Msaada wa haraka nimepata Gonjwa la Zinaa

Msaada wa haraka nimepata Gonjwa la Zinaa

Mngejua jinsi wanawake hawathamini miili yao, wanavua popote ilimradi apate fedha alipe upatu,kikoba,apeleke black sijui ASA,
Mngeongeza umakini, tena wanaoongoza kufanya hivi ni wake za watu,
Mumewe kaondoka asubuhi yete atakipeleka kwa mpangaji mwenzie.

Polen
 
Baada ya kukaa singo kwa miezi 9 bila kukutana na mwanamke yeyote hatimae wiki 3 zilizopita nikapata mwanamke, ilikuwa siku ya wikend Ijumaa usiku akaja geto, nimekesha napeleka moto kavu kavu, namwaga goli naanzisha lingine.

Tumejifungia ndani mpaka Jumapili jioni ndiyo akaondoka.

Nyege zote za miezi 9 nashukuru ziliisha, nimemwaga uzito wote.

Sasa siku mbili hizi Kuna dalili nimeziona kwenye mwili wangu na nimeangalia ni dalili za kaswende 100% kabisa.

Sasa naombeni madaktari au wenye uzoefu na hili Gonjwa la Zinaa gharama ya kulitibu ikoje 🤔

Mkuu kama kweli una ugonjwa wa zinaa ni heri uwahi hospitali ukapime upate uhakika

Inaweza isiwe kaswende ikawa kubwa zaidi ya hiyo

Gharama zinatofautiana hosp na hosp

Pole
 
Baada ya kukaa singo kwa miezi 9 bila kukutana na mwanamke yeyote hatimae wiki 3 zilizopita nikapata mwanamke, ilikuwa siku ya wikend Ijumaa usiku akaja geto, nimekesha napeleka moto kavu kavu, namwaga goli naanzisha lingine.

Tumejifungia ndani mpaka Jumapili jioni ndiyo akaondoka.

Nyege zote za miezi 9 nashukuru ziliisha, nimemwaga uzito wote.

Sasa siku mbili hizi Kuna dalili nimeziona kwenye mwili wangu na nimeangalia ni dalili za kaswende 100% kabisa.

Sasa naombeni madaktari au wenye uzoefu na hili Gonjwa la Zinaa gharama ya kulitibu ikoje
Tubu na umpokee YESU
 
Gono hilo tayari 🤣 pata tiba mapema. Miezi mitatu ikiisha ukapime HIV kwasababu mwanamke mwenye ugonjwa wa zinaa ni rahisi sana kuambukiza HIV
 
Dalili nilizoona ni hizi, kwanza mwili ulianza kuwasha na vipele Kwa mbaaaaaali.
Baadae vipele kama viwili hivi kwenyemboo, maeneo ya kichwa chamboo.
Vipele hivyo au vidonda hivyo kwenye mboo haviumi.
Pole mkuu.

Je una vipele sehem nyingne ukiacha hivyo?.

Kaka hauna vipele sehemu nyingne basi hivyo vipele viwili tu sio vya kuogopa sana.
 
Hilo ni gono siyo kaswende,
Kaswende huwez ukapata dalili ndani ya siku mbili.
Choma sindano ya ciprofloxacin 1g 5/7

Utanishkru
Mkuu hizo sindano si ndo zile zinaleta maumivu zaidi hata ya gono jenyewe?? Maana Kuna sindano niliandikiwa zilikuwa zinauma balaa unatembea kama Roboti na mtu akikuangalia vibaya anaweza kujua umebakwa au umeleft group
 
Back
Top Bottom