Msaada wajameni


tata mvoni

tata mvoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
535
Likes
2
Points
35
tata mvoni

tata mvoni

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
535 2 35
Habari zenu wana~jamvi,kuna dogo hapa kachaguliwa kusoma UDSM,B.A.in Statistics mkopo kapewa 2.83Milioni,sasa naomba anayejua kuhusu haya yafuatayo anijuze ili nijue jinsi ya kumsaidia.1)Siku za kusoma kwa semester zote mbili ni ngapi?.2)Naomba orodha ya Fuculty requirement.3)Ada ya kulala Hostel iwe Mabibo au Main Campus huwa ni shiling ngapi kwa siku?.4)Chakula huwa kinapatikana kuanzia cha Shilingi ngapi?.Nawaombeni sana kwa mwenye taarifa hizo ili nifanye mchanganuo then nimwongezee kiasi gani kwa ajili ya ktmpa peace of mind awapo chuoni.NATANGULIZA SHUKRANI
 
M

maseno

Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
11
Likes
0
Points
3
M

maseno

Member
Joined Sep 4, 2011
11 0 3
Habari zenu wana~jamvi,kuna dogo hapa kachaguliwa kusoma UDSM,B.A.in Statistics mkopo kapewa 2.83Milioni,sasa naomba anayejua kuhusu haya yafuatayo anijuze ili nijue jinsi ya kumsaidia.1)Siku za kusoma kwa semester zote mbili ni ngapi?.2)Naomba orodha ya Fuculty requirement.3)Ada ya kulala Hostel iwe Mabibo au Main Campus huwa ni shiling ngapi kwa siku?.4)Chakula huwa kinapatikana kuanzia cha Shilingi ngapi?.Nawaombeni sana kwa mwenye taarifa hizo ili nifanye mchanganuo then nimwongezee kiasi gani kwa ajili ya ktmpa peace of mind awapo chuoni.NATANGULIZA SHUKRANI
Siku za kusoma kwa semester mbil ni 238
Mabibo hostel ni 250/= na Main Campus ni 430/= kwa siku.. na hzi hulipwa kwa semester ikiwa pamoja na Caution Money ya 10,000/= kwa first year ambayo inakua
MABIBO - 41,500/= kwa semester ya kwanza na 29,750/= kwa semester Ya pili
Main Campus Inakua 63,000/= kwa semester ya kwanza..
Na chakula kwenye Cafeteria ni Kinaanzia 600/= kwa wali Maharage, 800/= mpaka 1500/= kwa Ugali nyama choma. na hiyo ni kwa semester iliyopta, So bei hua ni zinarange hapo lakin ni zinaweza kubadilika wakat wowote.
Na kwenye Faculty Requirement kwa upande wa B.A Statistics cdhan km kuna zaid ya Calculator.. Asiwe na wasiwasi, ataish tuu kusoma na kumaliza pia.. tuko pale tumemtangulia na tutampokea tuu..
 
tata mvoni

tata mvoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
535
Likes
2
Points
35
tata mvoni

