Busara inahitajika. Nimewahi kupendekeza maridhiano ya kitaifa yafanyike. Wezi na mafisadi wapewe muda, wajisalimishe kwa kusema ukweli na kukiri, wenye ushahidi watowe, maovu yote yewekwe wazi, watu waombe radhi na WASAMEHEWE. Tuanze ukurasa mpya, katiba nzuri mpya.
Tuwe makini na Tanzania itakuwa mbali sana ndani ya miaka 10. Kinyume cha hapo, tutaendelea kushuhudia fitina, ukweli, majungu, kulipuwana na kutoleana siri, kufukuzana, kugombea madaraka, kudhulumiana kisiasa, kutesana na kumwagana damu ki-mtindo. Tunahitaji KUVUMILIANA SANA. Wengine tunauwezo wa kuyasimamia maridhiano ili TUANZE UPYA KILA KITU.