la kujifunza hata hamna ujinga tuuuIla yale matusi kwa babu yangu LOWASA loh akamuombe radhi kwanza!! doh
Ila siasa mchezo mchafu sana...kuna la kujifunza hapa.
Wee mzeee acha unafiki....!!najua ume panic..japo mimi c mwana cdm ilaa povu linakutokaa....coz najua wema alikua swaiba wako..- HAHAHAHAHAHAH hahahahahaha hicho chama huwa hakina washauri kabisa, seriously wameona Mwenyekiti anayetuhumiwa na mambo ya Madawa ya Kulevya kuwa na aliyekamtwa nayo ni good PR for National Politics? hahahahahahhaa God help me please!! Lord Have Mercy
le Mutuz
Hisi HATARI iliyo mbele mkuu.RC huyo atakivuruga sana chama!Wauza ngada wanaungana sasa.
Chama cha democrasia na madawa ---Chadema
Huki ndiko makonda na mfalme walikitaka. Naona sasa imeanza kupenya taratiibu.Wauza ngada wanaungana sasa.
Chama cha democrasia na madawa ---Chadema
Nafkiri ni juzi walikutana mahamaccm kwenye kesi ya donaHiki ninachokiona ni kweli au kiki za misimu?![]()
Na ukiisikiliza ile AUDIO hakika unajua nini kinaendelea. Si ajabu akafanya U Turn ya nguvuWema anatengeneza deal hapo
Ukitaka kujua panya aliyevamia nyumba yako katokea wapi mkimbize shimo atakaloingia ndio nyumba ya panya. Mafisadi wala unga nk wakikimbizwa wanarudi kwao Chadema