Msaada wa hii iPhone

holygrail

JF-Expert Member
Mar 24, 2012
1,251
1,500
8a27e668ed1ebdfc25d5e51dfd9bce90.jpg
 

PjMarLu

JF-Expert Member
Sep 15, 2014
1,433
2,000
Aisee mkuu kumbe Wewe ni kibaka, umeiba wapi hiyo? Msala huo jiandae kunyea debe soon!
 

toroka uje mjini

JF-Expert Member
Mar 29, 2017
1,581
2,000
Mkuu bila ICLOUD ID yako hapo pamoja na PASSWORD yako hitafunguka..
Nakushauri kama umenunua kwa mtu hio simu fasta umrudishie kwamaana IPHONE ni fasta itajulikana ilipo hata ukiizima simu lkn itaonekana tu
 

holygrail

JF-Expert Member
Mar 24, 2012
1,251
1,500
Mkuu bila ICLOUD ID yako hapo pamoja na PASSWORD yako hitafunguka..
Nakushauri kama umenunua kwa mtu hio simu fasta umrudishie kwamaana IPHONE ni fasta itajulikana ilipo hata ukiizima simu lkn itaonekana tu
Hii nimeletewa tu ya wizi
 

kelenyende

Senior Member
Aug 24, 2017
163
250
Nlidondosha iPhone yangu kwenye harusi kijijin nikatangaza ukumbin sikuipata pamoja na kuweka dau la 50,000 na ujumbe kuwa alieokota hatoweza kuitumia hadi Mimi lakin wapi. Nikasafir Kuondoka lakin sim ilizimwa asubuh nikapiga ikaita nikaambiwa njoo uchukue imetushinda nikapanda hiace nikaenda wakanambia niwape 20,000 ndo wanipe ma boda boda wanne nikawatumia kwa mpesa ni kachukua sim yangu nkasepa njian nikapiga voda wakarudisha 20,000 Yangu hadi Leo waliniahid wataniroga najiona mzima ulichofanya nawe ni wizi na wewe ni mwizi ungeiacha on mwenyewe angepiga ungesema umeokota ulisubir sim yake bas acha tamaa
 

lyasi

JF-Expert Member
Sep 23, 2015
359
500
Mkuu hiyo haifai mtafute aliekuletea mrudishie na umkanye asirudie tena kujaribu kukuweka matatizoni maana mpaka hapo una kesi ya kujibu, kwa hill jaribio lako LA kutaka kuihard reset Mali isiyokuwa yako. Kuna watu wamefirisiwa na kesi kwa kesi hizo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom