Ukisoma baadhi ya message za wana CCM mitandaoni utagundua kabisa roho zao zinawauma kukimbiwa na mwanadada machachari Wema Sepetu. Lawama zinawaendea CHADEMA eti wanakichafua chama kwa kumchukua Wema kuwa mwanachama wao na kwamba chama kitanuka harufu ya uuza unga. Hii ni kichekesho sana ukizingatia Wema hajahukumiwa kuwa ni muuza dawa au ni mtumiaji. Kama mwanadamu, Wema anaona amedhalilishwa sana na watu ambao amewasaidia sana kuingia Ikulu. ANAONA HASTAHILI KUZUSHIWA NA KUHARIBIWA BRAND na watu kama akina Makonda kwa kuwa tu kamkatalia kimapenzi. Binadamu yoyote hawezi kuendelea kuishi na mtu ambaye hakuthamini wala hathamini mchango wako! Namuunga mkono Dada Wema kwa uamuzi wako, ningeshangaa kama ungeendelea kubaki huko! Karibu CDM tuikomboe nchi. Makelele ya CCM juu yako ni kwakuwa ROHO zinawauma wewe kuondoka. NAAMINI WENGI WAKO NYUMA YAKO. Tawala za dhulma huwa hazidumu