Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

Ndege wanaofanana wanaruka tundu moja. nimeamini huu msemo niwa kweli, ccm ya zamani wema na kashifa ya madawa ya kulevya ilikuwa poa lakini ccm ya sasa imemshinda na Mimi nampa pongezi kwani wenzake amewapata.
 
Siasa ni mchezo mchafu na sanaa ni mchezo wa maigizo na kibaya zaid wasanii wa tanzania kila kitu kwao wanaona ni sanaa.... The tanzania sweat heart maarufu kama wema.. janaameonekan karibu sana na wanasiasa wa chedema as kwamba anataka kuamia chadema . Pamoja mpka sasa hajazungumza chochote ... nna iman huyu dada anatengeneza scene.. kama huamin tusubiri 2020.. hapo ndipo hutaamin wasanii maisha yao ni scene mda wte... hapo ndipo utaona chadema wanavyomkandia wema au wemaanavyosaliti chadema tena... na kutoasabbu za
b21a7a889a66fc188ced302c1a110e67.jpg
kitoto
 
Yaani bongo naamini wanasiasa wetu woote wana akili Moja.
Hivi viongozi wa kitaifa ndio mawazo yao wame yawekeza kwa wema, wizi mtupu!!!
 
Ile ndege kubwa kabisa ishafika?..maana kiwanja cha kimataifa cha jijini CHATO kinakaribia kuisha. Na ile ofisi kubwa ya TRA jijini hapo si tayari??? Tutakusanya kodi kwa wavuvi wanaotaka vitoweo tu hakuna namna.

Imba ubeti wa pili wa Tanzania Tanzania tafafhali.
 
Kipindini cha Kampeni walikuwa na kiherehere kusimama majukwaani kutoa support kwa "kijani" leo ndo wanagundua that was crap.. warudi nyumbani kwao, tena siyo huyo tu, wooote! Ingawa ningewa-caution sana CHADEMA kuitoifanya hii ishu kama ni ya kisiasa. Kama wanataka kumpa support (Lisu being her Lawyer) iwe as professionalism na si kwasababu tu ku-attack upande wa pili, pia kama kweli Wema amehamia CHADEMA, uongozi should just take it kawaida, NOT a big deal. Si lazima kumtangaza..
Mkuu Naomba sana Mbowe na Lisu wapate kuona hii post yako
 
Back
Top Bottom