Msaada wa namna ya kudeal na Mpangaji msumbufu

Msaada wa namna ya kudeal na Mpangaji msumbufu

Wewe ndo mpumbavu nionyeshe sehemu niliyosema nalalamika sababu sijalipwa 90k uone ulivyo mpumbavu
Sasa hizo nyumba zenu za urithi huko uswahilini temeke unadhani Kodi Bei gani kwa mwezi haiwezi kuzidi 30-40 kwa miezi miwili 80 na Umeme 90 Sasa ndo unataka kutoa vitu nje


Jenga nyumba yako mambo ya urithi yamewafanya mmekuwa wajinga na Sio wewe tu .mpo wengi wajinga wajinga Kama wewe
 
Sasa hizo nyumba zenu za urithi huko uswahilini temeke unadhani Kodi Bei gani kwa mwezi haiwezi kuzidi 30-40 kwa miezi miwili 80 na Umeme 90 Sasa ndo unataka kutoa vitu nje


Jenga nyumba yako mambo ya urithi yamewafanya mmekuwa wajinga na Sio wewe tu .mpo wengi wajinga wajinga Kama wewe
Wewe ndo tahira umejaa makamasi nionyeshe wapi nimesema nina nyumba ya urithi? Mbwa mbwa kama wewe ndo huwa mnatolewa vitu vyenu huna PESA unaanza kujishaua hutaki shida lipa pesa ya watu kama hutaki kajenge nyumba YAKO, huwezi kujenga unaleta nyodo kama mtonobali utagwida dogo
 
Siyo lazima kupewa muda bali ni ombi.Mkataba ukisema lipa tarehe moja January,ikafika tarehe mbili ujalipa bila ruhusa ya mwenye nyumba ni uvamizi.
Unaelewa maana ya mkataba? Unalipa kodi TRA?

Kwanza ukijifanya unajuwa sana mkataba ukikutana na mjuwaji inabidi akulipe pungufu pesa nyingine awapelekee TRA wakate nao kodi yao.
 
Siyo lazima kupewa muda bali ni ombi.Mkataba ukisema lipa tarehe moja January,ikafika tarehe mbili ujalipa bila ruhusa ya mwenye nyumba ni uvamizi.
ASANTEE MKUU. SINA SHIDA NA MPANGAJI ANAUEKUFATA KUKUELEZEA HALI YANGU SIYO NZURI NIVUMILIE
Wengi wanaotolewa miezi4 simu apokei anazima anakimbia mwenye nyumba halafu hapo hapo unaambiwa subiri miezi3 na kuna mijinga inasema nyumba za urithi, mbona wao baba zao hawajawaachia
 
Ndo Maana mnajazana magerezani we mdanganye mwenzio utakuja kumuwekea dhamana yaani utoe vitu vya mtu nje kirahisi rahisi bila amri ya mahakama endeleeni na ujinga chukua siku nenda segerea ,Ukonga , na keko kote huko utawakuta wenye nyumba kibao wapo gerezani Tena kwa bahati mbaya Hawa wenye nyumba za urithi hawanaga akili wanatumia hisia Mwisho wanajikuta gerezani yaani elfu 90k ndo utoe vitu vya mtu nje hiyo Ni. Akili kweli?? Pathetic
Siyo lazima kupewa muda bali ni ombi.Mkataba ukisema lipa tarehe moja January,ikafika tarehe mbili ujalipa bila ruhusa ya mwenye nyumba ni uvamizi.
 
Wewe ndo tahira umejaa makamasi nionyeshe wapi nimesema nina nyumba ya urithi? Mbwa mbwa kama wewe ndo huwa mnatolewa vitu vyenu huna PESA unaanza kujishaua hutaki shida lipa pesa ya watu kama hutaki kajenge nyumba YAKO, huwezi kujenga unaleta nyodo kama mtonobali utagwida dogo
Jenga nyumba mkuu hizi nyumba za urithi zinawafumbaza haiwezekani unalalamika kisa Kodi ya miezi miwili 90k unaishi Maisha ya hovyo Sana. Jitafakari nyumba za urithi Tena huko uswahilini temeke nyumba chafu unategemea ulipwe bila usumbufu!
 
Habarini Wanajamvi,

Kuna mpangaji wangu ni msumbufu balaa kulipa kodi anasumbua (ana deni la miezi 2) na bill ya maji ndiyo kabisa hajisumbui.

Naombeni msaada jinsi ya kudeal na wapangaji wasumbufu kama hawa maana nataka nishike hata mali yake moja ya gharama asije akahama usiku usiku.

Asanteni, nasubiri ushauri wenu
Kama ulimpa mkataba aliu -sign na akakurudishia,tumia Mkataba kumbana.Report Police case yake,watamshuhulikia kwa kutumia mkataba alio-sign.Ila hata kama hukumpa Mkataba,ukipata police wazuri wanaweza kumbana.
 
Mfuasi wa nyoko
Usitoke nje ya mada kesi yetu haijaisha.

Panga kwenye nyumba yangu halafu usilipe kodi uone, nauza mpaka chupi za mkeo kufidia deni langu lofa we.

mrembo usijali.

Naona mpka umefunga PM [emoji23].

nyie ndo wale mnasema nilifir.wa ila kwa mbinde sanaaaaa.

