umesema mabadiliko YES lowassa NO, hayo mabadiliko utayapata kwa kumchagua kiongozi wa kuleta mabadiliko kutoka chama gani? kama ni ccm hamna mabadiliko yoyote zaidi sana ni muendelezo wa yaleyale kwa miaka mingine 10 labda kwa mawazo yako hayo uchague kiongozi kwa ngazi ya uraisi kutoka vyama tofauti na ccm na ukawa na ni kitu ambacho sijui kama utakifanya,,, nadhani ungeweka tu wazi kuwa unamkubali magufuli na humkubali lowasa kuliko kuzuga watu kwamba hutachagua raisi.Lengo ni kuondoa mfumo fisadi ccm sasa kama mabadiliko unayataka ndani ya ccm pole