Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

Mwenye ile audio sauti kama ya Wema akichangia hoja bungeni pls!
 
Kigwangalah amewajuaje? maana mwenzie ilibidi "ashughulike" na msambwende wa masogange ili awajue anaowatafuta.
Kuna asiye wajua mashoga? Labda kama wenyewe hawajijui na watakapo kuja kujisajili huko ndiyo mtawajua vizuri!
 
Chadema zoazoa! Mtakuja zoa na majini shauri yenu!
 
Leo ndio nimeuona uzuri wa Wema maana siku zote namuonaga boya tu...

How come Mahakama inaruhusu uvaaji wa suruali zilizobana kama aliyovaa wema? maana ukienda Makao makuu ya Polisi hawaruhusu Uhamiaji hawaruhusu na Office za Serikali pia hawaruhusu maana si mavazi ya Heshima... je Mahakama inajidharau au Makusudi inawaogopa watu maarufu?
 
CHADEMA kupitia Mwenyekiti wa Chama Taifa Freeman Mbowe, baada ya kesi ya kikatiba namba 1 ya mwaka 2017 inayotarajiwa kuwasilishwa Mahakama Kuu leo, kitazungumza kwa umma kupitia waandishi wa habari na kuwakaribisha wanachama wapya waliojiunga leo akiwemo msanii Wema Sepetu.


Baada ya hapa Mbowe ataongea na Waandishi.

Ikumbukwe kwamba Lissu ambaye pia ni Mbunge wa Singida Mashariki (CHADEMA) na Mwanasheria mkuu wa CHADEMA, jana alijitokeza mahakamani kuwa wakili wa Wema na wenzake wawili akiwamo mfanyakazi wa ndani. Msanii maarufu wa fani ya uigizaji wa filamu, Wema Sepetu anakabiliwa na kesi ya kukutwa na bangi. Kesi hiyo ya Wema iliahirishwa hadi Machi 15.


CHADEMA sasa kimegeuka kuwa chama cha WAUZA UNGA na MAFISADI PAPA. Inabidi Manji na yeye ahamie huko.
 
Uyu demu(wema sepetu) katembea na kila mtu bongo,
wasanii wa filamu(RIP kanumba), wafanyabiashara, shabiki zake, wasanii wa muziki(DOMO), CCM, & finally chama tukufu CDM
 
Hicho ki Bulaya vipi? Mbona kinakongoroka tu na ubunge kilishinda!!
 
Mhh,hakuna usachiwa kabisaam na phone zinaruhusiwa mahakamani? kweli Tanzania ni nchi ya amani
 
Uyu demu(wema sepetu) katembea na kila mtu bongo,
wasanii wa filamu(RIP kanumba), wafanyabiashara, shabiki zake, wasanii wa muziki(DOMO), CCM, & finally chama tukufu CDM
Kama uchi ungekuwa unapimwa kama sembe, wema angebaki na less than 0.1mg
 
Imbombo ngafu . Bye wema mzigooooooo na neema za allah umeponyoka
 
Bado Manji... Mechi ya Simba vs Yanga.... Akithubutu,ajiandae kurudi ardhi ya babu zake,ataacha kila kitu hapa...tusilalamikie Mozambique
 
Swala so ukabila, swala ni kwamba, ccm wakimtupa mtu kuwa;-
Huyu fisadi nyie ndiye mnamtaka.
Huyu muuza madawa!! nyie. njoo!!! tunakuhitaji
Huyu mshoga nyie ndio kwanza, karibuu!!!
Watanzania oneni alama za nyakati mapema.
kwa hiyo mkuu angekataliwa kuwa mwanachama? kumbuka chama ni wanachama....
 
Back
Top Bottom