Mad Max
JF-Expert Member
- Oct 21, 2010
- 35,156
- 102,963
Aisee wasifanye ivo. Tutakaa kinyongeUtoke tu j3....hii weekend itakua mbaya
Aisee wasifanye ivo. Tutakaa kinyongeUtoke tu j3....hii weekend itakua mbaya
Mwezi wa 7 ndio mshahara unabadirika.Mwezi wa madaraja kwa sisi watumishi Mama Samia oyeeee
Hukujaza pepmis mkuu 😃Mbona kwangu bado
Nilijaza. Full 90% hapa nasubiri alhamis ijayo naweka 100% HOD anapitisha tu ata hasomi. Nchi ngumu sana. Bora opras ya makaratasi alikua anatubana. Hii inamzidia. Nimekuta ofisi flani hod anawapa password ya account yake wajipitishie.Hukujaza pepmis mkuu 😃
Hadi wewe tajiri?Aisee wasifanye ivo. Tutakaa kinyonge
Natembelea rim hapa. Nishacheki salio mara 100 nadhani wahudumu wa NMB watakua wanacheka sana..Hadi wewe tajiri?
Insufficient amount.....😁Natembelea rim hapa. Nishacheki salio mara 100 nadhani wahudumu wa NMB watakua wanacheka sana..
Unabadirika❌Mwezi wa 7 ndio mshahara unabadirika.
Achana na mimi bwana. Mwambie jamaa ako apige simu Hazina waweke hera.Unabadirika❌
Unabadilika✅
Achana na mimi bwana. Mwambie jamaa ako apige simu Hazina waweke hera.Unabadirika❌
Unabadilika✅
kaka ujue mi najuaga we fundi gereji,mara nakuona huku kwenye uzi wetu 😂😂Aisee wasifanye ivo. Tutakaa kinyonge
Jamaa yangu mimi ni weweAchana na mimi bwana. Mwambie jamaa ako apige simu Hazina waweke hera.
Mi sina hela ww. Hafu CCM siwakubali..Jamaa yangu mimi ni wewe
Mimi mwenyewe siwakubali kinomaMi sina hela ww. Hafu CCM siwakubali..
CCM mnatuchukuliaje sijui dahMimi mwenyewe siwakubali kinoma
Mimi mwenyewe nashangaa! Sijui wanatuchukuliaje mshahara hadi sasa bado haujaingia kwenuCCM mnatuchukuliaje sijui dah
Hahahaha gereji part time mzee. Mida ya jioni na weekend. Mchana nakomaa na PEPMISkaka ujue mi najuaga we fundi gereji,mara nakuona huku kwenye uzi wetu 😂😂
Hafu wewe unataka kula hela yangu wewe.. Mshahara wangu mdogo digits 6 tu.Mimi mwenyewe nashangaa! Sijui wanatuchukuliaje mshahara hadi sasa bado haujaingia kwenu
Ndugu mteja tunaomba jina na mahali ulipo kwa msaada zaidiNilijaza. Full 90% hapa nasubiri alhamis ijayo naweka 100% HOD anapitisha tu ata hasomi. Nchi ngumu sana. Bora opras ya makaratasi alikua anatubana. Hii inamzidia. Nimekuta ofisi flani hod anawapa password ya account yake wajipitishie.
Kwani husafiri boss,? AuNatembelea rim hapa. Nishacheki salio mara 100 nadhani wahudumu wa NMB watakua wanacheka sana..