Msaada wa mawazo plz.


Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Waungwana,my young sister kachaguliwa coz inaitwa bachelor in economics and finance kwenye chuo IAA,nimejaribu kuulzia kwa wa2 wanasema hyo coz hapa tanzania ni mpya.kuna yeyote anae weza niambia juu ya soko lake la ajira au nimshauri akaibadilishe?
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
<font size="3">hbu weka wazi upo ud o udom?</font>
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
ha!ha!ha!mkuu,me Udom ni big NO!!!me ni kijana wa pale Hill.
 
M

Mwakamili

Member
Joined
Mar 10, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
3
M

Mwakamili

Member
Joined Mar 10, 2010
10 0 3
Hata asomee k2 gan ajira mchöngo kaka,kama vp aji2pe Arts and social sciences au koz yoyote ya science
 
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
2,013
Likes
325
Points
180
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
2,013 325 180
Asome tu cha muhimu afanye vizuri, afta ol anasoma coz mbili at the same tym sasa wasiwasi wa nn. Eco ikisumbua anaomba kazi za finance. IAA ni chuo kizuri yy akatafute GPA tu na si mambo mengine bila GPA kazi zitasumbua kaka.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
ha!ha!ha!mkuu,me Udom ni big NO!!!me ni kijana wa pale Hill.
mkuu ka sikosei juzi tu umesema upo udom kwenye sup............na siredi yako uliandika headin ya SUP,haya kwakua umesema mwenyewe basi sawa
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
<font size="3">mkuu ka sikosei juzi tu umesema upo udom kwenye sup............na siredi yako uliandika headin ya SUP,haya kwakua umesema mwenyewe basi sawa</font>
<br />
<br />
nadhan utakua umenifanansha mkuu,cjawah fika hata huo mkoa wa dodoma.
 
JMC prod

JMC prod

Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
90
Likes
0
Points
13
JMC prod

JMC prod

Member
Joined Aug 4, 2011
90 0 13
Nataka umpokee chaliangu anakuja Ud.
Afu kapewa mzigo wa ukweli, koz yake inausu cultr n traditn ivi
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
nadhan utakua umenifanansha mkuu,cjawah fika hata huo mkoa wa dodoma.
<br />
<br />
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Nataka umpokee chaliangu anakuja Ud.<br />
Afu kapewa mzigo wa ukweli, koz yake inausu cultr n traditn ivi<br />
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;
<br />
<br />
mwambie 2 aje anibebe asee.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Hakuna chuo wanachoanzisha cozi bila kufanya utafiti wa soko la ajira. Mwambie aende, hilo unalofanyia utafiti kwa sasa si muda muafaka tena, angefanyia utafiti kabla ya ku apply.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Nataka umpokee chaliangu anakuja Ud.<br />
Afu kapewa mzigo wa ukweli, koz yake inausu cultr n traditn ivi<br />
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;
<br />
<br />
story hizi zipelekeni face book.
 
K

kingtuma

Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
88
Likes
0
Points
0
K

kingtuma

Member
Joined Jan 15, 2011
88 0 0
mkubwa kwa sasa we study by chance not by choice akaze buti tu
 
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,906
Likes
13
Points
145
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,906 13 145
Waungwana,my young sister kachaguliwa coz inaitwa bachelor in economics and finance kwenye chuo IAA,nimejaribu kuulzia kwa wa2 wanasema hyo coz hapa tanzania ni mpya.kuna yeyote anae weza niambia juu ya soko lake la ajira au nimshauri akaibadilishe?
Ajira bongo sikuiz ni GODFATHER tu, period! Mwache dogo akasome
 
Ozee

Ozee

Member
Joined
May 11, 2011
Messages
31
Likes
0
Points
0
Ozee

Ozee

Member
Joined May 11, 2011
31 0 0
Aende 2,kwanza tcu walsema ukishachaguliwa koz haifai kubadlsha..
 

Forum statistics

Threads 1,235,274
Members 474,471
Posts 29,216,463