Eric C Kimanda
Member
- Apr 12, 2020
- 13
- 19
Ndugu habari.. !!Unakosea tafuta kijana unafungua balo unanadisha linaisha.kwa siku unaweza kufunhu ahta matatu.nguo wateja wenyewe wanajihukumu ikitoka kali wamapandiana dau
Natafuta mtu anayefanya biashara ya uuzaji wa nguo za kiume mtumba mikoani...
Nina bidhaa za nguo za đź‘– jeans suruali, t-shirt ,na pia trak juu na chini.. (GRADE A) bei nafuu tu nipo maeneo ya Tabata segerea
Mawasiliano 0744644627
0622531099
Hata pia kwa ulieko Dar Es salaam ni vizuri zaidi, jipatie bidhaa kwa bei poa ya jumla..
Nataka nibadilishe biashara, so mzigo upo store bei poa kabisa usiwe na shaka