Serikali imkamate Sheikh Mwaipopo, acheni double standards. Haya mambo ndio yanachochea chuki na kuligawa Taifa

Serikali imkamate Sheikh Mwaipopo, acheni double standards. Haya mambo ndio yanachochea chuki na kuligawa Taifa

baz kaiza

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2015
Posts
14,862
Reaction score
18,457
Shekhe Mwaipopo kaongea maneno ya uchochezi wazi wazi kila mtu ameona lakini bado yuko uraiani anadunda tu. Je, haya maongezi angekua ameongea mtu mwingine mlengo mwingine angekua bado yuko uraiani?.

Tuseme Mwaipopo ni mwana CCM ni kada wa chama Je chama cha CCM tunaruhusu aya mambo vipi kuhusu maadili ya chama cha mapinduzi yanasemaje ?

Tuache hizi double standards hizi ndo zinaleta mpasuko kwenye taifa kila mtu hawe anabeba msalaba wake ni mda wa Mwaipopo kubeba msalaba wake tofauti na hapo kuna mtu kamtuma kutamka ayo maneno.

Je, huyo aliyemtuma yuko juu ya sheria? Hizi ndo double standards ambazo bado kama wana CCM tunashindwa kuwadhibiti hawa wahuni wachache wanaharibu Image ya chama na Serikali tunaelekea wapi kama nchi wahuni wachache wanatushinda nguvu?

Pia soma Askofu Mwamakula: Unajua sababu za Sheikh Mwaipopo kutaka 'Kuwatahiri watu bila ganzi'?​
 
Shekhe mwaipopo kaongea maneno ya uchochezi wazi wazi kila mtu ameona lakini bado yuko uraiani anadunda tu .Je aya maongezi angekua ameongea mtu mwingine mlengo mwingine angekua bado yuko uraiani?.

Tuseme mwaipopo ni mwana CCM ni kada wa chama Je chama cha CCM tunaruhusu aya mambo vipi kuhusu maadili ya chama cha mapinduzi yanasemaje ?

Tuache hizi double standards hizi ndo zinaleta mpasuko kwenye taifa kila mtu hawe anabeba msalaba wake ni mda wa Mwaipopo kubeba msalaba wake tofauti na hapo kuna mtu kamtuma kutamka ayo maneno.

Je, huyo aliyemtuma yuko juu ya sheria? Hizi ndo double standards ambazo bado kama wana CCM tunashindwa kuwadhibiti hawa wahuni wachache wanaaribu Image ya chama na Serikali tunaelekea wapi kama nchi wahuni wachache wanatushinda nguvu?​
Nchi ilipofikia inasikitisha sana.
 
1782309187074.png
... acha nikugonge VIZA!
 
Wewe Kaiza kumokamata huyo ni sawa na kumkamata samia. Is that possible? Nadhani umenielewa
sina uhakika na aya maneno yako lakini siwezi kuyapuuza au kuyaamini moja kwa moja Ila siwezi kuyapuuza
 
Shekhe Mwaipopo kaongea maneno ya uchochezi wazi wazi kila mtu ameona lakini bado yuko uraiani anadunda tu. Je, haya maongezi angekua ameongea mtu mwingine mlengo mwingine angekua bado yuko uraiani?.

Tuseme Mwaipopo ni mwana CCM ni kada wa chama Je chama cha CCM tunaruhusu aya mambo vipi kuhusu maadili ya chama cha mapinduzi yanasemaje ?

Tuache hizi double standards hizi ndo zinaleta mpasuko kwenye taifa kila mtu hawe anabeba msalaba wake ni mda wa Mwaipopo kubeba msalaba wake tofauti na hapo kuna mtu kamtuma kutamka ayo maneno.

Je, huyo aliyemtuma yuko juu ya sheria? Hizi ndo double standards ambazo bado kama wana CCM tunashindwa kuwadhibiti hawa wahuni wachache wanaharibu Image ya chama na Serikali tunaelekea wapi kama nchi wahuni wachache wanatushinda nguvu?

Pia soma Askofu Mwamakula: Unajua sababu za Sheikh Mwaipopo kutaka 'Kuwatahiri watu bila ganzi'?​
Kasemaje?
 
Shekhe Mwaipopo kaongea maneno ya uchochezi wazi wazi kila mtu ameona lakini bado yuko uraiani anadunda tu. Je, haya maongezi angekua ameongea mtu mwingine mlengo mwingine angekua bado yuko uraiani?.

Tuseme Mwaipopo ni mwana CCM ni kada wa chama Je chama cha CCM tunaruhusu aya mambo vipi kuhusu maadili ya chama cha mapinduzi yanasemaje ?

Tuache hizi double standards hizi ndo zinaleta mpasuko kwenye taifa kila mtu hawe anabeba msalaba wake ni mda wa Mwaipopo kubeba msalaba wake tofauti na hapo kuna mtu kamtuma kutamka ayo maneno.

Je, huyo aliyemtuma yuko juu ya sheria? Hizi ndo double standards ambazo bado kama wana CCM tunashindwa kuwadhibiti hawa wahuni wachache wanaharibu Image ya chama na Serikali tunaelekea wapi kama nchi wahuni wachache wanatushinda nguvu?

Pia soma Askofu Mwamakula: Unajua sababu za Sheikh Mwaipopo kutaka 'Kuwatahiri watu bila ganzi'?​
Aaah wapi 🤣🤣
 
Kama una govi au ulitahiriwa vibaya unahitaji marekebisho we kilete tu sabasaba, ila tunawakumbusha hatutumii ganzi.
 
Jeshi la polisi mpaka sasa .Wanajitokeza watu na kuitisha vyombo vya habari au tuseme vikao visivyo na vibari na kuanza kutishia watu.

Huyu shaikh mwaipopo mpaka sasa mumechukua hatua gani?.

kama mjachukua Je ni baraka zenu mumetoa kuwa kuna kundi lao wanaitwa mbwa mwitu.
 
Back
Top Bottom