haa mym
JF-Expert Member
- Jul 7, 2014
- 4,874
- 4,673
Mimi sieInawezekana wewe ni mmoja wa mbuni wanaoficha vichwa mchangani. Anyway ,good for you.
Mimi sieInawezekana wewe ni mmoja wa mbuni wanaoficha vichwa mchangani. Anyway ,good for you.
Ila wabongo kwa unafiki hatujambo, nimeamini huu utafiti
UTAFITI: Tanzania Bingwa kwa unafiki dunianii
=====
Song: "I'M SORRY JK"
Hook:
It will one day make sense/Nikisema hakuna president kama JK/
Tanzania inakumiss yaani daily/
Kwa niaba ya wabongo I'M SORRY JK/
Lyrics:1
I'm sorry JK nimeona tu niseme/
Mzuka huu niliupata nikiwa Juu Kijenge/
Mikopo hakuna tena huendi chuo kikuu kizembe/
Bungeni wanalewa wanabonga tu king'eng'e/
Wakitwanga wanatamba wakisanda wanatubu/
Simuoni tena Jay tangu akutane Sugu/
Scorpion amegeuka ghostface mwema/
Aliyeota Rais atakufa anaitwa Godbless Lema/
RC na Wasafi uswazi madefender/
Hapa Kazi tu mtaani njaa kali sio sinema/
Kama kuisoma tushaisoma namba/Ungegombea awamu ya tatu ingekuwa bora labda/
Lyrics:2
Enzi za bibi cheka wengi walikuita babu cheka/
Hawakujua kuwa nyakati zinakuja nakusepa/
Ulivunga wakibeza kuwa unapenda sana bata/
Na kiki ka" Makonda za Wasafi kuwafuata/
Wabongo watakumbuka kwenye sekta ya michezo/
Mpaka Taifa Stars nayo ikaonesha mauwezo/
Ukaongeza vigezo nyenzo matengenezo/
Leo Samatta ndo kinara na hachezi soka la dezo/
Tuzungumze magazeti Bunge wanaedit/
Hakuna mikakati bwana kumbe wanaekti/
Demokrasia demoghasia za Field Force/
Wengi wanafear ukweli kuwaambia Unju siogopi/
Mabenki yanafilisika madeni yanamimika/
Hali imekuwa ngumu hadi wageni wanasikitika/
Hatusheshi na shisha yaani sio fresh inatisha/
Bar mwisho saa sita siku hizi hatukeshi kabisa/
Lyrics:3
Kila taarifa ya habari leo JPM/
Pesa imepotea kimazingara David Blaine/
Waathirika hawaelewi juu ya mipango ya Bukoba/
Tetemeko wasije kula michango ya Msoga/
Tumekosa usitupe laana tucorrect/
Weka kando chama tuwe wana tuconnect/
Hela imefichwa nyuma ya Pazia la viwanda/
Njoo Sogodo uone Tanzania ya vibanda/
Uone chafu moja na askari mia wakisanda/
Chocho za Panya Road mixer pwiya la miganja/
Kuna nyakati nilikudiss JK/
Now I'm calling for the peace, DAMN! We miss JK/
By Nikki Mbishi 2017
Kama hadi wasanii wameanza kuisoma namba basi hii namba imeshageuka kuwa complex number (i)
Nyie wasanii simlikuwa mnapigia debe uyuu mtu simlivaa zile tishet za dezoo au zile hela za kampeni mlizohongwa zimeisha? Nyie wasanii miache unafki wenu nyie nimoja ya sehemu ya matatizo tunayoyapata leoIla wabongo kwa unafiki hatujambo, nimeamini huu utafiti
UTAFITI: Tanzania Bingwa kwa unafiki dunianii
Ni mtazamo wake tu huyu kijana mjasiriamali kutoka Arusha city.
Namuombea kwa mungu asijetumbuliwa.
Manake hana sapota yoyote hata ya convoy. ni ubishi wake tyuu.
My take:
Asithubutu wachonganisha hao watu wawili.
Na pia Afahamu hakuna era iliyodumu milele. Maisha sio kutazama nyuma. Amuangalie kaka yake alivyo "MAKINI", hajiingizi kwenye madanguro ya siasa.
=====
Song: "I'M SORRY JK"
Hook:
It will one day make sense/Nikisema hakuna president kama JK/
Tanzania inakumiss yaani daily/
Kwa niaba ya wabongo I'M SORRY JK/
Lyrics:1
I'm sorry JK nimeona tu niseme/
Mzuka huu niliupata nikiwa Juu Kijenge/
Mikopo hakuna tena huendi chuo kikuu kizembe/
Bungeni wanalewa wanabonga tu king'eng'e/
Wakitwanga wanatamba wakisanda wanatubu/
Simuoni tena Jay tangu akutane Sugu/
Scorpion amegeuka ghostface mwema/
Aliyeota Rais atakufa anaitwa Godbless Lema/
RC na Wasafi uswazi madefender/
Hapa Kazi tu mtaani njaa kali sio sinema/
Kama kuisoma tushaisoma namba/Ungegombea awamu ya tatu ingekuwa bora labda/
Lyrics:2
Enzi za bibi cheka wengi walikuita babu cheka/
Hawakujua kuwa nyakati zinakuja nakusepa/
Ulivunga wakibeza kuwa unapenda sana bata/
Na kiki ka" Makonda za Wasafi kuwafuata/
Wabongo watakumbuka kwenye sekta ya michezo/
Mpaka Taifa Stars nayo ikaonesha mauwezo/
Ukaongeza vigezo nyenzo matengenezo/
Leo Samatta ndo kinara na hachezi soka la dezo/
Tuzungumze magazeti Bunge wanaedit/
Hakuna mikakati bwana kumbe wanaekti/
Demokrasia demoghasia za Field Force/
Wengi wanafear ukweli kuwaambia Unju siogopi/
Mabenki yanafilisika madeni yanamimika/
Hali imekuwa ngumu hadi wageni wanasikitika/
Hatusheshi na shisha yaani sio fresh inatisha/
Bar mwisho saa sita siku hizi hatukeshi kabisa/
Lyrics:3
Kila taarifa ya habari leo JPM/
Pesa imepotea kimazingara David Blaine/
Waathirika hawaelewi juu ya mipango ya Bukoba/
Tetemeko wasije kula michango ya Msoga/
Tumekosa usitupe laana tucorrect/
Weka kando chama tuwe wana tuconnect/
Hela imefichwa nyuma ya Pazia la viwanda/
Njoo Sogodo uone Tanzania ya vibanda/
Uone chafu moja na askari mia wakisanda/
Chocho za Panya Road mixer pwiya la miganja/
Kuna nyakati nilikudiss JK/
Now I'm calling for the peace, DAMN! We miss JK/
By Nikki Mbishi 2017
OK mkuu nimekusomaHuyu ni Nikki Mbishi na sio Nikki wa pili...
Uwe na uhakika kabla hujacoment, la sivyo utaonekana unabwabwaja tu.
mkuu uko vizuri kwa historian umenikumbusha back to Africa movementNimekumbuka enzi za Non violent resistance enzi za civil rights movements huko marekani
Namba inasomeka namna hiyoKama hadi wasanii wameanza kuisoma namba basi hii namba imeshageuka kuwa complex number (i)