Msaada wa ndoto hiii inajirudia jirudia

Msaada wa ndoto hiii inajirudia jirudia

wasumu

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Posts
2,458
Reaction score
2,276
Yaaan nimeota ndoto anga zima limebadilika na viumbe wengi wanakimbia huko na huko inatisha zaidi ya horror movies.

Sasa hiii ndoto huwa inajirudia sana ila kwa mtindo tofauti mfano unakuta kuwa naota kuna vita anga zima limetekwa na ndege na kuna tisha sanaaaaa .....

Why this? Je ni ndoto au msongo wa mawazo na je nitumie dawa gani ili isije rudiaaa?
 
yaaan nimeota ndoto anga zima limebadilika na viumbe wengi wanakimbia huko na huko inatisha zaid ya horror movies sasa hiii ndoto huwa inajirudia sana ila kwa mtindo tofauti mfano unakuta kuwa naota kuna vita anga zima limetekwa na ndege na kuna tisha sanaaaaa ..... why this je ni ndoto au msongo wa mawazo na je nitumie dawa gani ili isije rudiaaa
wewe unaangalia movie za vita vita unataka uote nn
lazma uote vitu vya ajabu ajabu
anyway fanya maombi sana
 
wewe unaangalia movie za vita vita unataka uote nn
lazma uote vitu vya ajabu ajabu
anyway fanya maombi sana
yaaan inakuwa kama siku ya mwisho vile inakuwa inatisha sana na ndoto hiii inajirudia sana sometimes inatokea sauti talking to me inside not like human siunajua mind that the end is near ....so all vision nayoiona you cant bear kwa akil ya kibinadam
 
yaaan inakuwa kama siku ya mwisho vile inakuwa inatisha sana na ndoto hiii inajirudia sana sometimes inatokea sauti talking to me inside not like human siunajua mind that the end is near ....so all vision nayoiona you cant bear kwa akil ya kibinadam
[emoji15] [emoji15] [emoji15] apo sijui inatisha
 
[emoji15] [emoji15] [emoji15] apo sijui inatisha
unajua hauwez kuelewa haraka haraka mie nilijua weng watakuwa wanapitia like me wakati mwingine ila nashangaaa wewe unavokuwa haujawahi ota ndoto za kutisha .........
 
rea
Fungua kanisa mzee, tumia hizo ndoto kwa manufaa yako.
real.......ndugu sometimes huwaa na jiogopa mwenyewe kuna wakati nachofikiria wakati huo kinakuwa kweli yaaaan kinakuwa kweli katika material world ...xaxa kweli unachoongea ni good idea lakin lazima ujue faia na hasara zake
 
siungepita tuuuuu mbona unaleta siasa kwenye mambo ya msingi .......kama hautaki kutoa msaada wa mawazo unapita tuuuuuu kimya kimyaaaaaaa
ha ha ha ha ha ha sory hii sentesi sijaimalizia ..mkuu .na nimechanganya mada. sorry
 
rea

real.......ndugu sometimes huwaa na jiogopa mwenyewe kuna wakati nachofikiria wakati huo kinakuwa kweli yaaaan kinakuwa kweli katika material world ...xaxa kweli unachoongea ni good idea lakin lazima ujue faia na hasara zake
Faida sadaka, hasara sadaka zaidi. Kwahiyo usiogope mkuu.
 
Back
Top Bottom