Msanii Nikki Mbishi amuomba msamaha Kikwete

Msanii Nikki Mbishi amuomba msamaha Kikwete

Mkuu nikuulize kitu,kipindi cha uchumba shemeji unampa maahadi kibao,unampiga kazi nzuri show ya ukweli,unaamuoa na unaanza kuonyesha rangi yako halisi,unamtukana na dalili zote mbaya.Shemeji akisema alikosea kuwa na wewe atakuwa mnafiki?

Kwa nini kubadili mawazo na fikra kwenu inakuwa dhambi
Kwanza labda anachanganya nikki mbishi na Nikki wa pili
 
Nyie wasanii simlikuwa mnapigia debe uyuu mtu simlivaa zile tishet za dezoo au zile hela za kampeni mlizohongwa zimeisha? Nyie wasanii miache unafki wenu nyie nimoja ya sehemu ya matatizo tunayoyapata leo
Sio wote uliza kama hujui
 
Sina ujuzi wa kuiweka hapa ila tayari imezagaa mitandao yote.

Ngoma hii imeeleza wazi mazuri ya Jk ambayo hatukuyaona kwa wakati ule na kuuponda utawala wa sasa wazi wazi na kusema si Tanzania ya viwanda bali ni ya vibanda, hivyo kumuomba msamaha Jk kwa kuwa alikuja lakini hatukumtambua.

Ndani ya ngoma hii Nikki amesikitika sana kuwa uchumi umeyumba, ma bank yamefilisika na ni utawala wa mabavu kwa kutumia polisi.

Nikki mbishi ni msanii wa kwanza kabisa kujitoa mhanga ndani ya utawala huu huku wenzake wengi kama kina Roma wakisanda.
Mbishi like a bullet
 
Sehemu ya mashairi ya wimbo wa Nilki Mbishi wa "I AM SORRY JK"
_______________________________________________
I'm sorry JK nimeona tu niseme. Mzuka huu niliupata nikiwa Juu Kijenge. Mikopo hakuna tena huendi chuo kikuu kizembe. Aliyeota Rais atakufa anaitwa Godbless Lema. Hapa Kazi tu mtaani njaa kali sio sinema. Kama kuisoma tushaisoma namba. Ungegombea awamu ya tatu ingekuwa bora labda.....

Na kiki za Makonda za Wasafi kuwafuata. Wabongo wanakukumbuka kwenye sekta ya michezo. Mpaka Taifa Stars nayo ikaonesha mauwezo. Leo Samatta ndo kinara na hachezi soka la dezo. Kwenye "Tuzungumze magazeti" Bunge wanaedit. Hakuna mikakati bwana kumbe wanaekti. Demokrasia imekua demoghasia za Field Force (Polisi). Mabenki yanafilisika, madeni yanamimika. Hali imekuwa ngumu hadi wageni wanasikitika......"

Kila taarifa ya habari leo (wanataka atajwe) JPM. Waathirika hawaelewi juu ya mipango ya Bukoba. Pesa zao zimepotea kimazingara. Tumekosa usitupe laana tucorrect. Weka kando chama tuwe wana tuconnect. Hela imefichwa nyuma ya pazia la viwanda. Njoo Sogodo uone Tanzania ya vibanda. Uone chafu moja na askari mia wakisanda. Kuna nyakati nilikudiss, but now I'm calling for the peace,DAMN! We miss you JK. Im sorry JK.

Nini maoni yako??
 
Aisee....

Mashairi yanakosa nguvu kwa sababu, tunasubiri sandakalawe ya CCM

hajalaumu chadema kuazima striker kutoka CCM

He should also say I am slaa!

maana kwa hali hii, utailaumu sana CCM....kwa nini tusifocus kuitoa??
 
Vichaa wa mtaani. Watu wa kushindwa katika kila jambo! Alale salama
 
Waufungie sio nyimbo hii aimbe kulingana na wakati ,njaa itamponza ya kutumiwa kuimba upuuzi,tutaufungia na tutamwita ajiandae full stop
 
Ni mnafiki mkubwa.
Yeye na wenzake walikuwa wako mbele kweli kweli kumpigia kampeni Magufuli na CCM 2015, wakisema Tz tumepata masihi, leo anajifanya kumwomba radhi Kikwete, For what reason?
Sote tunajua kabisa Magufuli ni matokeo ya ule ujanja ujanja wa Kikwete kukata majina ya wagombea wengine ndani ya CCM.

Alipaswa aje haraka sana kutuomba radhi sisi watanzania kwa utapeli wao wa kutuingiza chaka 2015 ili tumchague Magufuli ambaye mapema kabisa ameshindwa vibaya.
Wewe muongo tu unaongea huna hata uhakika na mihemko yako kwa taarifa yako nikki mbishi alikua upande wa lowassa na hadi wimbo wa kampeni alitoa unaitwa UKAWA
 
Ujue watu wakiwa hawana kazi ni lazima wajionyeshe wanafanya kazi ili umuhimu wao usipotee.

Sasa kama Makonda anatoka kwa madawa ya kulevya, wewe unataka wao wakae kimya tu bila na wao kutafuta kitu cha kutokea waonekana wanafanya kazi?

Kwanza wimbo wenyewe umetolewa kitambo sasa, tangu mwaka jana. Tumeusikiliza mpaka tumeusahau tunasubiri Nikki Mbishi atoe wimbo mwingine.

Walikuwa wamelala api muda wote huo?
 
Swala sio nyimbo ya kawaida swala anayetakiwa kusifiwa hapa nchini ni mfalme tu gufuli sio mwingine
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom