Msemakweli akamatwa, ahojiwa Polisi; aachiwa

Msemakweli akamatwa, ahojiwa Polisi; aachiwa

The truth will remain to be truth, though it pain-ukweli usemwe hata panapo vitisho. I'm Pro- Msemakweli.!
 
Ndugu wadau, kama mwananchi mzalendo nimeonelea vyema niwape taarifa fupi niliyo ipata kutoka kwenye original source(msemakweli) mwenyewe mala baada ya kuachiliwa na polisi. ni kwamba DPP alimpigia simu tangu jana kwamba anataka waonane ofisioni kwake(kwa DPP) na ilikuwepo appointment na DPP mwenyewe alijua kuwa msemakweli atawasili ofisini kwake leo asubuhi. wakati yuko kwa DPP akaambiwa kuwa tuhuma hizo za wizi zinatakiwa zipitie polisi kama procedure and then further action will commence from thereon. wakati anatoka nje akakutana na polisi wanamsubiri kwa nje akiwemo DCI( director of criminal investigation).

Arrest ilifanyika kama request hivi, according to msemakweli kwani aliombwa akaandikishe maelezo polisi na ndipo wakitumia gari maalum la usalama wa taifa, walipoelekea makao makuu ya usalama wa taifa na pia makao makuu ya polisi kwa nyakati tofauti.

Wakati yuko huko polisi aligoma kuandikisha maelezo, na aliwambia usalama wa taifa na polisi kwa kusema, hapa namnukuu" tangia asubuhi sijapumzika na nimechoka. nina njaa na siwezi kuandika chochote. subirini mpaka ijumatatu." alisema bwana msemakweli. hata hivyo walimshukuru kwa ushirikiano.

Hivyo basi, ameshauriwa asiwe anatembea zaidi ya saa moja kwa usalama wake.

MWISHO WA REPORT.
 
Matukio kama haya ni dalili kuwa ukombozi unakaribia, hatupaswi kuhuzunika kwani ni lazima haya yatokee ndipo ule wakati utimie.Muhimu ni kushikamana kuwa kitu kimoja,tuwe na ujasiri wa kuthubutu kama msemakweli kwapamoja tutashinda hii vita.
 
Wadau naomba mtujuze msemakweli keshatoka kuojiwa na polisi?
 
Dear Wambandwa, thank you so much for your comment on my dream. In spite of that, your response reflects one side of the two available possibilities, and they are:<br />
<br />
<b>One</b>, you have completely failed to unmask the theme of my dream. This may imply the state of your mind when reading the dream or may be it is due to your intrinsic inability of comprehension. <br />
<b>Two</b>, the party where you belong to and represent, out of the two, namely the exploited majority and the exploiting minority. This has much effect on interest, choice, and ability to see the meaning of other people's opinions.<br />
<br />
Nevertheless, allow me to give out my interpretation of my dream...<br />
1. Kukamatwa kwa Msemakweli inaonesha kama ni uchokozi (kurusha jiwe) mwingine serikali inafanya kwa watu wake (mnyama ndani ya kichaka) ambao imekuwa ikiwachokoza mara nyingi nao wamekaa kimya kwa maana ya amani (wamesinzia au wanapumzika). Kichaka ni nchi yetu ya Tz.<br />
<br />
Sasa kama huo ni uchuro, si mimi nitakayesababisha, bali ni wale waliokwiba mali ya nchi, na sasa hawataki mtu yeyote kusema ukweli. Wanatumia nguvu zote za dola, bunge, pesa, kuzima ukweli usijulikane .. je bado ni mimi ndiye nastahili lawama mkuu? Uwe na amani, na Tz ni nchi ya amani sana, lakini kwa kuendelea kurusha mawe kwenye kichaka, joka litaamka na kumeza mtu.
<br />
<br />

Sn2139, a dream can't be compared to a wish, can it? Absolutely No!
You should had wished rather than dreamt of this dreadful nightmare (according to my opinion anyway).
Unaota wewe halafu unaamka na kujua maana yake.
Sahihisha thread, it has a very goog msg.
 
