Msaada wa ufadhili wa masomo kwa huyu binti

Msaada wa ufadhili wa masomo kwa huyu binti

SACO

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Posts
2,902
Reaction score
3,829
Amehitimu form four mwaka jana kwa msaada wa mfadhili ambae kwa bahati mbaya alifariki akiwa katikati ya masomo, hivyo kafanikiwa kumaliza kidato cha nne kwa kuungaunga tu lakini alifanikiwa kupata division one na kachaguliwa kwenda kusoma kidato cha tano Arusha. Ana mama yake ambaye hana uwezo kabisa kuweza kumlipia gharama za masomo na hana ndugu mwenye uwezo. Nimeingiwa na huruma kutokana na uwezo alionao kimasomo na ndoto zake kuvunjika kabisa.

Mimi nilitamani kumchangia lakini nimeshindwa kutokana na mimi mwenyewe kusomesha ndugu na watoto hivyo nimeona mzigo sitauwezo. Hivyo kwa yeyote mwenye uwezo naomba amsaidie kwani shule zimeshafunguka, binti yupo Mbeya hata nauli tu ya kumfikisha Arusha ni shida
 
No name

No details

No photo

No certificates.

No letter from any public officer
Nitakachokosa hapo ni hiyo barua from public officer, japokuwa tunaweza kuipata kwani mimi ni jirani yake tu, mambo mengine yote kwa alietayari kumfadili tupo tayari kuthibitisha
 
Nitakachokosa hapo ni hiyo barua from public officer, japokuwa tunaweza kuipata kwani mimi ni jirani yake tu, mambo mengine yote kwa alietayari kumfadili tupo tayari kuthibitisha
NAshauri uvikusanye vyote ndugu ila hio barua ndio muhimu zadi sana
 
CcM wako wapi? Mnanunua goli la mama kitu kisicho na maana yeyote ile kijamiii ....wakati Kuna wanafunzi vichwa ambao ni maskini ambao kila kukicha wanaacha shule kwakukosa uwezo....ccm ni mashetani ninyi.....hili chapisho laiti lingekuwa la kuhamasisha watu kuandamana haraka sana lingetolewa tamko ila hapa wanapita kimyakimya
 
Back
Top Bottom