkubali hata kidogo. Siwezi shiriki dhambi ya kumkabidhi nchi hii Edward N. Lowasa.
Hata ikitokea ENL akashinda binafsi sitamtambua kama Rais wangu (atakuwa rais wa hao waliompitisha).
HUU NDIYO MSIMAMO WANGU MIMI. Naomba msimamo wangu uheshimiwe
mkuu nilitaka kuandika haya maneno kama yako sema u,busy umenitinga-mimi nipo kama wewe asilimia 100.UKAWA nawependa ila nona kwa Lowasa hapo wamekosea.
Mimi ni mkasikazini,tena pure,lakini kwa huyu ndungu yangu wa north siwezi muunga mkono kwenye hii safari yake,na nina amini atashindwa kwenye urais-
Maombi yangu kwa M.Mungu kwa kipindi hiki cha uchaguzi ni UKAWA wapate wabunge wengi na madiwani-ila kwa swala la uraisi libakie kwa magufuli.
lets wait and see
 
Mahaba dhidi ya Magufuli yamekufunika, Acha kutuinjoi hapa! Lowassa ndiye Rais wako, Watanzania walio wengi wameshaamua badala yako, maana hukujaliwa busara ya kujua jema na baya![/QUOwTE]

Wewe Musa tambua kuwa wingi si hoja na pia elewa WaTZ wengi upeo bado mdogo sana wa kuchambua mambo. Leo hii unasahau kuwa Cdm ndo walikuwa mstari wa mbele kuwaeleza kwamba ENL ni fisadi lililokubuhu tena walimtaja pale mwembe Simba kuwa ni miongoni mwa mafisadi PAPA 11 walioifilisi nchi, na mlishangilia kweli. Kama haitoshi Cdm wakasema wana ushahidi na anayeona kaonewa aende mahakamani kwani ENL alienda kushtaki au hata kukanusha??? Leo watu haohao wanasema ENL ni msafi na nyie nyumbu bado mnashangilia tu. Tafakari kijana acha kupelekwa kama bendera fuata upepo. Ishughulishe akili yako

Mbona hao wengine hukuwataja? au yy peke yake ndio mmeona mumshikie bango.! kuwa na akili sio unakurupuka tu, mbona hao waliokula za Escrow wapo na wanadunda huwasemi? tena wametajwa na familia zao zinahusika, kaa utumie ubongo sio makamasi kufikiri😱
 
Sijui kinachowafanya wapoteze mda na vilio vingi ni nini wakati wameshaamua....
Ni ishara tukistay vigilant ..tutaanza sikia kasauti kadogo kwa mbali kakisogea na kuongezeka ..THE STORM IS OVER... Mungu wetu ni mkubwa sana ...
 
hili la kueleza dhambi ya lowasa hata maprofesa limewashinda.unapozungumzia kutokumpigia kura lowasa bila kuainisha sababu za msingi inanifanya niwadharau watoa mada wa aina hii maana na mimi nataka nielimike juu ya madhambi ya lowasa kwa ushahidi wa kutosha.

Wala hauko tayari kuelimika,,,,,
kuwa muwazi bro
 
Mkuu watu wengi wamekuwa kama NYUMBU wanaenda enda tu.

Kesi ya Babu Loliondo inatosha kuonyesha kuwa kwa upana wake watanzania uwezo wetu wa kutathmini ni mdogo sana lakini ni kosa la CCM kwa kweli including Lowassa ambao kwao mtaji wao ni elimu ndogo ya watanzania. Ndiyo maana Lowassa kaelewa fika kuwa vijisenti anavyogawa kwa vijana vinawapagaisha na kuwafanya waamini neema itawashukia kesho. Alitumia mtindo huuhuu kumwingiza JK Ikulu pamoja na Rostam na anauendeleza. Miaka 10 baadae bado watanzania tumeshindwa kupambanua utapeli wao! Na wamezidi kudidimiza elimu na shule za kata basi ni taabu tupu.
 
So who cares and nani anataka kujua msimamo wako ? Si ungewausanya ndg zako na baada ya mauzo na mahesabu ya sembe mkatwanga Pombe, nje mkiwa mmejifungia kwa Makufuli na then ukawapa hadithi hizi !! Sisi tusio ndg zako tunasema we don't give the fck !! Au wale wa darajani baada ya kupigwa 3 mtungi wanasema FCK off...

Huu ni msimamo wangu binafsi simlazimishi mtu yoyote kuufuata maana waswahili wanasema" Wengi wape".
MUNGU akipenda tarehe 25/10/2015 siku ya uchaguzi nitafanya ifuatavyo.
1. Ubunge: Nitampigia kura ya ndiyo mbunge toka UPINZANI.

2. Udiwani: Nitampigia kura ya ndiyo diwani toka UPINZANI.

3. URAIS: Kura itaharibika maana Lowasa simkubali hata kidogo. Siwezi shiriki dhambi ya kumkabidhi nchi hii Edward N. Lowasa.
Hata ikitokea ENL akashinda binafsi sitamtambua kama Rais wangu (atakuwa rais wa hao waliompitisha).
HUU NDIYO MSIMAMO WANGU MIMI. Naomba msimamo wangu uheshimiwe
 
Sioni mafanikio yoyote kwa kiongozi wa ccm....na hata sisubiri hizo ilani zao za LAPTOP.
 
Back
Top Bottom