tata mvoni

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
535 2 35
Siku za kusoma kwa semester mbil ni 238<br />
Mabibo hostel ni 250/= na Main Campus ni 430/= kwa siku.. na hzi hulipwa kwa semester ikiwa pamoja na Caution Money ya 10,000/= kwa first year ambayo inakua <br />
MABIBO - 41,500/= kwa semester ya kwanza na 29,750/= kwa semester Ya pili<br />
Main Campus Inakua 63,000/= kwa semester ya kwanza..<br />
Na chakula kwenye Cafeteria ni Kinaanzia 600/= kwa wali Maharage, 800/= mpaka 1500/= kwa Ugali nyama choma. na hiyo ni kwa semester iliyopta, So bei hua ni zinarange hapo lakin ni zinaweza kubadilika wakat wowote.<br />
Na kwenye Faculty Requirement kwa upande wa B.A Statistics cdhan km kuna zaid ya Calculator.. Asiwe na wasiwasi, ataish tuu kusoma na kumaliza pia.. tuko pale tumemtangulia na tutampokea tuu..
<br />
<br />
Ahsante sana ndugu yangu kama ndo hivyo dogo asipojiingiza kwenye makundi mabaya atasoma tu!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
maseno,u ar very kind. all the best, i lov ur charisma!bless u
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Habari zenu wana~jamvi,kuna dogo hapa kachaguliwa kusoma UDSM,B.A.in Statistics mkopo kapewa 2.83Milioni,sasa naomba anayejua kuhusu haya yafuatayo anijuze ili nijue jinsi ya kumsaidia.1)Siku za kusoma kwa semester zote mbili ni ngapi?.2)Naomba orodha ya Fuculty requirement.3)Ada ya kulala Hostel iwe Mabibo au Main Campus huwa ni shiling ngapi kwa siku?.4)Chakula huwa kinapatikana kuanzia cha Shilingi ngapi?.Nawaombeni sana kwa mwenye taarifa hizo ili nifanye mchanganuo then nimwongezee kiasi gani kwa ajili ya ktmpa peace of mind awapo chuoni.NATANGULIZA SHUKRANI
<br />
<br />
ukishajua utafanya nini?
 
tata mvoni

tata mvoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
535
Likes
2
Points
35
tata mvoni

tata mvoni

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
535 2 35
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
ukishajua utafanya nini?
<br />
<br />
WEWE SIRLIM IBWE badili tabia yako dogo utaolewa mtoto wa kiume! Kuna mtu humuhumu JF alishawahi kukuambia kuwa una tabia za kike kweli naanza kuamini yawezekana kweli una HORMONE za kike.Kusoma thread kwenyewe husomi unarukia tu mambo.Mi sijawahi kuona mtoto wa kiume ana tabia za ajabu kama wewe,na kwa tabia hii ya kurukia mambo utashindwa kuishi watu.OVYOOOO!
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
WEWE SIRLIM IBWE badili tabia yako dogo utaolewa mtoto wa kiume! Kuna mtu humuhumu JF alishawahi kukuambia kuwa una tabia za kike kweli naanza kuamini yawezekana kweli una HORMONE za kike.Kusoma thread kwenyewe husomi unarukia tu mambo.Mi sijawahi kuona mtoto wa kiume ana tabia za ajabu kama wewe,na kwa tabia hii ya kurukia mambo utashindwa kuishi watu.OVYOOOO!
<br />
<br />
me nilijua ananiboa mimi 2.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
WEWE SIRLIM IBWE badili tabia yako dogo utaolewa mtoto wa kiume! Kuna mtu humuhumu JF alishawahi kukuambia kuwa una tabia za kike kweli naanza kuamini yawezekana kweli una HORMONE za kike.Kusoma thread kwenyewe husomi unarukia tu mambo.Mi sijawahi kuona mtoto wa kiume ana tabia za ajabu kama wewe,na kwa tabia hii ya kurukia mambo utashindwa kuishi watu.OVYOOOO!
<br />
<br />
nashukuru kwa dua zako. Unataka kuoa? Tuma posa.
 
M

Marandura

Senior Member
Joined
Jul 21, 2011
Messages
105
Likes
0
Points
0
M

Marandura

Senior Member
Joined Jul 21, 2011
105 0 0
Kwani hao madogo pesa yao imeongezwa sh. Ngapi? Nina statioary karibu na chuo fulani nataka nipandishe bei.
 
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
2,696
Likes
244
Points
160
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
2,696 244 160
Kwani hao madogo pesa yao imeongezwa sh. Ngapi? Nina statioary karibu na chuo fulani nataka nipandishe bei.
<br />
<br />
ulaaniwe mkuu!
 

Forum statistics

Threads 1,238,268
Members 475,878
Posts 29,314,171