Mshikaji ameoa kahaba tuliekua tunamnunua wote

Mshikaji ameoa kahaba tuliekua tunamnunua wote

Mkeo hajawahi kununuliwa? Au alikua anatoa bure au ye ndo alikua anatoa hela au ulimkuta bikra!
 
Kwani kahaba haolewi mkuu???
Mwenzenu kanunua jumla sioni tatizo

Sawa anamwita mwanake Kahaba na yeye je?
Tumwite jina gani yeye aliyeshiriki ngono na huyo anayemwita Kahaba?.

Acheni kuwadhalilisha akina mama/dada!.Kama mnawadharau kiasi hicho alishiki vipi?

 
hawa tunaoshinda nao maofisini ni makahaba wazoefu kuliko wale wanaojipanga barabarani.
kama umesoma moja ya vyuo vya dar ni lazima kuna watu ulikutana nao chuoni na siku nyingine kona bar wanajiuza.
utofauti wao ni wengine wana mawasiliano na wateja wao na wengine hawawasiliani tena baada ya kazi.
 
Mnunuzi na muuzaji wote wanafanya biashara. Ningekuwa huyo rafiki ningekutimua kwa uchu wako
 
Kwa wote mnaojifanya kushangaa ikiwemo na mtoa mada mna hakika gani kuwa wake/mademu zenu hawakuwa makahaba kabla ya kuwa na nyinyi. kuwa kahaba si lazima usimame barabarani kujiuza kile kitendo tu cha kubadili Zaidi ya mwenza mmoja ilihali upo na mwingime tayari ni ukahaba tosha.

baada ya kujua kuwa jamaa kamuoa huypo binti futa jina la ukahaba kwa sasa ni mithili ya shemeji yako. Mungu awajaalie ndoa yenye Amani na upendo.
 
Wanatulia tena vizuri.Mimi ni mdau wa hii kitu na machangu wengi wameingia huko ni shida.na wachache ni hulka ila ukiweza mtimizia maitaji yake Mara nyingi wanatuliaga.ila inategemea aina ya Malaya kama wale wa classik wengi wako poa kwa kuolewa ila buguruni baba hamna kitu kule
 
we all got stories yeah..back in our closets....by the way naamini tumetofautiana tu katika kuoa hawa malaya na kahabaz.....tofauti ni kuwa kama mkeo uliyemuoa sio bikira basi alikuwa malaya wa fulani usiyemfahamu. na mbaya zaidi wapo wake zetu wameshatumika pengine kuliko hao malaya wanaojiuza wapate kiasi cha kujikimu.

but again....nani asiyeelewa experience matters?...jamaa yako alifuata uzoefu kwa huyo kahaba...a born again wife material..ahahahaha. sijioni nikiwa na muda wa kumfundisha mke mambo na maujanja ya kwenye sita kwa sita...anatakiwa mke awe experienced enoygh kuingia kitandani na kukata kiu ya mapenzi ya mume from the way go.

pata picha wewe dushe limesimama mpaka linauma kisha mwanamke haelewei afanyeje...hata jinsi ya kulishika hawezi anaogopa na vilio mara nitaumia mara ohhh...kwendraaaa. achana na kina maguli na ulimboka sijui ngassa...kamata messi au ronaldo weka ndani timu iendelee na ushindi mfululizo.

Wee jamaa umeoongea point sana.kwamba kama ulioa mke asiye bikra basi naweww ulioa kahaba.du huu ukweli unauma aisee. Kwamba tofauti na huyo mke wa jamaa mkeo ni kahaba ambaye ulikuwa hujawahi mgonga wewe.ila aligongwa na wengine.

Tazama ya kale yamepita yamekuwa mapya.hapana kunyoshea kidole wengine
 
Nimeshtuka kugundua kuwa Rafiki ya wakaribu amefunga ndoa na dada poa mmoja tuliekua tumezoea kumnunua kwa nyakati tofauti, huyu jamaa alikua workmate wangu na tulishibana sana, tulipenda sana kwenda temeke kunywa baada ya kazi baa moja maarufu sana kwa madada poa.

Sasa kuna Dada poa mmoja mzuri sana, ameumbika, ni mweupee kama Mwarabu na dizaini kama ana umanga flan hivi kwa mbali, yeye alikua akimchukua leo, mimi namchukua kesho, hii ni kutokana na viwango vya juu mno alivyovionesha binti huyo (nakiri sijawahi kuviona kwingine)

Baadae nikahamishiwa mkoani, Mshikaji akabaki head office, cha ajabu huyu ndugu alinikatia mawasiliano, akaanza kunipotezea, nikawa hadi nimtafute mimi, baadae nikachoka kujipendekeza tukapotezeana, na baadae nikasiki amepata kazi kwingine.

Imepita karibu miaka minne sasa, juzi nimekuja dar kwa siku chache, nikiwa head office mmoja wetu akasema jamani wenye nafasi tukamuone T mwanae alilazwa wiki nzima ndio wametoka Jana, tukakubaliana twende jioni, huku rohoni nikisema kumbe kuna wenzangu bado wanamawasiliano nae!!!

Kuingia ndani kwa Mshikaji jamaa alishtuka kweli hakujua kama nipo kwenye huo msafara, ghafla mkewe anakuja ukumbini na mtoto wa miaka 3 kasoro, nilipigwa na butwaa kuona mke mwenyewe ndio yule dada wa temeke tuliekua tunamnunua kwa kupokezana, yeye mwenyewe alishtuka mno, baada ya salaam alirudi chumbani na hakutoka tena.

Kesho yake, Saturday Mshikaji akanitafuta na kuniomba msamaha kwa kunipotezea, akasema alishindwa ataniambia nn baada kumuoa yule demu, hivyo akaona awe ananikwepa na kubadili namba.

Akanieleza amemuoa kwa ndoa kabisa ya kidini, na kwamba kwa miaka yote minne demu ametulia hajawahi kumsumbua, na Duka nililoliona pale mbele alimfungulia yeye ndio biashara yake, kwa kweli uchu uliniingia sana nikimkumbuka yule dada.

Kumbe dada poa anaweza kabisa kuacha hiyo kazi na kubadilika? Na kuwa mke? Hata hivyo nimeshangaa kwa jamaa ku take risk kama hiyo
na sijui hata kama walipima au walioana tu.



Inawezakana malaya kuachana na tabia yake japo moyoni anawazia kurudia hiyo tabia.....Kumbuka, wanawake nao huchoka kulamba pumbu za wanaume tofauti kila kukicha, nani anataka kulawitiwa kila siku au mtu utalawitiwa mpaka lini....kuna kuchoka mkuu. Huyu kaolewa na mshikaji wako ila usikute bado anatamani kufanya majamboz yake kwani wengine hufanya vile kwa mapenzi na tabia na wengine ni ukata wa maisha pamoja na tamaa za kijinga.
 
I'm in Luv with a stripper-U can turn a hoe to a house wife.
 
Mtu akishaoa tunasema historia inaanza upya ya zamani sahau keshakuwa mke wa mtu mkuu.
 
Back
Top Bottom