Msaada


Spider

Spider

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2011
Messages
1,324
Likes
145
Points
160
Spider

Spider

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2011
1,324 145 160
Naomba kufahamu kiswahili cha maneno haya,
1.BILL
2.INVOICE
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,677
Likes
2,791
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,677 2,791 280
BILL ~ hesabu ama mahesabu
INVOICE~ ankara

ongeza urafiki wako na google.
 
Spider

Spider

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2011
Messages
1,324
Likes
145
Points
160
Spider

Spider

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2011
1,324 145 160
Asante,nitajitahidi kufanya hivyo. Sasa,kuna hizi sehemu wanauza maziwa ya ng'ombe,chakula na vinywaji,unakuta wanasema huyu anachukua maziwa kwa bili(Bill),au huyu anakula chakula kwa bili(Bill),au yule anakunywa bia kwa bili(Bill). Na hao wateja utasikia wanakwambia nimeweka bili(Bill) ya kuchukua maziwa ya ng'ombe pale,au ya chakula pale. Je,atakuwa sahihi akisema anakula au kunywa kwa mahesabu/hesabu?
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,685