Msemakweli akamatwa, ahojiwa Polisi; aachiwa

Msemakweli akamatwa, ahojiwa Polisi; aachiwa

which style are you taking about?<br />
<br />
Huyu msemakweli kakiuka sheria za nchi maana katuhumu huku hana ushahidi
<br />
<br />
utazuia watu na kauli zao bali si wakati na mapinduzi! endelea, hata gadafi mwanzo alizan utani lakini makati umeshafanya maamuzi!
 
Freedom is coming tomorrow,magamba wanaweweseka tu ndio moto wameutia petroli tungoje serikali kuumbuka,itakuwaje rai wawajue wamiliki halafu serikali inakili haiwajui kwani wao ni majini?
 
Kwa hiyo dola ndio iliyotuhumiwa hapa !! ama dola ipo kwa niaba ya watuhumiwa na hii imeanza lini ?
AK-47, ni jambo la kushangaza na kushtua kusikia majina yaliyotajwa kumbe ndo dola yenyewe (kwa mujibu wa JeyKey)
 
you're not well wisher of this country, why do you think he was wrong by telling things which the govt has failed to reveal? sometimes we must change in terms of mindsets rather than supporting every kinds of politics. Let people who are patriot work harder for the rest of the society.
 
Jamani huu ni uwanja wa great thnkers. Msikashifu mapema bila utafiti. Msemakweli kafanya utafiti wa miaka miwili nyie mnadai kakurupuka. Nyie ndo mnakurupuka. Mtuhumiwa hakamatwi badala yake mtuhumu hilo ndo lakujadili na siyo upupu wenu huo.
<br />
<br />
kalewa urojo huyo achana naye!
 
Ukisoma comment nyingine unajiuliza tunafanya mzaha au ndiyo upeo wetu wa kufikiri?!!!!!!!!!

NIONAVYO MIE JUU YA MSEMAKWELI
Huyu Msemakweli ni mtu makini (smart) kwa mujibu wa mambo yake na mpangilio yake. Nahisi wengi hawaelewi kwanini aliamua kuweka adharani kile alichotaka kupeleka kwa DPP.

Huyu bwana alijua fika kuwa akimpelekea DPP vielelezo hivyo kimya kimya watamtia mguvuni na waTz hatutakuwa na habari na kinachoendelea hivyo ikabidi aweke "life/safety insuarance" katika jamii kwa kuweka wazi hii taarifa. Jiulize; hata baada ya kuhaidi kwenda kwa DPP mbele ya Camera, bado kakamatwa mchana kweupe na Je angeenda kimya kimya tungemsikia tena?

Alisema ana ushahidi na baadhi kauonyesha na kusisitiza ushaidi mwingine hakuonyesha mbele ya camera lakini atauwakilisha kwa DPP. Uenda hapa ndipo alipoteleza but i think he is smart enough to keep many copies!

JIULIZE:
Kama fedha za walipa kodi zilitumika kuchunguza wezi (KAGODA) na hao wachunguzi wakashindwa kupata wezi ni akina nani; Leo DPP anapelekewa ushahidi wa wezi ni akina nani ( free of charge) anasema yuko busy mpaka wiki ijayo! Je huyo DPP anastahili kuendelea kukalia kiti hicho?

Well said! Naunga mkono hoja yako
 
Usiku mwema ndugu zangu Watanzania......... Nimesoma hii thread toka mwanzo hadi post ya 271....... Sijaona ...................... Wala........
 
Kwani JF members wote wapo Tanzania? au hujui kama nchi nyingine saa hizi ni asubuhi?
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
nilikuwa sijui ndugu....aksante kwa taharifa
 
Ni uamuzi usio na mantiki:

a. Rais Kikwete alipozungumzia suala la wizi wa EPA alitaja kama ni "uhalifu mkubwa".
b. Kwamba ni "uhalifu" halina shaka kwani kuna baadhi ya wahusika wako mahakamani na wengine wakiendelea na kesi zao taratibu.
c. Isipokuwa wale waliofanya hivyo kwa kupitia KAGODA.

Sasa

a. Kagoda haikufanya uhalifu - au ilifanya. Maneno ya JK hayakuwa na qualification yoyote ile
b. Kama Kagoda ilishiriki "uhalifu huu mkubwa" ni wazi wapo wahalifu mle ndani.
c. Kwa miaka karibu sita watu wa KAGODA tumeambiwa hawajulikani n.k n.k

Sasa Msemakweli kama raia kaja na vile ambavyo anaamini (na mimi nakubaliana naye) ni ushahidi mzito dhidi ya baadhi ya wahusika wa Kagoda. Polisi walichotakiwa kufanya kwanza:

a. Kumpa mkono wa shukrani kwa kuwaonesha mwanga
b. Kumhakikishia Ulinzi wake - kwani tunajua yanayoweza kutokea.
c. Kuwasiliana mara moja na DPP iili DPP aanzishe uchunguzi.

Ikumbukwe sisi wengine tulikataa kabisa ile kamati ya "EPA" ambayo iliundwa na Ikulu. Tuliikataa kwa sababu ilingilia kazi za DPP.

Ninachukulia jambo hili kama limetokea kwa minajili ya kumtisha au kumpa kashkash ni jaribio dhaifu la woga wa watawala. Katika alichosema Msemakweli na ushahidi wote uliopo mbele yetu kuna mawili tu (jambo la tatu litaangukia kwenye uhalifu - kwani hakuna uhalifu nusu):

a. Kagoda ni wahalifu
b. Kagoda si wahalifu.

Kama Kagoda ni wahalifu wanatakiwa watiwe pingu na siyo kurudisha fedha tu halafu tusema "asante".

Msemakweli tuko pamoja.

Kama Kagoda ni wahalifu basi
 
quote_icon.png
By FaizaFoxy Invisible si vyema kupotosha umma, hakuna aliyekamatwa na polisi. Au Msemakweli kwa habari alizotowa hafai kuisaidia polisi katika uchunguzi?
Hivi wewe huwa unawashwa na nini maana kila kitu unajifanya mjuvi huu sasa upumbavu..
Ficha Upumbavu wako; Usiifiche Hekima yako!
Ahsantee.gif
 
Police wetu kama mbwa koko vile wanakamata raia wema na kuwauwa na wanalinda mafisadi wanaosababisha maisha kuwa magumu
 
Kwa hiyo dola ndio iliyotuhumiwa hapa !! ama dola ipo kwa niaba ya watuhumiwa na hii imeanza lini ?

Ki sheria me nadhani anahaki ya kuhojiwa, Ila serikali inataka kujua nani kampa data hizo haina kingine sasa serikali imepigwa kibao sasa inatafuta jinsi ya kuwaumiza watanzania sasa hii ndio mwanzo wa nchi kuchafuka taratibu hata Rwanda kulianza hivyo hivyo kimzaha mzaha. Na wako wengi wa kupasua bomu mengi tuu. Hapo inamaanisha kuwa KATIBA ya nchi hii inatizama watu maarufu ila sisi makapuku hatuna haki wao wakikosa wanalindwa sana na sheria ila me maskini nikisema duuuh inakuwa mkuki kwanguruwe ila kwa bianadamu mchungu sana.

Hii serikali hawajui nini kinapikwa hapo huo ni mtego kwa umakini wao waangalie sana wasije aibika zaidi.

My Take.

Usalama wa taifa mnachotwa kidogo kidogo kama hamuangalii alama za nyakati
Mnatengenezewa njia ya kwenda the Huge kama hamjui Human rights wako nyuma hapo sasa nyie nendeni kichwa kichwa tuu
mtashangaa baada ya muda wanaanza kutinga hapa
 
Usiwe na papara,jitahidi kuwa na subira mkuu! unachomkomandi Pro. hapo ni nini? au yeye kujitolea kwake ndiyo imekuwa nongwa?<br />
Unajua inamcost kiasigani mpaka unapata data kama hizo? kama unaona anachele kuleta hizo data basi nenda mwenyewe hapo osterbay.
<br />
<br />
mkuu tatizo sio kulaumu ni muda alioutowa bora angesema ataleta updates bila ya kutaja huo muda sawa mkuu..

Nami sipo upo uliko..
 
Back
Top Bottom