Msemakweli akamatwa, ahojiwa Polisi; aachiwa

Msemakweli akamatwa, ahojiwa Polisi; aachiwa

Ni vizuri kukamatwa na kufungwa yeye maana ushahidi hana anakurupuka na kuchezea dola
<br />
<br />
uwepo wa watu kama wewe,huwa namshukuru MUNGU kwa kuumba dole la kati..av a nice weekend!!
 
Ni uamuzi usio na mantiki:<br />
<br />
a. Rais Kikwete alipozungumzia suala la wizi wa EPA alitaja kama ni &quot;uhalifu mkubwa&quot;. <br />
b. Kwamba ni &quot;uhalifu&quot; halina shaka kwani kuna baadhi ya wahusika wako mahakamani na wengine wakiendelea na kesi zao taratibu.<br />
c. Isipokuwa wale waliofanya hivyo kwa kupitia KAGODA.<br />
<br />
Sasa <br />
<br />
a. Kagoda haikufanya uhalifu - au ilifanya. Maneno ya JK hayakuwa na qualification yoyote ile<br />
b. Kama Kagoda ilishiriki &quot;uhalifu huu mkubwa&quot; ni wazi wapo wahalifu mle ndani. <br />
c. Kwa miaka karibu sita watu wa KAGODA tumeambiwa hawajulikani n.k n.k <br />
<br />
Sasa Msemakweli kama raia kaja na vile ambavyo anaamini (na mimi nakubaliana naye) ni ushahidi mzito dhidi ya baadhi ya wahusika wa Kagoda. Polisi walichotakiwa kufanya kwanza:<br />
<br />
a. Kumpa mkono wa shukrani kwa kuwaonesha mwanga<br />
b. Kumhakikishia Ulinzi wake - kwani tunajua yanayoweza kutokea.<br />
c. Kuwasiliana mara moja na DPP iili DPP aanzishe uchunguzi.<br />
<br />
Ikumbukwe sisi wengine tulikataa kabisa ile kamati ya &quot;EPA&quot; ambayo iliundwa na Ikulu. Tuliikataa kwa sababu ilingilia kazi za DPP. <br />
<br />
Ninachukulia jambo hili kama limetokea kwa minajili ya kumtisha au kumpa kashkash ni jaribio dhaifu la woga wa watawala. Katika alichosema Msemakweli na ushahidi wote uliopo mbele yetu kuna mawili tu (jambo la tatu litaangukia kwenye uhalifu - kwani hakuna uhalifu nusu):<br />
<br />
a. Kagoda ni wahalifu<br />
b. Kagoda si wahalifu. <br />
<br />
Kama Kagoda ni wahalifu wanatakiwa watiwe pingu na siyo kurudisha fedha tu halafu tusema &quot;asante&quot;. <br />
<br />
Msemakweli tuko pamoja. <br />
<br />
Kama Kagoda ni wahalifu basi
<br />
<br />
hapa umeelewa mkuu ila kuna watu wanajifanya wanajua kumbe shudu tupu..
 
Nimeota ndoto, iko hivi.<br />
Mbele kuna mtu yuko mbele ya kichaka kinene na giza, akawa anajiuliza, je kuna nini ndani ya hiki kichaka? Kisha akaamua kuokota jiwe na kulirusha kwenye kile kichaka. Hakujuwa, na wala hakutaka kujuwa nini kitatokea. Lakini ukweli ni kuwa moja katika mambo matatu yafuatayo linaweza kujitokeza:<br />
<br />
1.ama hakutakuwa na kitu kitakachotokea kwa sababu ya utupu uliomo ndani ya kichaka hicho chenye giza nene. <br />
2.ama atajitokeza sungura mnyama, nawe waweza kumwacha aende zake, au kumfukuza na ukimkamata utakuwa umepata kitoweo siku hiyo, na<br />
3. ama litaibuka joka kubwa likakuzinga mwilini na kukubana mbavu hadi zikavunjika vunjika na kukumeza.<br />
<br />
Yule mtu aliendelea kurusha mawe bila tukio lolote, inawezekana ni kwasababu yule mnyama atakauwa amelala kwa uchovu, au ni kwasababu anavumilia tu akijua huyu ni mpitaji tu ataondoka na kuendelea na safari yake.<br />
<br />
Uwezekano wa kuzongwa na hilo joka, unazidi kuwa dhahiri kadiri yule mtu anavyoendelea kurusha mawe, je ni nani shujaa atakayetoa maisha yake ili kumwokoa huyo mtu mchokozi pindi atakapokuwa kinywani mwa lile joka lenye hasira, macho mekundu na njaa? Kuna uwezekano mkubwa kwa marafiki wote wanaoendelea kumchochea na kumsifu kuwa hatadhurika kwa kuwa ana mbio nyingi na anaweza kupiga mbio kali na kujiepusha na hatari yeyote, watakimbia na kumwacha peke yake, au wataliwa pamoja naye! Mbio kali, uchokozi, sifa za maswahiba, kurudia uchokozi, ni dalili ya mtu atakayeishia mdomoni mwa joka na maswahiba watakimbia na kupotea....ama kuliwa pamoja naye. Je nini maana ya ndoto yangu hii niliyoota?
<br />
<br />

This's a dream, isn't it? Can't have any practical meaning on earth!
What's been tabled / posted here is Msemakweli kakamatwa na polisi, ww unaleta ndoto!
Ondoa uchuro wako hapa.....
 
Ni uamuzi usio na mantiki:

a. Rais Kikwete alipozungumzia suala la wizi wa EPA alitaja kama ni "uhalifu mkubwa".
b. Kwamba ni "uhalifu" halina shaka kwani kuna baadhi ya wahusika wako mahakamani na wengine wakiendelea na kesi zao taratibu.
c. Isipokuwa wale waliofanya hivyo kwa kupitia KAGODA.

Sasa

a. Kagoda haikufanya uhalifu - au ilifanya. Maneno ya JK hayakuwa na qualification yoyote ile
b. Kama Kagoda ilishiriki "uhalifu huu mkubwa" ni wazi wapo wahalifu mle ndani.
c. Kwa miaka karibu sita watu wa KAGODA tumeambiwa hawajulikani n.k n.k

Sasa Msemakweli kama raia kaja na vile ambavyo anaamini (na mimi nakubaliana naye) ni ushahidi mzito dhidi ya baadhi ya wahusika wa Kagoda. Polisi walichotakiwa kufanya kwanza:

a. Kumpa mkono wa shukrani kwa kuwaonesha mwanga
b. Kumhakikishia Ulinzi wake - kwani tunajua yanayoweza kutokea.
c. Kuwasiliana mara moja na DPP iili DPP aanzishe uchunguzi.

Ikumbukwe sisi wengine tulikataa kabisa ile kamati ya "EPA" ambayo iliundwa na Ikulu. Tuliikataa kwa sababu ilingilia kazi za DPP.

Ninachukulia jambo hili kama limetokea kwa minajili ya kumtisha au kumpa kashkash ni jaribio dhaifu la woga wa watawala. Katika alichosema Msemakweli na ushahidi wote uliopo mbele yetu kuna mawili tu (jambo la tatu litaangukia kwenye uhalifu - kwani hakuna uhalifu nusu):

a. Kagoda ni wahalifu
b. Kagoda si wahalifu.

Kama Kagoda ni wahalifu wanatakiwa watiwe pingu na siyo kurudisha fedha tu halafu tusema "asante".

Msemakweli tuko pamoja.

Kama Kagoda ni wahalifu basi

Ulicho kisema ni kweli MMJ

Tatizo la Police wetu ndani ya Nchi yetu ni kukosa Upeo wa kufikiri au wanao Upeo huo ila ni kuwa kuna shinikizo hapo nyuma kama siku zote wasemavyo shinikizo kutoka juu.

Hizi taasisi zetu DPP,TAKUKURU hazina nguvu (KISHERIA) kabisa za kulichukuwa hili jambo na kujivika wao, Hapa wao badala ya kuliweka mikononi mwao wao ni kulenga kunyanaysa raia au kuruka vihuzi hii issue kwani inawasuta taasisi hizi mbili wataka kusema zilishindwa kazi mbona ushahidi huo umeweza kupatikana na nguvu za watu wachacha kuuweka hapa Jamii na kwa taifa? Ni kuwa tu DPP,Police TAKUKURU wakubali kuwa wameaibishwa na msemakweli sasa wanatafuta njia ya kujikosha kwa UMMA ila najua UMMA unajua hizo taasisi ni ka mbwa koko halina meno.

Maana wingi wa UMMA unajua fika kweli hizo nyaraka serikali ilikuwa inazijua kabisa sasa wamevuliwa nguo mchana kweupe aibu tupu kwa viongozi hawa, serikali na viongozi wake wakubali tu sasa wameisha chelewa na alama za nyakati zimeisha pita wanajitahidi kuzirudisha nyuma ili waende nazo lakini wapi hawawezi zui mvua isinyeshe na sasa ndio imeanza kunyesha sasa.

My Take:

DPP,TAKUKURU,POLICE wakubali tu kuwa ushahidi uko wazi tu sasa na Tanzania nzima inajua hakuna jinsi wauchukue huo ushahidi waupekuwee weeee na wajua watakavyoa anza investigation yao period kama kweli wanataka kujisafisha wasishinde kutaka kujua ni nani ka toa information kwani wanadhani wayafanyao ndani yao wanayapenda hayo?? Ndio kama ile ya Luhanjo kutaka kujua nani ali likisha information za Jairo ndio haya sasa ya Usalama wa taifa,DPP,Takukuru na Police.

NB:
Hivi hamjiulizi kama tuana Usalama wa taifa mtu mpaka amefika kutamka kwa vyombo vya habari hamjiulizi kuwa kuna kasoro hapo siri imevuja toka ndani hamkujua basi hakuana usalama wa taifa nahisi ipo siku hata tutashanga nchi imevamiwa na Rebels from no where huku tukijigamaba kuna amani na usalama kumbe ni wakuwalinda viongozi walioko madarakani watunyonye
 
Yan wanashindwa kukamata Mafisadi wao wanakamata wasemakweli. Msemakweli aachiwe huru, atumike katika kuweka mambo haya ya EPA sawa, kama ushahidi ndio ulikuwa tatizo nadhan kwa mchango wake ameonyesha njia!
 
<span style="font-family: lucida console"><font size="3"><font color="#000080">Watanzania nafikiri tunatakiwa kutafuta a turning point. Kama serikali iliwaomba raia wake wawasilishe ushahidi dhidi ya Kagoda, akajitokeza mtu aliye na ushahidi badala ya kuuchambua na kufanya maamuzi ya kuutumia au kuuacha mnaamua kumpa kashikashi mtu mliyemuomba msaada huo.<br />
Watanzania tukiipata hiyo turning point, tuka-flip everything na kuweza kuweka shinikizo hawa watu washitakiwe....na watashitakiwa. Msemakweli katupa mfano hapa na tunatakiwa kumuunga mkono hata kama serikali wakiamua kum-discourage.</font></font></span>
<br />
<br />
Ipo siku baadhi ya viongozi hi nchi watakuja kuishia The hague mkuu we acha2
 
The HAGUE
<font size="4"><span style="font-family: book antiqua"><br />
<br />
Ki sheria me nadhani anahaki ya kuhojiwa, Ila serikali inataka kujua nani kampa data hizo haina kingine sasa serikali imepigwa kibao sasa inatafuta jinsi ya kuwaumiza watanzania sasa hii ndio mwanzo wa nchi kuchafuka taratibu hata Rwanda kulianza hivyo hivyo kimzaha mzaha. Na wako wengi wa kupasua bomu mengi tuu. Hapo inamaanisha kuwa KATIBA ya nchi hii inatizama watu maarufu ila sisi makapuku hatuna haki wao wakikosa wanalindwa sana na sheria ila me maskini nikisema duuuh inakuwa mkuki kwanguruwe ila kwa bianadamu mchungu sana.<br />
<br />
Hii serikali hawajui nini kinapikwa hapo huo ni mtego kwa umakini wao waangalie sana wasije aibika zaidi. <br />
<br />
<font color="#0000cd"><b><i>My Take.</i></b></font><br />
<br />
Usalama wa taifa mnachotwa kidogo kidogo kama hamuangalii alama za nyakati<br />
Mnatengenezewa njia ya kwenda the Huge kama hamjui Human rights wako nyuma hapo sasa nyie nendeni kichwa kichwa tuu<br />
mtashangaa baada ya muda wanaanza kutinga hapa<br />
</span></font>
<br />
<br />
 
Polisi,jeshi,mahakama na wanasheria wote wa serikali ni mali ya ccm....ukweli ndiyo huo full stop.
So hata Msemakweli achacharike vipi' hapo ni sawa na kesi ya nyani unampelekea ngedere.
Kilichobaki hapa ni tukae na kutafakari ni jinsi gani tutaikomboa nchi hii kwa mara ya pili kutoka kwa hawa
wakoloni weusi.
 
<font size="4"><span style="font-family: book antiqua"><br />
<br />
Ki sheria me nadhani anahaki ya kuhojiwa, Ila serikali inataka kujua nani kampa data hizo haina kingine sasa serikali imepigwa kibao sasa inatafuta jinsi ya kuwaumiza watanzania sasa hii ndio mwanzo wa nchi kuchafuka taratibu hata Rwanda kulianza hivyo hivyo kimzaha mzaha. Na wako wengi wa kupasua bomu mengi tuu. Hapo inamaanisha kuwa KATIBA ya nchi hii inatizama watu maarufu ila sisi makapuku hatuna haki wao wakikosa wanalindwa sana na sheria ila me maskini nikisema duuuh inakuwa mkuki kwanguruwe ila kwa bianadamu mchungu sana.<br />
<br />
Hii serikali hawajui nini kinapikwa hapo huo ni mtego kwa umakini wao waangalie sana wasije aibika zaidi. <br />
<br />
<font color="#0000cd"><b><i>My Take.</i></b></font><br />
<br />
Usalama wa taifa mnachotwa kidogo kidogo kama hamuangalii alama za nyakati<br />
Mnatengenezewa njia ya kwenda the Huge kama hamjui Human rights wako nyuma hapo sasa nyie nendeni kichwa kichwa tuu<br />
mtashangaa baada ya muda wanaanza kutinga hapa<br />
</span></font>
<br />
<br />
 
Tusubiri tu,labda na polisi incliding manumba wataongea na media
 
Ya Lowasa yameingiaje hapa?<br />
Umekosa chakuandika?<br />
Hapa tunamsikitikia huyu Mropokaji!<br />
Hii ni defamation!<br />
hatoki mtu hapa...
Kama ni defamation, anayestahili kulalamika ni aliyekuwa defamed na sio Serikali! Haya magamba yameoza sasa!
 
which style are you taking about?

Huyu msemakweli kakiuka sheria za nchi maana katuhumu huku hana ushahidi

Hivi wewe una akili Timamu kweli!!?? Unaposema hana ushahidi unamaanisha nini?? Umeuhitaji huo ushahidi kutoka kwake ukadhibitisha kuwa hana!!? Au na wewe ni walewale!!!?? Kama na wewe ni wale wale, hakika nakuambia hatima yenu imewadia, subiri zamu yako, kwa wakati wako na nafasi yako!!. Wooote mtajazana segerea na kwingineko mkibadilishana uzoefu wa jinsi mnavyoliibia taifa la Tanzania!!. The piiiiiiiiiiiiipoooooooooooooooz Power!! will dictate. This is just The beginning!!
 
Du!!!!<br />
Bora alivyoanza kuongea na waandishi wa habari, na kuweka copy za ushahidi wake; there is nothing they can to to stop this now! Na zaidi ya kumhoji, hawana balls wala guts za kumfanya chochote!
<br />
<br />

Kweli kabisa!!!!
 
Polisi,jeshi,mahakama na wanasheria wote wa serikali ni mali ya ccm....ukweli ndiyo huo full stop.
So hata Msemakweli achacharike vipi' hapo ni sawa na kesi ya nyani unampelekea ngedere.
Kilichobaki hapa ni tukae na kutafakari ni jinsi gani tutaikomboa nchi hii kwa mara ya pili kutoka kwa hawa
wakoloni weusi.
Nafikiri Msemakweli si mjinga anajua anayempelekea kesi ni nani vilevile anajua waamuzi wakubwa ni wananchi ndio maana anajitahidi kuiweka kesi wazi ili watu wote tujue na uamuzi utakuwa wetu si wa mahakama iliyomali ya ccm.
 
<font size="3">mkuu hawataelewa hata wakijinyonga watu 1000, huyu JK na serikali yake ya kifisadi wanaroho ya jeuri na dharau sana, kama wanadiliki kuua wanyonge na rasilimali zao huko migodini ukijinyonga wewe utakuwa umewapunguzia hasara ya wao kutumia risasi. <b><i>mtumba ekadu vyaagea maya</i>.</b></font>
<br />
<br />
Nkwei Osie!
 
Nafikiri Msemakweli si mjinga anajua anayempelekea kesi ni nani vilevile anajua waamuzi wakubwa ni wananchi ndio maana anajitahidi kuiweka kesi wazi ili watu wote tujue na uamuzi utakuwa wetu si wa mahakama iliyomali ya ccm.
Mkuu Feedback, hapo kwenye bold pls! hivi sisi tutakuwa na huwamuzi gani? wakati ccm ndiyo imehodhi kila kitu? nifafanulie kidogo mkuu!
 
Mkuu si kwamba nakudhihaki! Ila nimefurahi umegundua ukweli kuhusu hawa jamaa mafisadi wanavyo tutafuna chini ya mwavuli wa CCM. Lakini siku yaja
yale yale ya lema aliyoyasema kuwa polisi na usalama wa taifa ni mali ya mafisadi, bila watz kuamka na kudai uhuru wetu tumekwisha.
<br />
<br />
 
Sometimes I do wonder if this is 2011, and we Tanzanians also live in it!!!!!
 
<br />
<br />

This's a dream, isn't it? Can't have any practical meaning on earth!
What's been tabled / posted here is Msemakweli kakamatwa na polisi, ww unaleta ndoto!
Ondoa uchuro wako hapa.....

Dear Wambandwa, thank you so much for your comment on my dream. In spite of that, your response reflects one side of the two available possibilities, and they are:

One, you have completely failed to unmask the theme of my dream. This may imply the state of your mind when reading the dream or may be it is due to your intrinsic inability of comprehension.
Two, the party where you belong to and represent, out of the two, namely the exploited majority and the exploiting minority. This has much effect on interest, choice, and ability to see the meaning of other people's opinions.

Nevertheless, allow me to give out my interpretation of my dream...
1. Kukamatwa kwa Msemakweli inaonesha kama ni uchokozi (kurusha jiwe) mwingine serikali inafanya kwa watu wake (mnyama ndani ya kichaka) ambao imekuwa ikiwachokoza mara nyingi nao wamekaa kimya kwa maana ya amani (wamesinzia au wanapumzika). Kichaka ni nchi yetu ya Tz.

Sasa kama huo ni uchuro, si mimi nitakayesababisha, bali ni wale waliokwiba mali ya nchi, na sasa hawataki mtu yeyote kusema ukweli. Wanatumia nguvu zote za dola, bunge, pesa, kuzima ukweli usijulikane .. je bado ni mimi ndiye nastahili lawama mkuu? Uwe na amani, na Tz ni nchi ya amani sana, lakini kwa kuendelea kurusha mawe kwenye kichaka, joka litaamka na kumeza mtu.
 
Back
Top Bottom