Msaada wa materials ya Literature in English

Msaada wa materials ya Literature in English

Soma hicho kitabu, hata mm ninalirudia mwakan hilo somo nipate credit ya kuweza kusoma five na six so kila kitu kimo ndan.
 
Sina ila kama mdau wa mambo hayo najua ipo na hata madukani zipo, mtu wa karibu yangu anafundisha hilo somo na anayo....tatizo ni kwamba shule zinazofundisha hilo somo ni chache hasa kwenye mikoa mingi kwa hiyo hata wauzaji wa materials hizo hawaoni uhitaji mkubwa wa kuleta!
Naipataje mzee! Naihitaji
 
Sina ila kama mdau wa mambo hayo najua ipo na hata madukani zipo, mtu wa karibu yangu anafundisha hilo somo na anayo....tatizo ni kwamba shule zinazofundisha hilo somo ni chache hasa kwenye mikoa mingi kwa hiyo hata wauzaji wa materials hizo hawaoni uhitaji mkubwa wa kuleta!
Nichek PM boss
 
fuata syllabus ya English kawaida,objectives zilezile,
apo ni kuchambua vitabu Mkuu,play 4,novels 4 ,na poem Kama 8 ivi kutoka summons,song of lawino,na poems from east Africa,umemaliza
Thank you mkuu! Ndo mana nkaleta huu uzi ili nipate mawazo haya
 
73db0eaa1ecf03c3a909c9971bd509a5.jpg
Ok shukran
 
Brother i have searched enough! Huenda huku nilipo haipo maana nimetembea shule nyingi wanazofundisha hilo somo hawana! Wana pamphete zinaonesha guidelines tu sio syllabus as syllabus ya literature in english......kama ipo plz nambie zinapatkana wapi!
Nadhan mpaka hapo huyu jamaa kashaelewa kuwa hamna kwa walio wengi sasa bi zamu yake atutake radhi kwani ameshutumu kuwa hatuna utamaduni wa kufanya tafiti
 
fuata syllabus ya English kawaida,objectives zilezile,
apo ni kuchambua vitabu Mkuu,play 4,novels 4 ,na poem Kama 8 ivi kutoka summons,song of lawino,na poems from east Africa,umemaliza
Mkuu una uhakika na ulichoandika hapo kwenye poetry??
 
Wadau nahitaji materials ya Literature in English O-level. Nimepangiwa kufundisha hilo somo ambalo limekuwa introduced for the first time hapa shuleni! Mwenye uzoefu yeyote anaeza nisaidia 'experience package' aliyonayo nipate mwanga. For any softcopy materials please send me via sombombo@gmail.com.

Thank you in advance
IMG_20171129_115617_209.jpg

Kama unashida na nots za somo lolote nifollow twitter pastpapers za 2017 masomo yote zipo

NB .natoa Huduma bure kabisa free of charge
 
Wadau nahitaji materials ya Literature in English O-level. Nimepangiwa kufundisha hilo somo ambalo limekuwa introduced for the first time hapa shuleni! Mwenye uzoefu yeyote anaeza nisaidia 'experience package' aliyonayo nipate mwanga. For any softcopy materials please send me via sombombo@gmail.com.

Thank you in advance
Of course it's a new subject in many schools, and so the teaching materials are rare. Ila binafsi sijawahi ona syllabus mpya ya Literature in English inatumika ya English , otherwise kama imetolewa recently.
 
Back
Top Bottom