Msemo wa Leo....

Bushbaby

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
1,590
434
Kama kuwa handsome ni complement............ basi hata kuwa mbaya ni complement.....

Ukiwa mwongo...(mbea) uwe una kumbukumbu!!....


Tupe msemo wako.................
 

Elli

Platinum Member
Mar 17, 2008
46,981
63,963
Nimeiona hii kwenye gari leo asubuhi...." Mapenzi nikirudi"
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom