Msanii Alikiba ameshinda tuzo kubwa nyingine ya Beffta awards Uk


AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,287
Likes
1,403
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,287 1,403 280
Msanii wa Kimataifa kutokea nchini Tanzania, ambaye pia ni mshindi wa Tuzo ya MTVEMA2016 @officialalikiba, Ameshinda tena tuzo kubwa ya nchini Uingereza maarafu kama [HASHTAG]#befftaawards[/HASHTAG] za Uk kama Best International African Act (Msanii bora wa kimataifa kutokea Africa.

Katika Category hiyo @officialAlikiba alikuwa akishindana pamoja na miamba mingine ya mziki Africa kama Wizkid, Casper Nyovest, Diamond platinumz, Patroranking, Korede bello, Yemi Alade na Stanley enow wa Ghana.

Kwa Mujibu wa meneja mkuu wa Alikiba, Madam @sevenMosha amesema kwamba "Tangia tarehe 28 October Alikiba alikuwa ametangazwa mshindi wa Tuzo hizo kubwa katika kipengere cha "Best International African Act" sema kutokana na ratiba kuingiliana hawakuweza kwenda kuhudhuria tukio hilo la ugawaji wa tuzo, Ila sasa wameshafanya mawasiliano na waandaaji wa tuzo hizo na pindi tuzo hizo zitakapowasili, watatangaza rasmi kupitia media mbalimbali pamoja na social media.

Written by @
 
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
3,708
Likes
6,308
Points
280
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
3,708 6,308 280
Yani kiba tuzo zote hadi akate rufaa, kwahiyo tokea 28 October walishindwa nn kutangaza ameshinda tuzo ila bado haijafika nchini? nafurahi kuona yuko list moja na miamba ya afrika kama mond bin laden na wengine!
 
libeva

libeva

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2015
Messages
2,765
Likes
1,141
Points
280
libeva

libeva

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2015
2,765 1,141 280
Hizi tuzo wanapewa na fedha?
 
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2013
Messages
6,251
Likes
5,722
Points
280
Age
40
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2013
6,251 5,722 280
Hizi tuzo zisiwe zinafanana kama zile degree za Mrema za kuvishwa joho sebuleni na mkewe
 
Daud1990

Daud1990

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2014
Messages
5,951
Likes
8,382
Points
280
Daud1990

Daud1990

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2014
5,951 8,382 280
Kinachomuangusha ally kiba ni poor management , tangu tarehe 28 hakuna mtanzania anaejua lolote kuhusu kiba na hii tuzo... Si kwenye social platforms za yeye kiba au meneja wake....

Nina uhakika kama mtu anachukua tuzo mbele ya wiz kid kwa hii menejiment ambayo huwa siielewi , siku akipata management inayojielewa atafika mbali sana
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
8,400
Likes
16,648
Points
280
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
8,400 16,648 280
Tangu tarehe 28 ilipotolewa hawakupost kwasababu ilikua haijafika, nini kimewafanya wapost leo huku bado haijafika?

anyway hongera zake
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,979
Likes
9,988
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,979 9,988 280
Hivi hizi tuzo huwa zinakwenda na kiasi fulani cha fedha?
 
supermarket

supermarket

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2016
Messages
7,148
Likes
9,985
Points
280
Age
32
supermarket

supermarket

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2016
7,148 9,985 280
Hongera sana Alikiba, mwaka huu umestahili kupata tunzo. Ongeza juhudi zaidi mwakani upate zaidi ya hizi hasa kwenye collabo na wasanii wa mataifa mbalimbali.
 
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2014
Messages
26,381
Likes
25,918
Points
280
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2014
26,381 25,918 280
Wooooow! Hii tena mnasemaje?Wasanii wote wakubwa Afrika chaliiiii.

Hongera King Ali Kiba,Happy birthday

Hatununui views, hatununui tuzo.

[HASHTAG]#TutaheshimianaTu[/HASHTAG]

cc chige Chinga One The bold
 
homboyz

homboyz

Senior Member
Joined
Oct 19, 2016
Messages
114
Likes
129
Points
60
homboyz

homboyz

Senior Member
Joined Oct 19, 2016
114 129 60
Source muhimu wadau
Mbona kama tunajadili habari pasi na uhakika wa info
 
fdizzle

fdizzle

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,098
Likes
784
Points
280
fdizzle

fdizzle

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,098 784 280
Wooooow! Hii tena mnasemaje?Wasanii wote wakubwa Afrika chaliiiii.

Hongera King Ali Kiba,Happy birthday

Hatununui views, hatununui tuzo.

[HASHTAG]#TutaheshimianaTu[/HASHTAG]

cc chige Chinga One The bold
Wewe unatoa hongera na majigambo juu, lete reference ya hiyo habari!
 

Forum statistics

Threads 1,275,062
Members 490,894
Posts 30,531,839