Msaada wana JF niko kwenye wakati mgumu

Msaada wana JF niko kwenye wakati mgumu

Kwa ninapoishi vyuo vingi nauli yake haizidi 500. Akija kula akiamua atabeba, ikifika wakati nauli imekua shida tutaangalia tunatatuaje hilo swala.
safi sana
 
wewe ni kichaa na una stress za kufa mtu
...we huna shida we...unaishi kwa mikate!!!Ina maana Una hela we....hiyo mikate inanunuliwa....
..huna hela?lakini Una simu uliyotumia kutuma post hapa...

...ushauri...rudi kijijini kwako ukalime...kule chakula hutanunua....ukiona kurudi kijijini huwezi...basi uza tako....sioni namna ya kukusaidia zaidi tapeli we.....
,baki na maisha yako
 
Kweli ukiwa Muongo uwe na Kumbukumbu.
Mods apigwe Ban tapeli huyuView attachment 772126

haha sasa forex ina uhusiano gani duu, mimi kwenye maisha yangu najaribu vitu mbalimbali mkuu hata forex, uwekezaji na kuna biashara kibao nina mpango wa kuzifanya ila hii haimaanishi kuwa siwezi kufuria au kuwa na wakati mgumu, hata wewe kama kijana inabidi ujaribu vitu mbalimbali sijaona utaperi wangu ukowapi hapo.
 
haha sasa forex ina uhusiano gani duu, mimi kwenye maisha yangu najaribu vitu mbalimbali mkuu hata forex, uwekezaji na kuna biashara kibao nina mpango wa kuzifanya ila hii haimaanishi kuwa siwezi kufuria au kuwa na wakati mgumu, hata wewe kama kijana inabidi ujaribu vitu mbalimbali sijaona utaperi wangu ukowapi hapo.
Upo chuo na unaandika hivyo."kufuria" "utaperi". Mmhh
 
halingumu ndugu muda mwingine inakuja automatically haizuiliki, ila kibaya sina kwa kupata hata 5000 ukimfuata wakaribu anasema hali ngumu, madeni kibao ndio maana nakopa sio kwamba hali ya kudumu ila uwezi shinda na njaa mpaka muda itapokaa sawa
boom lako limepata matatizo kivipi tuanzie apo kwanza
 
haha sasa forex ina uhusiano gani duu, mimi kwenye maisha yangu najaribu vitu mbalimbali mkuu hata forex, uwekezaji na kuna biashara kibao nina mpango wa kuzifanya ila hii haimaanishi kuwa siwezi kufuria au kuwa na wakati mgumu, hata wewe kama kijana inabidi ujaribu vitu mbalimbali sijaona utaperi wangu ukowapi hapo.
Unatuambia mnapiga Mapesa,vipi mapesa yamekuwa Useless
 
haha sasa forex ina uhusiano gani duu, mimi kwenye maisha yangu najaribu vitu mbalimbali mkuu hata forex, uwekezaji na kuna biashara kibao nina mpango wa kuzifanya ila hii haimaanishi kuwa siwezi kufuria au kuwa na wakati mgumu, hata wewe kama kijana inabidi ujaribu vitu mbalimbali sijaona utaperi wangu ukowapi hapo.
Akaunti iliungua?
 
MREJESHO WAKUU

Mtandao unazingua mpaka nimecheewa kureta mrejesho, nashukuru wote mulochangia kwenye uzi huu kwa pamoja tumeshirikiana kwenye tatizo langu hata kama hukushiriki kifedha, mpaka sasahivi kuna wanajukwaa wawili walionichangia, mmoja shilingi 5000/= na mwengine shilingi 15000/= jumla ni 20,000/= kwa makadilio yangu hii inatosha kabisa kulisongesha mpaka mwisho.

Nawashukuru wote mulonichangia.

OCTOBER MAN
 
...we huna shida we...unaishi kwa mikate!!!Ina maana Una hela we....hiyo mikate inanunuliwa....
..huna hela?lakini Una simu uliyotumia kutuma post hapa...

...ushauri...rudi kijijini kwako ukalime...kule chakula hutanunua....ukiona kurudi kijijini huwezi...basi uza tako....sioni namna ya kukusaidia zaidi tapeli we.....

duu ebwana eeh, ila mkuu smart muhimu chuo kuliko chochote
 
Unasoma chuo kuandika hujui ....unasomea nini????
 
Kwa nini utumie boom kuanzisha mradi? Hapo kwenye matumizi ya nyumbani pia naomba ufafanue.

Honestly speaking, ungekuwa na Verified ID ingekusaidia sana kuonekana transparent.
 
Kwa nini utumie boom kuanzisha mradi? Hapo kwenye matumizi ya nyumbani pia naomba ufafanue.

Honestly speaking, ungekuwa na Verified ID ingekusaidia sana kuonekana transparent.

nina sababu laki moja ila kubwa nataka kuutomeza kabisa umaskini kwenye maisha yangu, nitakupa mrejesho mwisho wa mwaka huu ndio utajua nini nafanya.
 
Kibaya una smartphone na unaweka bundle....uza simu pesa ifanye kua mtaji
 
wewe mtie mwenzio ujinga "" atakufa na njaa kweli ...Mungu huyo huyo unaye mnadi hapa ..ndiye anaye waacha watu wasomalia waendelee kufa na njaa pasipo kujali maumivu wanayo yapitia ""
asijali atakula na kuvaa nini ""? wakati Mungu alishampa akili "" kitendo cha Mungu kuwapa watu akili "" kina maanisha kuwa alishamalizana nao "" so wewe endelea kumtumaini "". kisha baada ya mauti akakuulize ulizitumia vipi akili zako kwaajili ya ustawi wa maisha yko
MUNGU akusaidie ndugu.
 
Back
Top Bottom