Ahsante Mungu kwa kutubakishia majasiri walio na uthubutu na kwa mwendo huu ukombozi wa taifa hili hauko mbali kutimia maana mwanzo ilivyo zoeleka kwa maamuzi magumu kama haya ya kujivisha bomu ilikua sio rahisi kwa mwanaharakati mmoja mmoja kujilipua zaidi ya viongozi wa kuu wa vyama vya siasa .

Kwa mwendo na ujasiri huu naomba Mungu atupatie kinamsemakweli kama 4 hivii najua kabla ya 2015 mpira kati .
 
....................Kwani kosa la huyu jamaa ni nini? Si katumia nafasi yake ya katiba? Huu ni uchafu unaoendelea katika serikali,nilidhani iliwapasa serikali ikatumia nafasi hii kupata taarifa ambazo kila siku wanadai hawana juu ya Kagoda....kinyume chake wanamkamata mtu aliyetoa taarifa hizo...
 
Kweli msemakweli ameonesha na anaonesha juhud lakin hakuna kitakachoendelea,mi nawaambia hapa,,,,,mnakumbuka alielezea juu ya mafisad wa elimu?????je kughushi si kosa la JINAI????nani alikamatwa na kufikishwa mahakamani???basi the same to EPA scandal
 
Kweli msemakweli ameonesha na anaonesha juhud lakin hakuna kitakachoendelea,mi nawaambia hapa,,,,,mnakumbuka alielezea juu ya mafisad wa elimu?????je kughushi si kosa la JINAI????nani alikamatwa na kufikishwa mahakamani???basi the same to EPA scandal

Ni kweli na sidhani kama Msemakweli anategemea serikali ifanye kitu. However, serikali inafikiri watu/wananchi hawana-information ya nini kinachoendelea. Na kwa mtizamo wangu kuna kitu behind haya yote yanayotokea. I might be wrong lakini kuna signal fulani hivi inatolewa kwa serikali ya Tz i.e. This is what we know and we have evidence A, B, C ... on issues 1, 2, 3, etc so you need to act or people will act. In other words; kuna evidence fulani zimekusanywa na zinaendelea kukusanywa ili likitokea tukio fulani serikali isiseme; hatukulitambua hilo au hatukuletewa ushahidi tunge-act. DPP amepelekewa ushahidi, anachotakiwa nikupitia yeye na timu yake na kuja na majibu kwa watanzania a)evidence ni valid/zinatosha kufungua kesi or b) evidence ni fake, weak etc hivyo ni irrelevant kufungua kesi etc.
Ni ukweli kwamba "jamii/watu/kundi la watu" wanapotaka kufanya kitu kikubwa ni muhimu iwe na back up evidence ya effort walioonyesha kabla yakuchukua hatua. Hiki ndio nahisi kinaanza kufanyika sasa (i might be wrong) lakini ngoja tusubiri tuone. On a separate note: tusisahau movement inayoendelea US- DC. "Safari moja huanzisha nyingine."
 
Msemakweli kawanyamazishamhao mafisadi RA na YM! Amini usiamini.
RA huwa ni mwoga wa mahakama akidhariloshwa, lakini Y. Manji kwa kujidai na mikataba alioingia na wabunge ambao sasa hivi ni mawaziri (Import & Support scam) atafungua kesi ya kudai malipo ya shillingi moja. Hii ni dharau kwetu na huyo JK, sijui kwa nini rais halioni hili!
 
Wewe hapo umeelewa nini???
Patriote
Today 20:52
#315 Senior Member
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_highpos.png
reputation_highpos.png
reputation_highpos.png



Join Date : 13th July 2011

Posts : 90

Rep Power : 21



[h=2][/h]
 
Msema Kweli ana nguvu kubwa sana kutoka jengo jeupe, hii yote inatokana ile dhana nzima ya kujivua Gamba na kuwazuia baadhi ya watu wasiingie kwenye kinyanganyiro cha uraisi Ushahidi utaenda kwa DPP na kesi itafunguliwa kwa Mkono wa Jengo Jeupe
 
nyie subirini nikamilishe mipango...wenyewe mtafurahi tu......nimechoka na udhalimu unaofanyika
 
Back
Top Bottom