mimi kuna jamaa nilishuhudia katolewa vitu nje na land lord akagoma kuvivhukua na akakimbilia polisi kuwa wamevunja nyumba yake(mjumbe na landlord)
na ndani kulikuwa na million 2 cash
Wakaitwa mahakamani na Akaulizwa landlord kuwa nani kakupa ruhusa kuvunja bila kibali akasema mjumbe alikuwep0
mjumbe akaulizwa akadai waliandika kila kitu.
MAHAKAMA IKAAWAMBIA HAWANA KIBALI CHA KUVUNJA NYUMBA YA JAMAA BILA KIBALI CHA MAHAKAMA YYTE TANZANIA.
Walichangishana na kulipa hiyo 2million na mahakama ikaamua jamaa akae mwezi mmoja bure.
huyu mtoa uzi anakuja kusema eti 30,000 yake avunje vmlango, usikute kaona Flat screen ukutani inamtoa tamaaa otherwise
UTAKUJA KULIAAAA