mbatombato
JF-Expert Member
- Jun 25, 2016
- 441
- 245
Kwa hiyo kumbe miaka yoote mlikua mafisi mbele ya CCM...Kwa kuwa ndiye kiboko ya ccm
Sasa kwanini mmekuwa mkiwadanganya watanzania all those years??
Kwa hiyo kumbe miaka yoote mlikua mafisi mbele ya CCM...Kwa kuwa ndiye kiboko ya ccm
Kweli chadema uwezo wao wa kufikiri umefika ukingoni. No wonder wanakaa kikao kwa siku nne mfululizo wakiongelea ukuta.
Bora Slaa alijiengua.
Naona ninyi wapenda kuchapwa mpaka mmeamua kujenga Ukuta wa kushika ili mchapwe nao vizuri..Jibu swali nakuuliza kwa umri wako huo ni lini umewacha kuchapwa?
Kwa hizo kb 2 kichwani, huna uwezo wa kuelewa chochote.
Hivi wewe ni lini umewacha kushika ukuta?Naona ninyi wapenda kuchapwa mpaka mmeamua kujenga Ukuta wa kushika ili mchapwe nao vizuri..
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Saaa si ninyi mmekuja na Ukuta tayari mmeushika.. wacha tuwachapieni hapo kwanza msikilizie starehe ya kuchapwa nao wakati mnajiuliza hivi ilikuaje mkaingia choo cha kiume wakati ninyi ni jinsia ke..Nyie ndio mnahanya hanya tusiwashikishe ukuta
Akapime yeye aliyetushawishi kwanza..Mbona wewe ulipo hujapimwa baado
Cheka na Vichaa wakutie hasara..Bavicha tu wamewatoa jasho mezunguka Dodoma Nzima
Ni kweli kabisa mkuuInaelekea wewe ni bingwa wa mkorogo
Naona size yako ni itigi pale msamvuNi kweli kabisa mkuu
Unataka nikuuzie??
Ila mkorogo wa maneno kama wakwenu mi sina wala siuzagi..
Hauna wateja kabsaa...
labda mateja na machangu kama ninyi mnavyowauziaga..
Bora mwenzio kapotea njia ila bado yupo barabarani.. wewe mwenzetu umeingia chaka mazima, pori msitu mnene na huna pakutokea wala pa kurudia..Umepotea njia! Mada hoja iliyopo ni msigwa kutaka rais auze ikulu kwanza, hilo la maandamano sijaliona, au labda unaweza kutuonesha wapi mwandishi amegusia suala la maandamano?
Huyu naye kaona hapo ndio pakutokea !!
Kwanza anakumbuka kauli zake
"Anae Muunga Mkono Lowassa Akapimwe Akili"
Alisha kwenda kupimwa mirembe huyu?
![]()
"Nataka hao wanaotetea maandamano watangulie wao halafu wataona cha mtemakuni’"
Neno linenwalo wakati wa kufaa ni jema sana.Bora mwenzio kapotea njia ila bado yupo barabarani.. wewe mwenzetu umeingia chaka mazima, pori msitu mnene na huna pakutokea wala pa kurudia..
Ujumbe kwa njia ya picha unawakilisha meneno zaidi ya elfu moja..
Ndio mkuu nipo sokoni nauza na kununua...Naona upo sokoni
Naona umetoka juzi sengerema, hawajambo huko?Ndio mkuu nipo sokoni nauza na kununua...
Tukuuzie nini kingine.. naona product yetu ya Mvi Nyingi imekukuna kweli kweli, kiasi unaulizia kama tuna nyingine tukuuzie...
[emoji23] [emoji23] [emoji23] hahahaha hiyo ndio ilikua master copy, tumieni hiyo hiyo kufyatua wataalamu zaidi wa ufisadi kwa ajili ya kujimaliza kwenu..
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] we kweli mtaalamu...Naona size yako ni itigi pale msamvu