msichana wa urembo kama wewe Lady doctor


Lyagwa

Lyagwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2013
Messages
1,615
Points
1,500
Lyagwa

Lyagwa

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2013
1,615 1,500
Apataye mke apata kitu chema, naye ajipatia kibali kwa Bwana... (Mit 19:22). Unywe maji ya birika lako mwenyewe, na maji yenye kububujika katika kisima chako...(Mit 5:15)

Nimekuelewa mkuu, lakini sina dada wala mke humu ndani na sidhani hata kama kuna ndg wa damu pia, ila hayo ni maneno kama unavyoona yanaonesha yanapotoka, na huko yanapotoka ndiko asili ya ndoa yaani ndoa ya kwanza kati ya Adamu na Hawa, na kwa kifupi napenda kuona muunganiko sahihi wenye nia na mapenzi ya kimungu, ni hivyo tu mkuu .
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Points
1,225
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 1,225
haaa..! Unataka kunikana hapa tena himidin?
^^
We umeniita kwako,ukasema una jambo utaniambia
ukaanza kuinama,kung'ata kucha,kila nachokuuliza unaguna.
Nikashindwa kuelewa,,haya ngoja nione ujasiri wako hapa!
^^
 
Last edited by a moderator:
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 0
Nimekuelewa mkuu, lakini sina dada wala mke humu ndani na sidhani hata kama kuna ndg wa damu pia, ila hayo ni maneno kama unavyoona yanaonesha yanapotoka, na huko yanapotoka ndiko asili ya ndoa yaani ndoa ya kwanza kati ya Adamu na Hawa, na kwa kifupi napenda kuona muunganiko sahihi wenye nia na mapenzi ya kimungu, ni hivyo tu mkuu .
vizuri sana ila umeshakaguliwa wewe?
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,400
Points
1,225
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,400 1,225
unataka nini Chimbuvu? Sikuelewi ujuee
nakupenda baby Lady doctor achana na wazee akina Bishanga wanataka kukuharibia maisha yako maana wanatumia tayari vidonge vya kuwaongezea maisha,baby come pleeeeeeaseeeeeee
 
Last edited by a moderator:
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 0
^^
We umeniita kwako,ukasema una jambo utaniambia
ukaanza kuinama,kung'ata kucha,kila nachokuuliza unaguna.
Nikashindwa kuelewa,,haya ngoja nione ujasiri wako hapa!
^^
nilitaka kukupa jibu la lile ombi lako himidini.
 
Last edited by a moderator:
Lyagwa

Lyagwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2013
Messages
1,615
Points
1,500
Lyagwa

Lyagwa

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2013
1,615 1,500
vizuri sana ila umeshakaguliwa wewe?
Swala la ukaguzi lilikuwa na thread yake na hadi chumbani nakumbuka tuliingia mimi nawe tukamalizana, nashangaa tena unalianzisha huku.

Mambo makubwa kama hayo yanazungumzwa kwa faragha kama tulivyofanya jana mimi nawe, ndio maana hata leo nilipoona huo wimbo kwamba msichana wa urembo kama Lady doctor ya kwamba hana mume, nikasema acha nimuite mwenyewe aje atoe ushuhuda, maana haiwezekani kwa ukaguzi wote uliofanya usijichagulie mwenyewe tena kilicho kinono.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,284,534
Members 494,169
Posts 30,830,869
Top