Mshikaji ameoa kahaba tuliekua tunamnunua wote

Mshikaji ameoa kahaba tuliekua tunamnunua wote

Kinachokuuma ni jamaa kumuoa huyo Dada zaidi sioni tatizo kila mtu ana past pengine ni mbaya lakini tunapewa siku mpya ili kubadili makosa ya Jana,so hata yeye ana haki ya kuolewa na akatulia,punguza uwivu ndio maana rafikio alikata mawasiliano
 
Hapo ndo unajua kuwa LOVE IS ABSENT OF JUDGEMENT..... Hapo lazima mama atulie tu...
 
Kweli kahaba hana wivu. Mlikuwa mnapokezana kama mpira wa corner vile.

Yalishapita yale. usije kufanya kosa kutaka kukumbushia. Ni mke wa mtu huyo.
 
Nilichogundua mwisho wa andiko lake ni kuwa jamaa hajashangaa kivile kwa rafikie kuoa dada powa, ila anasikitika kwa jamaa kuchukua utamu ule jumla akafaidi mwenyewe, na sio yeye tu yamemkuta hayo, ni wote walowahi kutembea na huyo changu na wakaona maujuzi na maufundi ya huyo changu nao pia wanasikitika.

Unajua kwanini machangu wengi wanabakia kuwa machangu maisha yao yote pamoja na maufundi yao? ni kuwa wateja wao wengi ni waume wa watu, wanakwenda huko kwa ajili ya kupoza mtima tu sio zaidi. ni vijana wachache sana wanao penda kwenda kwa hawa wadada powa, vijana wengi wanachukua watoto wa shule na wasichana wa mtaa ambao pia nao wanajiuza lakini hawako sokoni na wengi wa wasichana hawa ujuzi ni mdogo sana. Nakwambia asilani kuwa kijana hajaoa asithubutu kuchukua hawa dada powa kwamaana utakachokipata asilani utatangaza ndoa tu.

Hawa dada powa wengi wanatumia ujuzi wa hali ya juu sana katika shughuli zao ili mteja arudi tena na tena, sasa ukute kijana ndo mgeni kwenye gemu na amezoea kula visichana vya ofisini kwao ambavo havina ujuzi wowote, dada powa akampa gemu la kufa mtu, kijana wa kiume anasikia raha mpaka analia kama mtoto mdogo kachapwa na baada ya gemu unaomba namba ya simu, na dada powa akigundua kakuzingua, siku ya rudio la pambano ndo anaua kabisa, kijana unatangaza ndoa bwana, unaona ngoja umiliki huo utamu kabisa kuliko kuununua rejareja.

Sio kila dada powa anafanya kazi ile kwaajili ya tabia, wengine wanafanya kwasababu ya shida za kimaisha, lakini moyoni hawaridhii kabisa wakifanyacho, mara nyingi hawa wakipata mahali pa uhakika pa kupumzikia huwa wanaacha kabisa na kusahau yalopita.
 
Wakipata waoaji wanaoleka kabisa, ili mradi tu nao watulie na wawe na dhamira ya kuacha kukitembeza.
 
Nimeshtuka kugundua kuwa Rafiki ya wakaribu amefunga ndoa na dada poa mmoja tuliekua tumezoea kumnunua kwa nyakati tofauti, huyu jamaa alikua workmate wangu na tulishibana sana, tulipenda sana kwenda temeke kunywa baada ya kazi baa moja maarufu sana kwa madada poa.

Sasa kuna Dada poa mmoja mzuri sana, ameumbika, ni mweupee kama Mwarabu na dizaini kama ana umanga flan hivi kwa mbali, yeye alikua akimchukua leo, mimi namchukua kesho, hii ni kutokana na viwango vya juu mno alivyovionesha binti huyo (nakiri sijawahi kuviona kwingine)

Baadae nikahamishiwa mkoani, Mshikaji akabaki head office, cha ajabu huyu ndugu alinikatia mawasiliano, akaanza kunipotezea, nikawa hadi nimtafute mimi, baadae nikachoka kujipendekeza tukapotezeana, na baadae nikasiki amepata kazi kwingine.

Imepita karibu miaka minne sasa, juzi nimekuja dar kwa siku chache, nikiwa head office mmoja wetu akasema jamani wenye nafasi tukamuone T mwanae alilazwa wiki nzima ndio wametoka Jana, tukakubaliana twende jioni, huku rohoni nikisema kumbe kuna wenzangu bado wanamawasiliano nae!!!

