Mwaipopo ni nani na ana cheo gani nchini?

Mwaipopo ni nani na ana cheo gani nchini?

Dr mamboleo

New Member
Joined
Apr 5, 2016
Posts
4
Reaction score
4
Samahani wakuu, naomba msaada kufahamu cheo cha anayeitwa Mwaipopo katika nchi hii. Naona anapewa mileage sana na media. Nawasilisha.
 
Ngoja waje wanaojua cuz nataka kujua pia .
Ninachojua wanasema ni sheikh na ni mnyakyusa mstaafu.
 
Hiyo ni mdau wa Lumumba, siku wakimchoka ndo ataelewa 😂😂Mwacheni onngee ajimalize ! Hadi Bosi namba mbili alipoachiwa ngazi ! Mshikaji akaita waandishi eti anamnanga Imma kwamba ni mtovu wa nidhamu.

Ngoja wamchekee tu ila siku kikiumana tutamkumbusha 😂 uzuri internet never forget !!
 
Ni mwanzilishi wa kikosi Cha utekaji kinaitwa Chui Weusi, Moja kati ya vikosi vingi vya utekaji ambavyo serikali imetoa baraka zote kwao
 
Back
Top Bottom