msichana ninaye mpenda

Eng zambi

Member
Jul 4, 2011
5
1
Nimejikuta kumpenda msichana mmoja her name is .........., i aproach her but she said she love's somebody else, but that somebody doesnt loves her back as she do.... due to that she decided to give me the chance to make her forget his boyfriend and to make her love me........ jf members i need your help how gonna i make her love me in 14 dayz...help plzz?
 
Duh! hii ya leo kali, tafuta mwanamke mwengine sidhani kama huyo utamuweza,kwanini kakupa masharti ya 14days? sasa huyo mdada hata hapumziki alikopendwa hapendwi sasa kaona bora aje kwako ili umpe kivuli ajipumzishe,
 
Fikiri, je huyo wa zamani siku akibadili mawazo akampenda huyo dada we utakuwa wapi? Huyo kajiforce tu kuja kwako. Kazi unayo.......
 
Na wewe ukimpata, akitokea mwingine atapewa 14days ili nawe uondoke maana hakupendi pia. Mtakua ktk duara mnazunguka tu, nakushauri tafuta ambae mtapendana kiukweli acha ulofa.
 
Nimejikuta kumpenda msichana mmoja her name is .........., i aproach her but she said she love's somebody else, but that somebody doesnt loves her back as she do.... due to that she decided to give me the chance to make her forget his boyfriend and to make her love me........ jf members i need your help how gonna i make her love me in 14 dayz...help plzz?
Mkuu naomba uwe makini kwa kutumia lugha hii ya Malkia Elizabeth,kama inakusumbua naomba siku nyingine utumie tu lugha yetu adhimu ya kiswahili...mbona tamu tu?!Wewe ni injinia kweli au umeamua tu kujiita hivyo??Kiukweli hiki kiingereza mmh!
Nirudi kwenye mada:
Ushauri wangu kwako ni kwamba huyo msichana hana mapenzi ya kweli kwako kutokana na masharti aliyokuwekea,nijuavyo mimi mapenzi ya kweli hayana masharti!!Kijana kuwa makini kwa sababu jinsi ulivyoleta mada yako inaonekana wewe ni kama ndiyo umebalehe muda si mrefu.
 
Nimejikuta kumpenda msichana mmoja her name is .........., i aproach her but she said she love's somebody else, but that somebody doesnt loves her back as she do.... due to that she decided to give me the chance to make her forget his boyfriend and to make her love me........ jf members i need your help how gonna i make her love me in 14 dayz...help plzz?
Engineer, tahadhari, ipo tofauti kubwa sana kati ya kuongea wakati unaandika na kuandika huku unaongea, wasiliana na jamaa hapo juu anayesema anatoa kozi ya kiinglish
 
Easy come easy go! There is no need 2 rush! Just be close 2 her so as 2know her favourities then it'll be easy 4u 2get her smoothly! Don't give up plz!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom