Msemakweli akamatwa, ahojiwa Polisi; aachiwa

Msemakweli akamatwa, ahojiwa Polisi; aachiwa

MSEMAKWELI ana hulka za kupenda misifa....hizo ndo gharama zake. Hata mashabiki zake hapa JF wamejitenga naye....wanamwonea huruma kisanii kupitia keyboard.
 
Nasubiri kusikia walichomhoji hao Polisi..Ila naamini naye alishajiandaa kwa 'haya' kwani hizo tuhuma zinawahusu 'mapapa' ya ufisadi ambayo mpaka viongozi waandamizi wa nchi hii wanawagwaya.
Mwisho wa siku ukweli utajitenga na uongo..
 
Ni vizuri kukamatwa na kufungwa yeye maana ushahidi hana anakurupuka na kuchezea dola
kwani rais wako pia anawajuwa wote alishatamka hadharani atakayerudisha pesa atamsamhe, hata wauza unga anawajua lakini mashtaka au kuchukuwa hatua hamna kazi kweli ipo...
 
Mdai anakamatwa wakati mdaiwa anapeta. Mungu ibariki Tanzania.
 
Ni vizuri kukamatwa na kufungwa yeye maana ushahidi hana anakurupuka na kuchezea dola
Jamani huu ni uwanja wa great thnkers. Msikashifu mapema bila utafiti. Msemakweli kafanya utafiti wa miaka miwili nyie mnadai kakurupuka. Nyie ndo mnakurupuka. Mtuhumiwa hakamatwi badala yake mtuhumu hilo ndo lakujadili na siyo upupu wenu huo.
 
Wamemchukua siku nzuri sana ya Ijumaa.....atapata muda wa kutosha kuandaa utetezi wake wa Jumatatu.
 
Amekubali kutumika Bila mipango kwa wanasiasa wenye kurushiana makombora katika Kambi mbili za GAMBA...Si mwanaharakati I HATE HIM
You shouldn't hate him if you believe in democracy and transparency, let time give solution to what is pertaining.
 
haki ya mungu ulaaniwe!!!!!wanaoivuruga nchi na wewe upo kwa michango yenu hiyo!!mimi nasema lowassa hawezi kuwa rais wa nchi hii hata siku moja!!
Ya Lowasa yameingiaje hapa?
Umekosa chakuandika?
Hapa tunamsikitikia huyu Mropokaji!
Hii ni defamation!
hatoki mtu hapa...
 
Mi naona kwa mtindo huu wa serikali hii, watu wataanza kuchukua sheria mkononi, maana ukipeleka taarifa kuwa kuna watu wanapanga kuiba basi unachuliwa kwenda kuhojiwa. hii ni ajabu sana. I hope the guy has copies of all documents.
 
Hihi ndo Tanzania bwana, Mimi nasemaga ccm niyamajambazi mualifu anakula kuku shaidi ndo yupo polisi kazi kweli kweli
 
Taarifa zilizotufikia wakati huu ni kuwa yule jamaa 'aliyewalipua' Rostam, Manji na wenzao jana; kakamatwa na Polisi toka ofisi ya DCI (Manumba) na anaendelea kuhojiwa.

Taarifa zinadai kuwa Msemakweli alielekea kwa DPP kama alivyoahidi hiyo jana kuwa angeenda kwake na kuambiwa kuwa appointment yake imesogezwa mpaka Jumatatu lakini akiwa njiani kurudi akakamatwa na maofisa wa polisi ambao mpaka sasa wanaendelea kumhoji.

Hatujapata taarifa za nini amehojiwa na nani kamhoji. Tutaendelea kufahamishana kadiri muda utakavyoruhusu.

Huu ni mwanzo tu, kuna mengine yatajiri muda si mrefu!

KUMBUKA KAULI YAKE:

Hao hao walio mkamata si walitamka wazi mwananchi mwenye ushahidi awapelekee ili waufanyie kazi inakuwaje sasa.
Au ndo kutekeleza Ilani ya chama cha Magamba "...tutakufa tukiyatetea magamba"
 
nasubiri kibali toka kwa Mods nitukane kidogo maana mchana huu hata chakula hakitapita jamani
 
Haya ndiyo alikuwa akiyafanya Gaddafi na serikali yake kuwanyima watu uhuru wa kuongea.

Sasa hii ya kukamatwa msemakweli ni kali, nadhani tusipoangalia watataka kutunyima uhuru wa kufikiri
 
kwani maigizo na komedi zinaisha nyumba hii Mpwa? mmh yaani hawana tofauti na kile kipande cha karatsi laini kilee, sijui kinaitwaje kile au kale kapulizo kale kenye majina mengi mengi; sijui na kenyewe kanaitwaje vile...yaani ukiviona hivyo vitu halafu ukiangalia kazi za hao jamaa huwa mimi nashindwa kutofautisha zaidi huwa naishia kukapa credit kale kakaratasi na kale kafutuza maana vinalipwa na vinathaminiwa japo kwa muda fulani tu....
Hao hao walio mkamata si walitamka wazi mwananchi mwenye ushahidi awapelekee ili waufanyie kazi inakuwaje sasa.
Au ndo kutekeleza Ilani ya chama cha Magamba "...tutakufa tukiyatetea magamba"
 
nimemsikia Ghadafi kupitia TV ya Syria akielekeza wafuasi wake kuikomboa Libya kama kwamba sio aliyewaita NTC-National Transition Council 'panya' majuma mawili yaliyopita, pia nakumbuka kiapo cha Hayati Saddam Hussein mahakamani kuwa "yeye ni rais wa Iraq".
Sijui ungewasikia na wewe ungetefakari vipi kauli zao!??
Ameyataka mwenyewe, KUKURUPUKA NI KUBAYA!
 
Back
Top Bottom