Msaada wa namna ya kudeal na Mpangaji msumbufu

Msaada wa namna ya kudeal na Mpangaji msumbufu

Habarini Wanajamvi,

Kuna mpangaji wangu ni msumbufu balaa kulipa kodi anasumbua (ana deni la miezi 2) na bill ya maji ndiyo kabisa hajisumbui.

Naombeni msaada jinsi ya kudeal na wapangaji wasumbufu kama hawa maana nataka nishike hata mali yake moja ya gharama asije akahama usiku usiku.

Asanteni, nasubiri ushauri wenu
Kuna chama cha wamiliki na wapangaji nenda huko kamshtaki, ukikosea ukachukua sheria mkononi itakula kwako! Kuwa mvumilivu na tumia busara sana ku dili na hii hali

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Na hiki ndo nachokifahamu, unaenda KWA mjumbe chini ya uongozi ya serikali vitu vinatolewa au kitasa kinabadilishwa siyo mtu ananiambia ety sheria inasema nimuache miezi3 halafu hakutafuti simu apokei hizo sheria kweli ndugu yangu?

USITHUBUTU HIII NARUDIAA USITHUBUTUU

huyo mtu akienda mahakamani wewe na mjumbe mtalimpa hela ambazo atawasingizia zilikuwemo.

wenye mamlaka ya hiyo ni mahakama tu na baraza la usuluhishi na mgogoro.

Ashawi kulizwa landlord na mjumbe mmoja million2 ambayo haikuwemo kwenye nyumba kwa amri ya mahakama
 
USITHUBUTU HIII NARUDIAA USITHUBUTUU

huyo mtu akienda mahakamani wewe na mjumbe mtalimpa hela ambazo atawasingizia zilikuwemo.

wenye mamlaka ya hiyo ni mahakama tu na baraza la usuluhishi na mgogoro.

Ashawi kulizwa landlord na mjumbe mmoja million2 ambayo haikuwemo kwenye nyumba kwa amri ya mahakama
Yanafanywa kila siku naona, unapigiwa simu upokei, miezi3 inakatika simu unazima unakimbia kimbia tunatoa vitu chini ya uongozi na huna utachofanya, utaenda chukua vitu vyako serikali ya mtaa
 
Tumia ustaarabu pesa inasumbua Sana ndugu ukiona mtu anakucheleweshea kodi usifikiri ni makusudi Hali ni mbaya Sana huku mahangaikoni.

najua kuwa lazima atakuwa anakufikiria sana kwa kuwa kipao mbele chake au Cha mtu yeyote kwenye maisha haya ni sehemu ya kulaza mbavu.

Jaribu kumsikiliza na kumuelewa miezi 2 sio mingi kabisa kwa sisi watafutaji mpe muda hata Kama atakutoroka muache aende punguza roho mbaya nae hana Kama wewe ambavyo huna unamkomalia.
Mkuu umeandika kwa kumaanisha sana au wewe ndiye mpangaji mwenyewe umeona umpe mwenye nyumba wako za uso pamoja na ushauri ili abadilishe mawazo?
 
Yanafanywa kila siku naona, unapigiwa simu upokei, miezi3 inakatika simu unazima unakimbia kimbia tunatoa vitu chini ya uongozi na huna utachofanya, utaenda chukua vitu vyako serikali ya mtaa

huko huko chitoholi, Siyo Kwa mtu anayejitambua.

Nitolee vitu vyangu uone ntakuvyo kufanya ujinyeee na hela ambazo utanilipa.

niko radhi hela niipoteze mahakamani siyo kulipa
 
huko huko chitoholi, Siyo Kwa mtu anayejitambua.

Nitolee vitu vyangu uone ntakuvyo kufanya ujinyeee na hela ambazo utanilipa.

niko radhi hela niipoteze mahakamani siyo kulipa
Acha ujinga, jenga nyumba yako acha kupigia kelele nyumba za wenzio, unajua gharama ya ujenzi wewe. Me natoa vitu vyako nje na makofi nakupiga unadhani nyumba ni matako.
 
Usitegemee kodi ya mpangaji kuishi wala usiipangie bajeti kodi anayotarajia kukulipa.

Ukitaka kupata kodi ambazo hazina usufumbufu jenga apartment hakuna mpangaji msumbufu, ila hawa tunaokaa nao nyumba moja wanasukuma siku tu wamejichokea kuliko wewe, uwe mwelewa tafuta kazi ya kufanya usiishi kwa kutegemea kodi.
Hakika mkuu,hawa wa kulipa 30k ama 50k kwa mwezi wasumbufu balaa.
 
Acha ujinga, jenga nyumba yako acha kupigia kelele nyumba za wenzio, unajua gharama ya ujenzi wewe. Me natoa vitu vyako nje na makofi nakupiga unadhani nyumba ni matako.

Nimegundua kuwa wewe ni mfuasi wangu na umenifollow ili kila ninachopost uje upinge.

Najisikia fahari kuwa role model wako.Ila nakerwa na jambo moja tu.

Kunitingishia matter col na kunitega, hilo nachukizwa kwasababu bado una nguvu za kufanya kazi ila hutaki
 
huko huko chitoholi, Siyo Kwa mtu anayejitambua.

Nitolee vitu vyangu uone ntakuvyo kufanya ujinyeee na hela ambazo utanilipa.

niko radhi hela niipoteze mahakamani siyo kulipa
Hapa hapa nenda m/ kisiwani neda temeke, vitu vinatolewa na huna utalofanya wewe na mahakama YAKO kama unaweza kutunga uongo tupo vzuri maradufu. Tunatoa vitu KWA wapangaji wapumbavu wasio na ustaarabu
Tunapga simu upokei miezi3 halafu niendelee KUKAA kukisubiri, kaa KWA wazazi wako utulie au ujenge njoo temeke uone watu wanavyotolewa
 
Fukuza aje mpangaji mwingine
Jibu hili hapa watu wanatafuta vyumba usiku na mchana muondoe leta mwingine mpe utaratibu wako, mpe notice ndani ya wiki moja sikutaki hapa nyumbani kwangu tafuta kwengine kwa kwenda kukaa kwisha habari akigoma ikipita wiki toa vitu vyake nje funga mlango wako kwisha habari akija atakuta vitu vyake nje kwani shida nini Land Lord unakwama wapi ?

Eh! Usiniharibie siku bana landlord
Umenifika kwenye koo (eh eh eh)
Wee ni tafash tu

Usiniharibie siku bana landlord
Umenifika kwenye koo (eh eh eh)
Wee ni tafash tu

Usiniharibie siku bana landlord
Umenifika kwenye koo (eh eh eh)
Wee ni tafash tu
 
Usitegemee kodi ya mpangaji kuishi wala usiipangie bajeti kodi anayotarajia kukulipa.

Ukitaka kupata kodi ambazo hazina usufumbufu jenga apartment hakuna mpangaji msumbufu, ila hawa tunaokaa nao nyumba moja wanasukuma siku tu wamejichokea kuliko wewe, uwe mwelewa tafuta kazi ya kufanya usiishi kwa kutegemea kodi.
Huu ujumbe umeongea mkuu umenigusa mimi nimeuchukua kabisa asante [emoji120]
 
Back
Top Bottom