Mimi huwa nawadunda wenye nyumba kwasababu sheria naijua, Ukija ndani kutoa vitu unapigwa pipe mpka unasahau deni kwa kunogewa na kifir.100000 cha kinyero hiko
 
Ndo Maana mnajazana magerezani we mdanganye mwenzio utakuja kumuwekea dhamana yaani utoe vitu vya mtu nje kirahisi rahisi bila amri ya mahakama endeleeni na ujinga chukua siku nenda segerea ,Ukonga , na keko kote huko utawakuta wenye nyumba kibao wapo gerezani Tena kwa bahati mbaya Hawa wenye nyumba za urithi hawanaga akili wanatumia hisia Mwisho wanajikuta gerezani yaani elfu 90k ndo utoe vitu vya mtu nje hiyo Ni. Akili kweli?? Pathetic
Hakuna mahakama inayoruhusu uvamizi.
 
Watu mnaomiliki nyumba za urithi ni wapumbavu Sana Mfano wa mtoa mada hizi nyumba zenu mbovu za temeke uswahilini chafu chafu siwezi kukulipa Kodi miezi mitatu , unabidi kulipwa mwezi mmoja au miwili huwezi kukaa Sehemu ya hovyo then unategemea hela zetu ili kuishi .

Jenga nyumba ya Maana Sehemu nzuri tafuta wapangaji wenye vipato vikubwa uwapangishe

Tena kodi ya chumba anayodai 25,000 anakuja kushusha uzi[emoji1787][emoji23]
 
Jenga nyumba mkuu hizi nyumba za urithi zinawafumbaza haiwezekani unalalamika kisa Kodi ya miezi miwili 90k unaishi Maisha ya hovyo Sana. Jitafakari nyumba za urithi Tena huko uswahilini temeke nyumba chafu unategemea ulipwe bila usumbufu!
Ndo mana nikakwambia wewe huna tofauti na mwendawazimu nionyeshe nilipollamika kwamba sijapewa 90k . Mimi nilikuwa nakuuliza huyo jamaa anionyeshe sheria unakuja dandia mbele. Huoni kama wewe ni mwendawazimu umeshindwa kuonyesha sehemu nimesema sijalipwa efl90 na BADO unaendelea kushiklia msimamo wako

Wanaojiita wanaume Wana nyumba sasahivi jenga kama wewe mwanaume
 
Kama ulimpa mkataba aliu -sign na akakurudishia,tumia Mkataba kumbana.Report Police case yake,watamshuhulikia kwa kutumia mkataba alio-sign.Ila hata kama hukumpa Mkataba,ukipata police wazuri wanaweza kumbana.
Acha kumdanganya mwenzio mwambie aende mahakamani akadai haki yake hao police ambao 90% ni layman katika sheria atatumia mihemko kumtoa huyo mtu na kesi itamgeukia na atajikuta Sehemu mbaya Sana na sijui Kama utakuja kumtolea dhamana yaani elfu 90k ndo Unamshauri afanye attacking it just sad
 
Ndo mana nikakwambia wewe huna tofauti na mwendawazimu nionyeshe nilipollamika kwamba sijapewa 90k . Mimi nilikuwa nakuuliza huyo jamaa anionyeshe sheria unakuja dandia mbele. Huoni kama wewe ni mwendawazimu umeshindwa kuonyesha sehemu nimesema sijalipwa efl90 na BADO unaendelea kushiklia msimamo wako

Wanaojiita wanaume Wana nyumba sasahivi jenga kama wewe mwanaume

90,000 kakupendelea mimi nahisi unadai 30,000 kwasababu nyumba haina umeme na iko uswahili ina maana 15,000 kwa mwezi unakuja kushusha uzi hapa

Hovyoooo
 
Lengo ni kukuokoa Maana ukifanya mambo kwa hisia kisa unamiliki nyumba ya urithi uswahilini ukatoa vitu vyake nje utajikuta unapata kesi ukitaka kuamini haya maneno nenda magerezani Kuna wenye nyumba wakurupukaji wamebebeshwa gunia la misumali take time to think yaani Kodi ndogo unayodai hata haizidi 90 ndo unapoteza utu
Ndo mana nikakwambia wewe huna tofauti na mwendawazimu nionyeshe nilipollamika kwamba sijapewa 90k . Mimi nilikuwa nakuuliza huyo jamaa anionyeshe sheria unakuja dandia mbele. Huoni kama wewe ni mwendawazimu umeshindwa kuonyesha sehemu nimesema sijalipwa efl90 na BADO unaendelea kushiklia msimamo wako

Wanaojiita wanaume Wana nyumba sasahivi jenga kama wewe mwanaume
 
Acha kumdanganya mwenzio mwambie aende mahakamani akadai haki yake hao police ambao 90% ni layman katika sheria atatumia mihemko kumtoa huyo mtu na kesi itamgeukia na atajikuta Sehemu mbaya Sana na sijui Kama utakuja kumtolea dhamana yaani elfu 90k ndo Unamshauri afanye attacking it just sad

mimi kuna jamaa nilishuhudia katolewa vitu nje na land lord akagoma kuvivhukua na akakimbilia polisi kuwa wamevunja nyumba yake(mjumbe na landlord)
na ndani kulikuwa na million 2 cash

Wakaitwa mahakamani na Akaulizwa landlord kuwa nani kakupa ruhusa kuvunja bila kibali akasema mjumbe alikuwep0

mjumbe akaulizwa akadai waliandika kila kitu.

MAHAKAMA IKAAWAMBIA HAWANA KIBALI CHA KUVUNJA NYUMBA YA JAMAA BILA KIBALI CHA MAHAKAMA YYTE TANZANIA.

Walichangishana na kulipa hiyo 2million na mahakama ikaamua jamaa akae mwezi mmoja bure.


huyu mtoa uzi anakuja kusema eti 30,000 yake avunje vmlango, usikute kaona Flat screen ukutani inamtoa tamaaa otherwise

UTAKUJA KULIAAAA
 
Back
Top Bottom