aliisaac1000
JF-Expert Member
- Jul 11, 2015
- 407
- 272
Huu ni msimamo wangu binafsi simlazimishi mtu yoyote kuufuata maana waswahili wanasema" Wengi wape".
MUNGU akipenda tarehe 25/10/2015 siku ya uchaguzi nitafanya ifuatavyo.
1. Ubunge: Nitampigia kura ya ndiyo mbunge toka UPINZANI.
2. Udiwani: Nitampigia kura ya ndiyo diwani toka UPINZANI.
3. URAIS: Kura itaharibika maana Lowasa simkubali hata kidogo. Siwezi shiriki dhambi ya kumkabidhi nchi hii Edward N. Lowasa.
Hata ikitokea ENL akashinda binafsi sitamtambua kama Rais wangu (atakuwa rais wa hao waliompitisha).
HUU NDIYO MSIMAMO WANGU MIMI. Naomba msimamo wangu uheshimiwe
naona umekurupuka. Unaonekana kwenye ubunge unachagua chama kitu ambacho pia si sahihi ' chagua kiongozi bora bila kujali anatoka chama gani.
Kama vile ulivyoona kuwa lowassa sio kiongozi bora huwezi kumchagua.