Msaada wa kutumia jf.

Msaada wa kutumia jf.

NGERESHAA

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2017
Posts
1,305
Reaction score
1,813
Habarini zaleo wana Jf naombeni msaada nikiingia huku siku hizi natatizika kweli,kitufe cha subscribe sikioni.
nikitafuta kwa tabu baadhi ya uzi nilizokumsaawa nafwatilia nikikuta Episode 5 labda, kuipata ya sita au mwendelezo ni shida .
Pia zamani kama unataka kusoma coment ulipoishia kusoma ilikuwa rahisi tu ukumbuke ni no ngapi basi ila kwa sasa nashidwa .
Msaada tafadhali naomba mnielekeze kwa anayejua
 
Habarini zaleo wana Jf naombeni msaada nikiingia huku siku hizi natatizika kweli,kitufe cha subscribe sikioni.
nikitafuta kwa tabu baadhi ya uzi nilizokumsaawa nafwatilia nikikuta Episode 5 labda, kuipata ya sita au mwendelezo ni shida .
Pia zamani kama unataka kusoma coment ulipoishia kusoma ilikuwa rahisi tu ukumbuke ni no ngapi basi ila kwa sasa nashidwa .
Msaada tafadhali naomba mnielekeze kwa anayejua
Mkuu, kwa sasa muonekano wa JF umebadilika kidogo. Kwa Subscribe mara nyingi ipo kwenye menyu ya nukta tatu (…) au sehemu ya juu ya uzi. Kuhusu kuendelea na episode, fungua uzi kisha tumia Next/Previous Thread au search kwa jina la uzi. Kwa comments, unaweza kutumia bookmark ili kurudi ulipoishia. 👍
 
Mkuu, kwa sasa muonekano wa JF umebadilika kidogo. Kwa Subscribe mara nyingi ipo kwenye menyu ya nukta tatu (…) au sehemu ya juu ya uzi. Kuhusu kuendelea na episode, fungua uzi kisha tumia Next/Previous Thread au search kwa jina la uzi. Kwa comments, unaweza kutumia bookmark ili kurudi ulipoishia. 👍
App mpya haina option hizo unazosema
 
Back
Top Bottom