Msaada wa China: Haya ni baadhi tu ya masharti

Msaada wa China: Haya ni baadhi tu ya masharti

Hivi kwanini hawa viongozi wetu hawana huruma na nchi yao? kama hayo ndiyo kweli yaliyomo humo basi ni ukweli ulio wazi

kwamba hao ndio wanongóa ndugu zetu meno na kucha bila ganzi.

Hii, methali ina maana gani? Unatukana mkunga uzazi ungalipo?
 
Huyu jamaa mpaka aondoke madarakani atakuwa amehamishia kila kitu bagamoyo kwa gharama yoyote . Ila ameturahisishia jinsi ya kumuhukumu kwa ushetani anaoufanya . Naamini waagharibi hawakubaliani na hii kasi ya mchina so ajiandae kutengenezewa zengwe la kupelekwa kwa Bensuda wa ICC
 
Basi tujengee wewe hiyo bandari bila masharti
Kada wa ccm unakosa hoja ya kujibu juu ya madudu yanayofanywa na serikali yako chini ya mwenyikiti dhaifu.

Mimi binafsi nilivyoona pale airport kina jk, pinda,wassira,kinana,nape,salma, riz1, lukuvi, bilal,membe n.k wanamuaga rais wa china kwa kumkenulia mpaka jino la krismasi nikajua tu lazima tumeuzwa kwa mshivo tena kwa bei chee.


Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Mzee ubora wa mkataba hautokani na sehemu uliposainiwa bali ni masharti yaliyomo na jinsi yatakavyotuumiza sisi na vizazi vyetu.

Niliposema 'bora' nilimaanisha bora ktk vibovu, hii maana yake hapa tz mara nyingi kumekua na mazowea ya kusaini mikataba mibovu kwa maana kua masharti ya mikataba wananchi hatushirikishwi na matokeo yake badala ya kua na masilahi kwa taifa inakua ni kwa masilahi ya wakubwa fulani.

Hakuna mkataba wenye masilahi kwa watanzania na bado hapo tumeumizwa kwa miaka 50+ ijayo na wachina, hujakaa sawa madini yanachotwa kila uchao kwenda ulaya (huko kwenye madini usiombe ukaona mikataba ya huko utafariki dunia taratibu kwa shinikizo la damu), ukigeuka kule mali asili na utalii utazimia kwa muda na ukija kuzinduka utakuta utajiri wetu unaporwa na hakuna wa kupiga kelele (awe mkubwa au mdogo).

Madudu ni mengi ila ndo hivo bora na enzi za kina chifu Mangungo wa Msovero hakukua na muamko kama leo hii watu wana masters na Ph.D mpaka 3 au nne lakini bado tunauzwa.

Naomba ninyamaze nipate picha ya tanzania miaka kama 20 ijayo itakuaje.

Ni hayo tu mjomba.
 
Ulale pema Mangungo wa Msovero,katika hili ni bora wewe saba mara sabini.
 
Ulale pema Mangungo wa Msovero,katika hili ni bora wewe saba mara sabini.

Muumba Mbingu na nchi na vyote vilivyomo akujalie busara na hekima na akukubalie dua zako popote pale ulipo maana you spoke exactly as if you were reading my mind
 
kama Mungu atatujalia maisha, naamini uko mbele kunauwezekano tukapoteza utaifa, amini usiamini!
 
Basi tujengee wewe hiyo bandari bila masharti

Duh...Ni kweli mazingira huwa yanamuathiri mtu katika kufikiria....lakini kwa hili mazingira has nothing to do with. Ni wakati mzuri sasa ukaja kugombea nafasi ya Uhariri wa gazeti la Uhuru ukiwa kama kijana mwenye busara.

Watu wanajadili mambo yasiyohusu itikadi ya chama chochote yenye faida kwa taifa letu, lakini jibu ambalo linatoka kwa mtu ambaye ana exposure ya developed world unatoa statement kama hiyo. Hongera mkuu.
 
Madini kwa Funguo wa mbao ulio chovywa kwenye madini ya dhahabu.

392814_499550660108467_1690828093_n.jpg
 
Kwa uzuri gani mlionao mpaka mpewe bure? Mlikua mnalialia kuhusu ajira sasa kazi hizo, labda mtapunguza kukaa vijiweni mnaota jua.hamna heri nyie binadamu.
 
Sawa mkuu una haki ya kusema lolote.
Kwa hiyo wewe mwenye akili umeamuaje? MAANDAMANO NCHI NZIMA KUPINGA MSAADA???



Hata nikikwambia maamuzi yangu hautoyasadik mpk umuone daktari akuchek ndipo utanielewa mkuu.

Si suala la ushabiki km ukiwa mtanzania wa kwel. Hata km wewe upo mbali na tz, natumai una ndugu, jamaa na marafiki waliopo hapa. Uwe na huruma juu yao.

Trust me, muda waja, mtalia na kusaga meno.

Mtatafuta mikutano na ofisi ya vyama vya siasa ili mutubu na kubadil mienendo yenu dhidi ya watanzania bt itakuwa too late.

Hamtokuwa na Kikwete, rizwan na wala mwanaccm yeyote ambaye leo anasuport ujinga mnaoufanya na kuona watanzania ni wehu. Utasimama peke yako Chris Lukosi, ukiface sura za watanzania tulioteseka mda mrefu kwenye nchi yetu, tukiishi kama wakimbizi, tukiwa maskini ilikhali tunajua utajir wa nchi yetu. Tukitizama wanyama wetu wakisafirishwa, madini na sasa gesi.

Kwa muda huo Tanzania haitokuwa salama kwenu tena.

Freedom is coming bro........soon and very soon we gona sing.

Mwisho wa ubaya ni aibu. Chagua fungu lililo jema kwa mustakabali wa nchi yako, otherwise kuwa muingereza bro
 
Last edited by a moderator:
KIKWETE ATUINGIZA MKENGE KWA KUSAINISHA 'MKATABA SUMU YA ZAIDI YA NUSU KARNE' NA UCHINA UTAKAOUA BANDARI KUU NCHINI NA KUHAMISHIA NEEMA KIJIJINI KWAO KUWA KAMA DUBAI

Toba, kw mtaji huu wa ujenzi wa bandari nyumbni kwao na Rais Kikwete WaTanzania TUMESAINISHWA SUMU KALI itakayodumu katika mwili wa uchumi wa taifa letu kwa zaidi ya miaka 50.

Hadi tunakabidhiwa bandari hii tayari miundombinu yake itakua imekaribia kikomo cha ubora wake huku tukiwa tumepigwa stop kufanya chochote katika bandari zetu za mika yote ya Dar, Tanga na Mtwara kote huko kugeuka misitu na ajira zote kuhamishiwa Ukwereni Bagamoyo.

Swali zito hapa ni kwamba je, kama kila rais wa taifa hili atakua akiruhusiwa kuzima maendeleo ya maeneo kwingi Tanzania na kuhamishia neema zote kijijini kwao KUWA KAMA DUBAI sasa mambo yatakuaje?
 
Back
Top Bottom