Tetesi: MSHAHARA WA MILIONI 400

Bossprota

Bossprota

Member
Joined
Jul 16, 2015
Messages
57
Points
95
Bossprota

Bossprota

Member
Joined Jul 16, 2015
57 95
Duh jamaaaa n jiniaz anamsemo wake "MBWA ANABEBA MIMBA NDANI YA MIEZ 6 ANAWATOTO 10•••••> LAKINI TEMBO ANABEBA MIMBA NDAN YA MIEZ 18 AF ANAZAA KATOTO KA1 ILA MTOTO WA TEMBO NI HAZINA YATAIFA WAKATI MTOTO WAUMBWA HAWANA THAMANI YOYOTE"
 
Prince Luanda

Prince Luanda

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
922
Points
1,000
Prince Luanda

Prince Luanda

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
922 1,000
Bado sijaona jipya kwa Nala...
Kabla ya Nala kulikuwa na Mpesa app, tigopesa app na zote zinafanana na Nala.

Utofauti ni mdogo sana, na hakuna kinachowezekana kwa Nala kikashindikana kwenye app zingine.

Huyu jamaa alichokifanya ni kujitangaza na kuonesha idea yake bongo hazipo
Khaa
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
9,651
Points
2,000
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
9,651 2,000
Bado sijaona jipya kwa Nala...
Kabla ya Nala kulikuwa na Mpesa app, tigopesa app na zote zinafanana na Nala.

Utofauti ni mdogo sana, na hakuna kinachowezekana kwa Nala kikashindikana kwenye app zingine.

Huyu jamaa alichokifanya ni kujitangaza na kuonesha idea yake bongo hazipo
Kabisa mkuu... Yani NALA hakuna jipyaaa palee...!! sema yeye kajipigia promo sana hiyo app yake.. Kwanza hakuna mtu namjua ame install app ya Nala sinaa yanii sasa ndo najiuliza kama sisi wana chuo hio app ya Nala wengi hawaijui wala kuitumia nani tz hii anaeitumia????
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
8,269
Points
2,000
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
8,269 2,000
me nimeitumia hii app ninayo.
uzuri inafanya kazi kwa mitandao yote. na sina haja ya kuinistall app za mitandao yote miwili, hii moja tu inamaliza kila kitu.
 

Forum statistics

Threads 1,314,173
Members 504,836
Posts 31,818,355
Top