Msaada wa ndoto hiii inajirudia jirudia

Msaada wa ndoto hiii inajirudia jirudia

ha ha ha ha ha ha sory hii sentesi sijaimalizia ..mkuu .na nimechanganya mada. sorry
vema mkuuuu unajua what am going through i know my self ningekuwa natumia madawa ningesema madawa ila napata vision kubwa sana ...za kutisha asilimia kubwa kuhusu end times ila mimi bado naona inawezekana ni ndoto or what goes wrong cpend kuona vituuuu hv
 
Kaka andika wosia kabisa ili tusipate shida!!
 
Hizo ni dalili za Yesu kurudi mkuu!!
how naweza kukubaliana na wewe ila bado nadadisi hasa nikiwa na akili yangu hiiii huwa najiuliza why ..kinachonishangaza wakati wa hii ndoto ninakuwa na confesssss natubu lakin nikiwa katika mwil kama now situbu naona kama ndoto unajuaa
 
yaaan nimeota ndoto anga zima limebadilika na viumbe wengi wanakimbia huko na huko inatisha zaid ya horror movies sasa hiii ndoto huwa inajirudia sana ila kwa mtindo tofauti mfano unakuta kuwa naota kuna vita anga zima limetekwa na ndege na kuna tisha sanaaaaa ..... why this je ni ndoto au msongo wa mawazo na je nitumie dawa gani ili isije rudiaaa
Una nyota ya kuishi Syria
 
Dawa yake tafuta mke
unajuaaa yupo so sio dawa ...kwa mfano kuna siku moja nilikuwa narud na bike toka sehem mbali kidogo nikawaza kwenye my brain daaah mvua itakuja na mvua ya mawe hiiii kutokana na dalili ya mawingu sasa nikajikuta niko chini baaada dakika kadhaaaa mbele kidogo ilinyesha mvua ya mawe kama dakika 30
 
yaaan nimeota ndoto anga zima limebadilika na viumbe wengi wanakimbia huko na huko inatisha zaid ya horror movies sasa hiii ndoto huwa inajirudia sana ila kwa mtindo tofauti mfano unakuta kuwa naota kuna vita anga zima limetekwa na ndege na kuna tisha sanaaaaa ..... why this je ni ndoto au msongo wa mawazo na je nitumie dawa gani ili isije rudiaaa
Tatizo humu Jamii Forums kuna watoto wengi siku hizi na simu za soko huria hizi unaweza kuta umeanzisha thread inashambuliwa na watoto wa miaka 13 na 14 washavimbiwa ubwabwa kwa mama na holiday hii. Jaribu kuwashirikisha watu wazima au viongozi wako wa kiimani wao huwa wana mtazamo mpana zaidi wa hayo mambo.
 
m
Una nyota ya kuishi Syria
maybe ila nimeleta huku ili nijue what to do ....unajua ndoto hiz nashangaa sana why ila its too hard kuelezea kwa ulimwengu huuu unajuaaa
 
Tatizo humu Jamii Forums kuna watoto wengi siku hizi na simu za soko huria hizi unaweza kuta umeanzisha thread inashambuliwa na watoto wa miaka 13 na 14 washavimbiwa ubwabwa kwa mama na holiday hii. Jaribu kuwashirikisha watu wazima au viongozi wako wa kiimani wao huwa wana mtazamo mpana zaidi wa hayo mambo.
agreee with youuu ila tatizo langu unajua huwa siwaamin viongoz wa dini asilimia kubwa yaoo kwa kuwa kuna siku moja nilikuwa kwenye pombe nikaambiwa unamuona yule ni mchungaji wa kanisaaa daaaaa alikuwa anauza pombe unajuaaaa
 
m

maybe ila nimeleta huku ili nijue what to do ....unajua ndoto hiz nashangaa sana why ila its too hard kuelezea kwa ulimwengu huuu unajuaaa
Waite hawa wakusaidie.Mshana jr.MziziMkavu.Rakims
 
Dah....wewe unaamini katika UKUTA chief?[/QUOTE siamini katika ukuta naaamin katika kufanya siasa za kushirikishana kama ilivokuwa athens ugiriki watu wote waparticipate katiaka siasa na sio kikundi cha watu wachache
 
rea

real.......ndugu sometimes huwaa na jiogopa mwenyewe kuna wakati nachofikiria wakati huo kinakuwa kweli yaaaan kinakuwa kweli katika material world ...xaxa kweli unachoongea ni good idea lakin lazima ujue faia na hasara zake
"xaxa" nayo ni ndoto au?
 
Waite hawa wakusaidie.Mshana jr.MziziMkavu.Rakims
wataggg nipate ufumbuzi mkuuuuu itakuwa vema sana mkuuuuuu wataggg niwaelezeee halafu tuoneee why au there is supernatural power huntin me
 
"xaxa" nayo ni ndoto au?
sio ndoto ila nakuambia ili ujue kuna ndoto nyingine nikiota kesho yake inakuwa hivo hivo ,,,, iila hiii ndoto inajirudia rudiaaa miaka ming sanaaa ndio maaana nataka kujua why
 
Back
Top Bottom