Msaada wa kisheria: Dada yangu katapeliwa nyumba Dodoma

Bujoro

Bujoro

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,551
Points
2,000
Bujoro

Bujoro

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,551 2,000
Na muuzaji kapotea . Mh hapo sasa.
Hiyo ni issue ikiyopqngwa na ndugu hata huko kuuza walikaa kikao auze yy pekee yake ili wao waje wadai kuwa hakuwa na mamlaka kisheria ndio maana yule alieuza hakuonekana kwenye kesi.. Hii inakuja kwa kuwa watu wengi hatujui sheria kama kitu kinachoozwa kikiwa cha familia au cha urithi wa watu kuanzia 2 si vizur kukinunua kwa mtu 1 hata kama anaeuza anahati ya hiko kitu au kama mhusika ana mke pia sio vizuri mke nae awe mbali ni bora nae aweke saini yake maana baadae waweza kuuziwa ubao nk.

*A good wife is from God, but a good husband is from Kigoma*
 
Bujoro

Bujoro

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,551
Points
2,000
Bujoro

Bujoro

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,551 2,000
ina jina la marehemu haikuwa na jina la muuzaji
Hapa ndio shida ilipokuja kwa kuwa ilikuwa na jina la marehemu na si la muuzaji ilitakiwa wawepo hao ndugu wengi hata kama wangekuwa nchi za nje au nk

*A good wife is from God, but a good husband is from Kigoma*
 
Bujoro

Bujoro

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,551
Points
2,000
Bujoro

Bujoro

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,551 2,000
Ninachojua mimi kazi ya mwanasheria unapomuita katika mauziano ya vitu ni
1. Kufanya tafiti na kujua uhalali wa kumiliki na uhalali wa kuuza wa eneo au nyumba husika.
2. Kuandaa nyaraka za mauziano kisheria.

Nionavyo hapo wakili hakufanya kazi yake na ikibidi mfungulie kesi mahakamani ili akufidie yeye au Bima yake.

Kwa hapo alishindwa kutekeleza jukumu lake la kwanza kwa weledi au kwa maslahi binafsi, Aliyekuuzia nyumba (mdogo wa marehemu) sio mtu sahihi ni lazima Angekuwa msimamizi wa miradhi au kungekuwa na mhutasari wa kikao cha familia kuridhia kufanya hiyo biashara.
Uko sahihi mkuu

*A good wife is from God, but a good husband is from Kigoma*
 
juan moses

juan moses

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2014
Messages
2,434
Points
2,000
juan moses

juan moses

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2014
2,434 2,000
Hii kesi is very Interesting,I wish ningekua nimeapishwa..
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,445
Points
2,000
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,445 2,000
Hiyo nyumba ina thamani gani mpaka shauri hilo lianzie baraza la kata? Isije kuwa ni zile nyumba za tembe, maana nijuavyo mabaraza ya kata hufanya mashauri ambayo gharama yake ni ndogo.
 

Forum statistics

Threads 1,303,746
Members 501,127
Posts 31,491,051
Top