Msigwa ataka Ikulu iuzwe

Msigwa ataka Ikulu iuzwe

Huyu jamaa anatoa kauli za maajabu sana leo fyokofyoko, kuhakiki, Sukari, bandari, mishahara hewa na kuhamia dodoma lakini hakuna hata moja la maana alilolifanya. Huyu anatupotezea muda tu lakini nchi hii ipo taabani.
Ndio uhame sasa
 
Huyu naye kaona hapo ndio pakutokea !!
Kwanza anakumbuka kauli zake

"Anae Muunga Mkono Lowassa Akapimwe Akili"
Alisha kwenda kupimwa mirembe huyu
Lowasaa amekukaaa !


1469858490819-jpg.373214




"Nataka hao wanaotetea maandamano watangulie wao halafu wataona cha mtemakuni’"
 
Hahahahahaaaaaa! Hata kama Ikulu itauzwa anadhani kuwa atanunua fisadi Lowasa ili aishi hapo?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] jamaa wa mvi nyingii anaeza akanunua kwa hasira mkuu.. anagalau na yeye anakua ametimiza ndoto yake ya kuingia ikulu...

a Quote by Anonymous!!

""If you cant win it, Buy It..!!""

[emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] jamaa wa mvi nyingii anaeza akanunua kwa hasira mkuu.. anagalau na yeye anakua ametimiza ndoto yake ya kuingia ikulu...

a Quote by Anonymous!!

""If you cant win it, Buy It..!!""

[emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]
Hahahaaaa.
 
Wacha tuwachape maana
Wanataka kutupeleka Watanzania hovyo
Kama kaptula zao
Hawana hiyo uwezo..
Wako choka mbaaya..
Wamelazwa ICU wanapumulia mashine.. Bosi Magu akizima jenereta tu na roho byebye..

Wanasumbuliwa na lile liugonjwa baya kinooma linaitwa

""Kuweweseka_nishike_wapi..""

Gonjwa ambalo hata dawa za kienyeji za mchina zenye zaidi ya miaka elfu sita duniani hazina uwezo wa kutibu..

Wenye akili tushawaandalia mbao za jeneza...

Madalali wajanja mjini wako mguu sawa timamu kwa kupiga mnada mali za marehemu mtarajiwa, yatima wakagawane urithi..

Jamaa wanakufa kifo cha ghafla kweli kweli mpaka wanashindwa kuamini japo walijitakia wenyewe..
 
Hawana hiyo uwezo..
Wako choka mbaaya..
Wamelazwa ICU wanapumulia mashine.. Bosi Magu akizima jenereta tu na roho byebye..

Wanasumbuliwa na lile liugonjwa baya kinooma linaitwa

""Kuweweseka_nishike_wapi..""

Gonjwa ambalo hata dawa za kienyeji za mchina zenye zaidi ya miaka elfu sita duniani hazina uwezo wa kutibu..

Wenye akili tushawaandalia mbao za jeneza...

Madalali wajanja mjini wako mguu sawa timamu kwa kupiga mnada mali za marehemu mtarajiwa, yatima wakagawane urithi..

Jamaa wanakufa kifo cha ghafla kweli kweli mpaka wanashindwa kuamini japo walijitakia wenyewe..
Bavicha tu wamewatoa jasho mezunguka Dodoma Nzima
 
Naona Mnaweweseka baada ya kugundua watanzania wamewashtukia kwenye maigizo yenu
Umepatamo nafuu mkuu??

Naskia huu ugonjwa wenu unaoitwa:

""Kuweweseka_nishike_wapi""
hauna tiba..

Pole sana we jamaa.. tunakuoneaga huruma sana sema ndio hivyo gonjwa lenu kama ngwengwe... halitibiki..
Na balaa zaidi ni hereditary.. mmeambukizana woote wenyewe kwa wenyewe..
 
Umepatamo nafuu mkuu??

Naskia huu ugonjwa wenu unaoitwa:

""Kuweweseka_nishike_wapi""
hauna tiba..

Pole sana we jamaa.. tunakuoneaga huruma sana sema ndio hivyo gonjwa lenu kama ngwengwe... halitibiki..
Na balaa zaidi ni hereditary.. mmeambukizana woote wenyewe kwa wenyewe..
Wanaoweweseka ni nyie mpaka mevunja kanuni na sheria mlizoziweka wenyewe ya vyama vingi... teh..teh...teh
 
Back
Top Bottom