Kuingia ndani kwa Mshikaji jamaa alishtuka kweli hakujua kama nipo kwenye huo msafara, ghafla mkewe anakuja ukumbini na mtoto wa miaka 3 kasoro, nilipigwa na butwaa kuona mke mwenyewe ndio yule dada wa temeke tuliekua tunamnunua kwa kupokezana, yeye mwenyewe alishtuka mno, baada ya salaam alirudi chumbani na hakutoka tena.

Kesho yake, Saturday Mshikaji akanitafuta na kuniomba msamaha kwa kunipotezea, akasema alishindwa ataniambia nn baada kumuoa yule demu, hivyo akaona awe ananikwepa na kubadili namba.

Akanieleza amemuoa kwa ndoa kabisa ya kidini, na kwamba kwa miaka yote minne demu ametulia hajawahi kumsumbua, na Duka nililoliona pale mbele alimfungulia yeye ndio biashara yake, kwa kweli uchu uliniingia sana nikimkumbuka yule dada.

Kumbe dada poa anaweza kabisa kuacha hiyo kazi na kubadilika? Na kuwa mke? Hata hivyo nimeshangaa kwa jamaa ku take risk kama hiyo
na sijui hata kama walipima au walioana tu.

Nao ni binadamu, Wana nyama, hisia na maamuzi kama mtu mwingine yoyote. Hivyo binafsi sioni uhalali wa kushangaa kwa hilo. Kipekee ungemshukuru Mungu. Hatujui kilichompelekea kuingia kwenye hiyo shughuli na hilo sio jambo la kujadili ila tusijivunie uovu wa wengine bali tufurahie wanaporejea.
 
Inamuuma jamaa kumuwahi kuchukua mautamu ya demu!!! Ila moyo ukisha penda ndiyo basi tena
 
Aisee.......jinsi wanakuwaga na mdomo vile.......na matusi.......
Sipati picha........

Da Preta ngoja na mimi nikatafute mmoja pale Picnic-maake kuna watoto wazuri sana pale.
Nikkiona wananizingua kunikubalia ntakuita uje unisaidie,..maake mm ni domo zege kimtindo.
 
mmmmmmmmmmm,mwenyezi mungu atustiri na kila balaa na mitihani ya dunia....
Ati..,
Sasa kuna Dada poa mmoja mzuri sana, ameumbika, ni mweupee kama Mwarabu na dizaini kama ana umanga flan hivi kwa mbali !!
OMG !!
Kumbe waarabu wameumbika ?!!!? aisaee huyu vipi ?
 
Babu yangu aliwahi kuniambia kuwa ni rahisi kuzuia mkondo wa maji kwenye njia yake au hata kuuhamisha safu ya milima mikubwa kuliko kuzuia hisia kali za penzi ya kweli......ni hisia ambazo hata yule anayepambana nazo hajui zimetokea wapi......Ni hisia ambazo zinamtoa muhusika katika ulimwengu wa nyama na mwili na kumuingiza katika ulimwengu wa RAHA zisizo mfanowe.....ni vigumu kupingana na hisia hizi kwani hakuna aliyewahi kuishinda vita hii.....suluhuisho pekee ni kuupa moyo ile kitu roho inataka........Hata jamaa yako alijitahidi kupambana na matakwa ya nafsi yake hatimaye akashindwa na akakubali yaishe.....akaamua kuupa moyo kile inachotaka......ndio maana akirudi katika ulimwengu wa nyama na mwili akawa anajiona mkosaji na mwenye hatia na ndio akawa anakukwepa kwani anajua ni nadra kwa mwenye akili timamu kukubaliana na hali hiyo kwani siyo hali ya kawaida...........THAT IS POWER OF LOVE.....

exactly..
 
Si kila anaefanya uchangudoa anafanya by choice?wengine ni hali ya maisha inawalazimu,na ndio maana wakipata mtu wa kuwaoa wanatulia vizuri tu?
 
Makahaba wengine wanafanya ukahaba si kwa kupenda, bali kutokana na maisha magumu na kukosa waume wa kuwaoa. Ndio maana wakipata mtu wa kuwaoa hutulia
 
Back
Top Bottom